[Funland] 5-10 năm nữa Hà Đông sẽ là quận đáng sống nhất thủ đô>>>

lin đa

Xe đạp
Khu thanh hà / công viên hồ thanh hà xong. Em dự là sẽ có khái niệm mới cho cccm ở Hà Đông :
"Sang hồ thanh hà chơi "
thay vì "đi chơi bờ hồ gươm" như bjo` ạ

Còn xa vời lắm cụ ạ. Chứ giờ hạ tầng còn chưa có cả điện cao áp thì "tối" lắm ạ. có thể mai này (còn rất lâu nữa) là khu dạo mát của dân Hà Đông. nhưng em cũng chỉ mong nó được như Văn Quán, Đền Lừ bây giờ là "vĩ đại" lắm rồi.

bibi_1234

Xe tải
Còn xa vời lắm cụ ạ. Chứ giờ hạ tầng còn chưa có cả điện cao áp thì "tối" lắm ạ. có thể mai này (còn rất lâu nữa) là khu dạo mát của dân Hà Đông. nhưng em cũng chỉ mong nó được như Văn Quán, Đền Lừ bây giờ là "vĩ đại" lắm rồi.
ko xa đâu cụ, Bác Thản bơm tiền xây nhanh như bão ý ạ. Điện cao áp 2 bên đường đủ hết r, chờ sáng đèn thôi ạ.
Mảnh nhà e vừa có giấy gọi triệu tập nộp đủ 100% tiền để ký HĐ mua bán vì đã hoàn thiện xong 100% hạ tầng khu b11 nhà e rồi nè cụ , nên đã chắc nịch về pháp lý rồi. ko còn mông lung như 1 trò đùa thời Cienco 5 nữa. Với cái đại lộ Chu Văn An thông Nguyễn Xiển với Xala xong. thì các cccm vít xe 10p từ Vành Đai 3 về thẳng hồ thanh hà chơi dc luôn, rất thuận tiện.
Đền lừ vs Văn quán so về quy mô thì e nghĩ chỉ bằng 1 góc nhỏ Thanh hà ạ. cụ mang ra so hơi khập khiễng :D .

Chỉnh sửa cuối:

Justforfuntoo

Xe container
Thanh hà có mỗi nhược điểm về pháp lý, giờ có hđmb rồi thì chả có gì phải suy nghĩ, quy mô quá đẹp
ko xa đâu cụ, Bác Thản bơm tiền xây nhanh như bão ý ạ. Điện cao áp 2 bên đường đủ hết r, chờ sáng đèn thôi ạ.
Mảnh nhà e vừa có giấy gọi triệu tập nộp đủ 100% tiền để ký HĐ mua bán vì đã hoàn thiện xong 100% hạ tầng khu b11 nhà e rồi nè cụ , nên đã chắc nịch về pháp lý rồi. ko còn mông lung như 1 trò đùa thời Cienco 5 nữa. Với cái đại lộ Chu Văn An thông Nguyễn Xiển với Xala xong. thì các cccm vít xe 10p từ Vành Đai 3 về thẳng hồ thanh hà chơi dc luôn, rất thuận tiện.
Đền lừ vs Văn quán so về quy mô thì e nghĩ chỉ bằng 1 góc nhỏ Thanh hà ạ. cụ mang ra so hơi khập khiễng :D .

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ở mặt tiền, thiết kế cũng đẹp, mới lạ mà có giá như thế là rất rẻ, làm cao tầng 4-5-6 tầng. Gần ngã tư giao lộ Lê Trọng Tấn - Quang Trung hơn so với mấy khu trong Phú Lương. Về pháp lý đã đủ không có vấn đề gì. Dân cư ở cũng nhiều rồi.
Khu đó ra lâu rồi, giá lại thấp so với vị trí tại mặt tiền đường lớn, mua giá gốc CĐT giờ không còn, phải mua giá chênh một tí. Họ đầu tư mua bán cũng phải trả lãi ngân hàng một thời gian rồi, như thế cũng không đắt đâu.
Giá mặt đường và bên trong giờ tầm bao nhiêu 1m2 vậy cụ ?

billfamily

Xe đạp
Thanh hà có mỗi nhược điểm về pháp lý, giờ có hđmb rồi thì chả có gì phải suy nghĩ, quy mô quá đẹp
Em thì đang sống ở quận đáng sống đó luôn đây. Thanh hà thì chắc bét phải hơn chục năm nữa mới ổn đc, chưa kể sống ở đó sẽ hít bụi ngần ấy năm nữa mới ổn định hạ tầng. Theo em ko gì bằng gần trung tâm.

