[Camera] 5 xe hôn mít nhau trên cao tốc trên cao sáng nay 31/01/2015

czechonline

Xe điện
Cụ nói chí phải. Kiểu như xe máy để gương là nhà quê! Tôi đã chứng kiến có anh chàng đến gần chốt xxx thì dừng xe, mở cốp, lấy gương ra lắp, xong chạy qua chốt, dừng xe, tháo gương, cho vào cốp, đi tiếp!
Như vậy còn quê hơn cụ nhỉ ? Rồi chẳng may rẽ ngang rẽ ngửa có vấn đề gì thì hết cơ hội rút kinh nghiệm .

xe3banhtuche

Xe tải
hôm qua em cũng đi con morning còi đi Đoạn sơn Tây - Xuân Mai gần như ko nhìn thấy j khi có xe ngược chiều - mưa + sương mù + tối

Cố đi đến Xuân Mai nghỉ ăn sáng chờ trời sáng hơn mới đi tiếp ạ !

Đèn xe gần như không có tác dụng - sợ thật ý ạ

kcmbbbmmss

Xe hơi
Tết nhất đến nơi rồi

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Tai nạn dồn toa là 1 dạng tai nạn có thể chủ động phòng tránh, nhưng nhiều cụ không để ý nên nó vẫn xẩy ra.
Người không sao là may rồi, cố gắng làm bảo hiểm trước Tết là lại ngon !
Nhiều cụ trên OF cổ súy cho kiểu đi quá tốc độ, thúc mít và ép các xe đi đúng tốc độ phải nhường đường, và đây là hậu quả của vấn đề đó cụ nhỉ.

matel

Xe tải
Nhiều cụ trên OF cổ súy cho kiểu đi quá tốc độ, thúc mít và ép các xe đi đúng tốc độ phải nhường đường, và đây là hậu quả của vấn đề đó cụ nhỉ.
Ngày nào e cũng đi làm qua đây. Đi 80 rồi mà còn nhiều xe xin vượt. E là e nhường tất. Không nhanh chậm gì vài phút cả.

Boy_Magic

Xe máy
Ảnh cam của bác hay quá. Sử dụng cắt hình ảnh có tiện không, em xin tên hàng có khi em đổi sang cái
Cái vụ chụp ảnh là do phần mềm trên Windows thôi cụ ạ. Bấm 1 cái là nó save đủ 24 hình cho mình.
Quả cam thì là GT880s. Cắm thẳng vào cổng OBD của xe. Hơn chục thông số từ máy tính của xe nó sẽ hiển thị trên file video hết.Hay phết..!

Boy_Magic

Xe máy
hôm qua em cũng đi con morning còi đi Đoạn sơn Tây - Xuân Mai gần như ko nhìn thấy j khi có xe ngược chiều - mưa + sương mù + tối

Cố đi đến Xuân Mai nghỉ ăn sáng chờ trời sáng hơn mới đi tiếp ạ !

Đèn xe gần như không có tác dụng - sợ thật ý ạ
Cụ như vậy là quá Quách tỉnh rồi.
An toàn là trên hết cụ nhở?

Bóng Chày

Xe lừa
Cái vụ chụp ảnh là do phần mềm trên Windows thôi cụ ạ. Bấm 1 cái là nó save đủ 24 hình cho mình.
Quả cam thì là GT880s. Cắm thẳng vào cổng OBD của xe. Hơn chục thông số từ máy tính của xe nó sẽ hiển thị trên file video hết.Hay phết..!
Mua ở đâu, bao tiền bác share được không? Loại đó có màn hình luôn không (e đang dùng loại có xem luôn), có chế độ HD ko? Bác dùng thẻ bao nhiêu GB cho 1 ngày? Lại phả có phần mềm gì nữa hả bác? Cắm cổng obd thế phải mở nắp cổng đấy à. Nghe có vể phức hợp nhỉ ;) tks bác

luckuku

Đi bộ
Vụ này pót lên làm em nhớ đến vụ sáng hôm qua trên cầu nhật tân, e đang tốc độ 85 có thằng điên biển xanh bấm còi xin vượt như mẹ nó mất ! e quay nhìn gương thấy xe nó và xe em chỉ khoảng 10 mét, nghĩ thấy nó có việc gấp nên em đành xi nhan sang phải cho nó lên ! vừa thấy e xi nhan xong mới sang đc nửa đường nó đã phi thẳng lên định húc em ! kvd :-?? ! suýt chút nữa mất lái !

