[Thảo luận] 5 em chia hai vụ hôn nhau tập thể-Phạm văn Đồng các cụ chú ý..

luklak

Xe điện
Qua vụ này thấy mit lexus kg cứng lắm, cả 5 xe mỗi e Fo esc chả làm sao mặc dù bình thường bị kẹp díp thế đáng ra phải nặng nhất. Nhớ đợt trước có 1 e Esc trong sg đâm xuyên tường rào gạch đâm tiếp nát mit 1 e toy mà đầu xe vẫn k làm sao.

Giangdk0206

Xe máy
Đầu xe bao giờ cũng làm = nhựa để phần nào giảm chấn thương cho người bị va chạm, còn đầu xe mà cứng thì oai rồi nhưng mà ko được nhân văn lắm!
+)ít xe mới cần cứng để đảm bảo an toàn cho hành khách trong cabin. Quả này chả dám ngồi ghế sau Lexus nữa, đâm nhẹ thế mà nhìn thê thảm quá!

Qua vụ này thấy mit lexus kg cứng lắm, cả 5 xe mỗi e Fo esc chả làm sao mặc dù bình thường bị kẹp díp thế đáng ra phải nặng nhất. Nhớ đợt trước có 1 e Esc trong sg đâm xuyên tường rào gạch đâm tiếp nát mit 1 e toy mà đầu xe vẫn k làm sao.

dang_tim_xe

Xe điện
Vụ này em cũng đi qua lúc vừa húc xong. Nhìn hiện trường thì chỉ có Ếch là ngon, chỉ sứt tí tẹo ba đờ sốc, chú Lifan thì bung mít.

vừa ra khỏi cung đường chạy tít nên chân ga vẫn còn sâu nên bị anh Tầu chơi cho 1 quả , Vụ này nặng đấy nhưng mấy cụ ấy chủ quan tệ đi đường mà cứ nhìn đi đâu ấy nhưng cháu nghĩ là cụ Tầu phanh gấp quá
Lái kém, lẽ ra nhá phanh thì đi dẫm chết lại. Em cũng dính 1 vụ thế này trên QL5, dàn 7 chiếc, em là chiếc thứ 2 nhưng may đều là xe 4 chỗ nên chỉ húc nhẹ và không có hư hỏng. Nguyên nhân là do chú matiz đỏ đi đầu tự nhanh phanh chết lại trên đường, chú đi trước em phanh được, em cũng phanh được nhưng bị chú taxi sau ủn lên. Chú matiz gây họa xong lại điềm nhiên đi tiếp vì chả bị sao cả, vớ vẩn có khi chả biết là mình gây hậu họa.

Street_Drift

[Tịch thu bằng lái]
Chung quy là tại cô bé tầu xí gái nhưng lẳng lơ nên bị a mỹ hôn trộm một cái. a hàn cũng tăm tia định hôn trộm bé tầu rồi nhưng a mỹ lại ấm chén trước, nên tức mình phang mít a mỹ luôn. Thanh niên nhật đẹp giai, giàu có lại đứng đắn nên quyết ko tham gia vào vụ threesome này. Thế nhưng chính vì đẹp trai quá nên làm mợ innova chịu ko nổi, phải thơm một cái ;)). Thác loạn thật các bác ạ :D

billnantes

Xe container
đầu em Ỉn thấy chẳng bị sao mà mít em Lexus nhìn như sắp dụng ra đến nơi rồi ,ra đường bây h nhiều tai nạn thật .

braveheart28

Xe máy
anh tàu khựa ác quá

xe tien

Xe tải
Chuẩn luôn , đã la tàu rồi mà , Không người ta đã gọi là Trung quốc !

CẨN thận các bác nha !

dreamwater

Xe điện
Khổ. Lại tiếp tục dồn toa hôn mít. Sợ quá thể.
Anh lifan bị làm sao mà tự dưng lại ì ra thế, hàng tập cận bình dở chứng chăng