Duong tien sih

Xe tải
Thanh Hà sắp tới Chủ đầu tư bắt nộp 100% tiền đất. Dự là hàng bán ra ầm ầm, giá down là cái chắc.
Hà Đông 5 năm nữa là ngon do:
- Hạ tầng đồng bộ. Mua sắm có Metro, BigC, sắp tới có AEON. Học hành có Lê Lợi, Nguyễn Trãi, Nguyễn Huệ, bonus thêm Việt Nhật cho các cụ có điều kiện. Y tế có 103, K, Nhi. Giao thông có BRT, Đường sắt. ...Các khoản dịch vụ lẻ tẻ khác đầy đủ vì nhiều chung cư, cứ ở đâu đông người là có dịch vụ thôi.
- Gần khu hành chính Mỹ Đình, Mễ Trì. Cái khu này sau này mới là trung tâm của HN.

timemcodonhanoi

[Tịch thu bằng lái]
dạ cụ xuống Thanh là làm mảnh 90m tầm 2 tỏi.
xây 1 căn 2 tầng / 3 phòng ngủ , hoàn thiện nét căng hết tầm 1 tỏi 5 nữa.
tổng 3,5 tỏi. ở thỏa mái , nhà của mình ạ.
Tối qua em vừa ngủ ở chỗ HillState xong. cái này chắc là chung cư ngon nhất nhì HN rồi. mà nói thật ngoài mấy cái tiện ích như bảo vệ trông coi dưới, cửa có thẻ quẹt từ
thì vào trong phòng kiểu cứ tù túng sao ý ạ.
ở nhà đất vẫn thích hơn .
ý kiến cá nhân của e
Cụ nói chuẩn đó xuống thanh hà cho rộng

sony_2010

Xe điện
Nhiều cụ hỏi e buôn đất HĐ à? e xin nhắc lại e chỉ ở HĐ thôi sống sao nói vậy :))

QuocKhanh.

Xe máy
Ở mặt tiền, thiết kế cũng đẹp, mới lạ mà có giá như thế là rất rẻ, làm cao tầng 4-5-6 tầng. Gần ngã tư giao lộ Lê Trọng Tấn - Quang Trung hơn so với mấy khu trong Phú Lương. Về pháp lý đã đủ không có vấn đề gì. Dân cư ở cũng nhiều rồi.
Khu đó ra lâu rồi, giá lại thấp so với vị trí tại mặt tiền đường lớn, mua giá gốc CĐT giờ không còn, phải mua giá chênh một tí. Họ đầu tư mua bán cũng phải trả lãi ngân hàng một thời gian rồi, như thế cũng không đắt đâu.
Cụ làm sàn à giới thiệu em chút thông tin ạ :D

QuocKhanh.

Xe máy
Thanh Hà sắp tới Chủ đầu tư bắt nộp 100% tiền đất. Dự là hàng bán ra ầm ầm, giá down là cái chắc.
Hà Đông 5 năm nữa là ngon do:
- Hạ tầng đồng bộ. Mua sắm có Metro, BigC, sắp tới có AEON. Học hành có Lê Lợi, Nguyễn Trãi, Nguyễn Huệ, bonus thêm Việt Nhật cho các cụ có điều kiện. Y tế có 103, K, Nhi. Giao thông có BRT, Đường sắt. ...Các khoản dịch vụ lẻ tẻ khác đầy đủ vì nhiều chung cư, cứ ở đâu đông người là có dịch vụ thôi.
- Gần khu hành chính Mỹ Đình, Mễ Trì. Cái khu này sau này mới là trung tâm của HN.
Giá down thật không cụ hay chỉ phao tin hút khách thôi ạ

Quoccuong25

Xe tải
Em định mua khu dịch vụ mỗ lao 45m nha 5 tầng mặt tiền 4,5m vỉa hè 4m. Đường trước nhà 10m giá 4,5tỉ . Các bác cho em xin ý kiến .

HD giờ đáng tránh cũng gần nhất thủ đô ý chứ, xưa em mê VQ lắm mà giờ chán kinh @@

ninhhn

Xe tải
Em định mua khu dịch vụ mỗ lao 45m nha 5 tầng mặt tiền 4,5m vỉa hè 4m. Đường trước nhà 10m giá 4,5tỉ . Các bác cho em xin ý kiến .
một sự lựa chọn khác là khu TC5 tân triều nsừn ngay sát đường xala nguyễn xiển sắp thông, sau này bác được thừa hưởng ko gian xanh của công viên chu văn an 100ha và bitexco, diện tích cũng rộng hơn khoảng 60m

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ nào muốn đầu tư đất Khu Đô Thị sinh thái Nam Hoà Xuân ở Đà Nẵng ko ạ.
Em sẽ tư vấn cho các cụ lô vị trí đẹp thanh khoản tốt tiềm năng khả năng sinh lời cao.
Tầm giá 1 tỷ là có 1 lô đẹp.
Đối diện công viên hoặc trường học, tttm.
Cụ nào muốn đầu tư em xin tư vấn tận tình chu đáo.
Niềm vui khách hàng là ưu tiên hàng đầu của em.