[Funland] 42 tuổi tự đi tìm vợ khó khủng khiếp!

gaquay123

Xe tăng
Nữ hay nam thì ai cũng đều thích khỏe và đẹp, 42 vẫn đang là độ tuổi chín của đàn ông, cụ chủ chịu khó đầu tư tập luyện, ăn uống cho có da có thịt, săn chắc, ăn mặc trẻ trung nam tính các chị em vẫn thích như thường. Còn bụng như chửa, tay chân lẻo khẻo thì khó.
Cái này thì chuẩn không cần chỉnh! Đến con công đực cưa gái cũng phải xòe đuôi rực rỡ nhất, sư tử đực phải có bờm đẹp và chiến đấu để trở thành đầu đàn qua đó sở hữu cả đàn sư tử cái, ếch ộp phải kêu to nhất gọi và hấp dẫn con cái, con dê đực phải kêu be to nhất và chiến đấu khỏe nhất để thành đầu đàn,... :))

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
E thấy các cụ trên nói đúng, dù giàu hay nghèo thì cụ cũng cần, ăn mặc sạch sẽ, gọn gàng, ko để đầu bù tóc rối, tóc quá dài, thêm nữa là phải tự tin vào bản thân mình nữa.
tiếp đến là cụ phải có Gu, vì dụ thích e gái gu như nào, thì đi tìm, e nào đạt được 70-80% tiêu chí thì cụ chốt đơn .Tán gái cần nhất là chân thành, thật thà và kiên trì.Còn nếu kiểu tán gái phông bạt thì e ko nói-

pm 2008

Xe tải
em 45 tuổi dồi nghe cụ 42 tuổi tâm sự nại thấy bồi hồi, chả lẽ lại vác gậy đi chinh chiến

Leanh65

Xe container
Vợ con năm 27 tuổi cụ ơi. Xuất thân từ lớp khiêu vũ hay không không quan trọng. Quan trọng là tiếp xúc xã hội, giao tiếp, chém gió tốt hơn hẳn là được, lại có thêm 2 kỹ năng quan trọng cho cả công việc sau này thì tội gì không tham gia!
Em hồi chưa vợ cũng tham gia liên tục các khóa ngại ngữ buổi tối, cây đa cây si đủ kiểu. Không có bằng lọ lại có bằng chai cụ nhỉ. Em chả đầu tư gì- vì có đâu mà đầu tư. Khi nào gái gạ đi chơi đâu xa thì mượn con 81 của ông chú. Phòng ở thì ít khi về, vì em ở ktx nữ là chủ yếu. Kk😅

thichrauxanh

Xe điện
E thấy các cụ trên nói đúng, dù giàu hay nghèo thì cụ cũng cần, ăn mặc sạch sẽ, gọn gàng, ko để đầu bù tóc rối, tóc quá dài, thêm nữa là phải tự tin vào bản thân mình nữa.
tiếp đến là cụ phải có Gu, vì dụ thích e gái gu như nào, thì đi tìm, e nào đạt được 70-80% tiêu chí thì cụ chốt đơn .Tán gái cần nhất là chân thành, thật thà và kiên trì.Còn nếu kiểu tán gái phông bạt thì e ko nói-
Cụ nhầm nhé. Tán gái tuyệt đối ko đc thật. Ở cái thời 9 giả 1 thật thì nên lấy tĩnh chế động. Cho gái quậy hết mức mới nhìn đc bản chất thật của gái. Mình càng giả ngu càng sớm hạ màn. Chớ có dại ra vẻ rồi sau hối chạ kịp.
em 45 tuổi dồi nghe cụ 42 tuổi tâm sự nại thấy bồi hồi, chả lẽ lại vác gậy đi chinh chiến
Lập tim đi cụ, e join vs, đang tự do rảnh quá :D

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ nhầm nhé. Tán gái tuyệt đối ko đc thật. Ở cái thời 9 giả 1 thật thì nên lấy tĩnh chế động. Cho gái quậy hết mức mới nhìn đc bản chất thật của gái. Mình càng giả ngu càng sớm hạ màn. Chớ có dại ra vẻ rồi sau hối chạ kịp.