DuongAlo

Xe buýt
Em thì em cũng ít đi đường này nhưng cái hôm vừa rồi nghỉ tết có đi qua thì em thấy các cụ nhà ta cứ luồn la luồn lách, tạt đầu linh tinh.
Đường ko phải đông nhưng khoảng cách xe khá gần mà chuyển làn chả xi nhan gì.
Cho nên cái chuyện húc nhau em nghĩ ko có gì lạ.
Đi ở Hn mà ko có cái đầu lạnh thì dễ lắm.

Boy_Magic

Xe máy
Giao thông ở mình là vậy đó. Chiều nay em cũng tý mất ăn tết:
Đang bon bon trên đường, đoạn xuống cầu chỗ Eco park thì thấy 1 bà cụ đang chuẩn bị sang đường từ mép đường bên trái- cụ nhìn mình rồi dừng lại. Em yên tâm cứ thế êm ga. Nào ngờ gần đến nơi thì cụ ý lại quay sang phải nhìn em rồi lại nhìn sang bên trái, vừa nhìn vừa giơ 1 chân chuẩn bị bước tiếp.
2 vợ chồng sợ hết cả hồn,may mà xử lý kịp...

Boy_Magic

Xe máy
Mua ở đâu, bao tiền bác share được không? Loại đó có màn hình luôn không (e đang dùng loại có xem luôn), có chế độ HD ko? Bác dùng thẻ bao nhiêu GB cho 1 ngày? Lại phả có phần mềm gì nữa hả bác? Cắm cổng obd thế phải mở nắp cổng đấy à. Nghe có vể phức hợp nhỉ ;) tks bác
Mua của Trung Của bác ơi, khoảng hơn 3 củ 1 tý thì phải.
Có màn hình, full HD, chế độ bảo vệ xe khi đỗ ( 5hình/1giây) bảo vệ file khi va chạm, cảnh báo tốc độ,mức tiêu thụ nhiên liệu, vòng tua máy...trên file video...vv.. hiển thị nhiệt độ nước mát,dòng của ác quy, tốc độ, báo lỗi hệ thống, số giờ,số km đã chạy.vv. trên màn hình nghỉ của camera.
Phần mềm xem file video của camera thì đầy trên mạng.Còn đấu vào cổng OBD thì cắm vào là xong mà cụ.
Cụ kết thì để mai em gửi link cho nhé.

tranvuhoang2005

Xe điện
E đi qua đúng lúc tắc. Chờ đợi, bon chen mất hơn tiếng :((

Ac080

Xe tăng
Em thường áp dụng qui tắc 3 giây để giữ khoảng cách trên đường cao tốc, nhưng rất dị ứng với các lái thấy rộng là chen vào có khi không thèm bật xi nhan.

Bóng Chày

Xe lừa
Kết luôn, em đợi. À mà có cửa hàng ở VN là tốt nhất. Thương mại điện tử với khựa em không khoái lắm

Mua của Trung Của bác ơi, khoảng hơn 3 củ 1 tý thì phải.
Có màn hình, full HD, chế độ bảo vệ xe khi đỗ ( 5hình/1giây) bảo vệ file khi va chạm, cảnh báo tốc độ,mức tiêu thụ nhiên liệu, vòng tua máy...trên file video...vv.. hiển thị nhiệt độ nước mát,dòng của ác quy, tốc độ, báo lỗi hệ thống, số giờ,số km đã chạy.vv. trên màn hình nghỉ của camera.
Phần mềm xem file video của camera thì đầy trên mạng.Còn đấu vào cổng OBD thì cắm vào là xong mà cụ.
Cụ kết thì để mai em gửi link cho nhé.

Boy_Magic

Xe máy
Kết luôn, em đợi. À mà có cửa hàng ở VN là tốt nhất. Thương mại điện tử với khựa em không khoái lắm
Em chưa thấy có cửa hàng ở Việt nam bán đâu cụ ơi.
Mua trên taobao rồi nhờ dịch vụ chuyển về thôi. :)

hoangtuan2k13

Xe đạp
Hic cụ giống hệt e, gặp phải cháu học sinh, bây giờ nghĩ lại vẫn run