[Luật] 450 câu hỏi luật giao thông đường bộ mới nhất

vinhnng

Đi bộ
Website
thuexedanang.info
Chào các cụ,

Tình hình là em vừa mới thi đậu bằng lái xe B2 với điểm số tối đa trong đợt vừa rồi. Em xin chia sẻ chút kinh nghiệm thi như sau:

1> Sử dụng phần mềm luyện thi và trong đĩa CD trung tâm phát thì chỉ cài đặt được trên PC hoặc Laptop, vì tính chất công việc nên em ít có thời gian ngồi trên máy tính để luyện thi. Cũng sắp đến ngày thi rồi thì em có đi nhậu và tâm sự với thấy dạy lái xe, thì được thầy mách cho cách.

Vào trang: http://thuexedanang.info/450-cau-hoi-thi-sat-hach-lai-xe.html để luyện em nhé

Mà công nhận trang này không phải chuyên về trung tâm sát hạch là xây dựng phần mềm này khá hay. Đáp Án nó ẩn lại chỉ khi mình xem câu hỏi và chọn đáp án trong đầu rồi thì mình chỉ cần click xem đáp án để so sánh kết quả của mình chọn có đúng không. Rất hay nên em giới thiệu với những ai đang có nhu cầu học thi lái xe như em.

2> ưu điểm của trang này là mình có thể sử dụng các thiết bị cầm tay để luyện thi -> Em tranh thủ thời gian rãnh trước khi ngũ để luyện

3> Qua tìm kiếm thì em cũng biết trang này có xây dựng phầm mềm trắc nghiệm lý thuyết thi lái xe b2 với 15 bộ đề em cũng gửi link cho mọi người để đỡ phải tìm kiếm: http://thuexedanang.info/thi-trac-nghiem-lai-xe-oto-online.html

Em thấy công ty này cũng hay xây dựng phầm mềm này cho anh em đang học lái xe để luyện thi nên hứa với vào nếu mà vào du lịch Đà Nẵng em ghé công ty để Thuê xe Đà Nẵng đi thăm quan và ủng hộ công ty này. Em xin hết

Everon

Xe hơi
gặp cụ Buông Xuôi hướng dẫn cho thi cũng quá đơn giản, học 15 phút là qua :)

linton

Xe hơi
Cách nào hay hơn để qua vụ này không các cụ? Nhìn các câu hỏi mà nó cứ bay bay :)

Cagevn

Xe máy
cho em hóng vụ này cùng với. Sắp thi nên cũng hoang mang ạ

FIRENZE

Xe hơi
Hay đấy, cảm ơn cụ ạ, em cũng vừa được ông anh gửi cho đường Link của cụ, thế này cứ ôn dần dần là ổn thôi ... hehe.

FCOnepiece

Xe hơi
Để em cho người nhà xem, em có bằng lâu quá cũng coi lại xíu . Mời cụ chủ rượu nhé.