Lập tim đi cụ, e join vs, đang tự do rảnh quá :D
Em tưởng kụ choén rau xanh ngập mồm rồi chứ ợ

nam_hoai

Xe tăng
E có ông bạn sn82 nói chuyện vẫn tự tin bản thân lắm, mặc dù công việc, tài chính với hình thức đều làng nhàng, các e 8x là loại luôn, 9x còn còn phải xét.

thichrauxanh

Xe điện
E có ông bạn sn82 nói chuyện vẫn tự tin bản thân lắm, mặc dù công việc, tài chính với hình thức đều làng nhàng, các e 8x là loại luôn, 9x còn còn phải xét.
Giờ là thời của các e 0x mà cụ, các e 89x thì chỉ có xét về khoản nghiêm túc để lập gia đình thôi.

lads1205

Xì hơi lốp
Để tán gái trẻ đẹp thì:
Khi có ngoại hình trên trung bình, sạch sẽ, phong thái tự tin, lịch lãm, biết nói chuyện thì mới là điều kiện cần. Vì đấy là ấn tượng ban đầu để gái có nói chuyện với cụ không.

Điều kiện đủ để tán đổ là phải có thu nhập tốt, có địa vị xã hội và chi tiiêu thoáng.

httinh

Xe hơi
Có tiền thì tuổi nào cũng lấy vợ được. Chỉ sợ chưa đủ giàu thôi. Giờ còn có phong trào mấy chị giàu lấy trai trẻ nhiều tuổi thậm chí đáng tuổi con. Trương ngọc Ánh, Mỹ Tâm, Lệ Quyên, Ngô Thanh Vân, vợ diễn viên Quý Bình, Phượng Channel, ...

QD092000

Xì hơi lốp
Có tiền thì tuổi nào cũng lấy vợ được. Chỉ sợ chưa đủ giàu thôi. Giờ còn có phong trào mấy chị giàu lấy trai trẻ nhiều tuổi thậm chí đáng tuổi con. Trương ngọc Ánh, Mỹ Tâm, Lệ Quyên, Ngô Thanh Vân, vợ diễn viên Quý Bình, Phượng Channel, ...
Lấy mấy đâu, đồ chơi của các chụy thôi nhé.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Để tán gái trẻ đẹp thì:
Khi có ngoại hình trên trung bình, sạch sẽ, phong thái tự tin, lịch lãm, biết nói chuyện thì mới là điều kiện cần. Vì đấy là ấn tượng ban đầu để gái có nói chuyện với cụ không.

Điều kiện đủ để tán đổ là phải có thu nhập tốt, có địa vị xã hội và chi tiiêu thoáng.
Trai tài gái sắc. Trai không tài thì kiếm cô cá sấu một tý

type

Xe tăng
Em hồi chưa vợ cũng tham gia liên tục các khóa ngại ngữ buổi tối, cây đa cây si đủ kiểu. Không có bằng lọ lại có bằng chai cụ nhỉ. Em chả đầu tư gì- vì có đâu mà đầu tư. Khi nào gái gạ đi chơi đâu xa thì mượn con 81 của ông chú. Phòng ở thì ít khi về, vì em ở ktx nữ là chủ yếu. Kk😅
Bố tộ con 81 mượn của cụ bằng bố mấy chục hec ở đường bao biển lúc bấy giờ. Quy ra bây giờ chắc bằng 3 miếng biệt thự.

nhatlongcamera2

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em 41 tuổi đây, vẫn có ny sn 2k2 xinh cao trắng ngoan
Em chủ yếu làm quen qua mxh hoặc app hẹn hò
Lúc đi date ăn mặc gọn gàng sạch sẽ là được, ko cần nước hoa hay đầu tóc quá bóng bẩy
Trên xe chuẩn bị sẵn: khăn giấy khô, khăn giấy ướt, kẹo cao su, túi nôn máy bay bằng giấy ( lịch sự hơn túi nilon rất nhiều - bán đầy trên shopee) , bcs , chai nước rửa tay khô
Chuẩn bị sẵn nội dung cuộc nói chuyện trong lần hẹn đầu, mô tả ngắn gọn cuộc sống - gia cảnh - kinh tế trong 2-3 câu thôi, nếu đối phương có cảm tình thì tính tiếp, ko được chuyển ngay sang đối tượng khác, ko cố tán tỉnh mất thời gian.
Ví dụ: mới gặp chỉ cần nói: a tên Tùng, sở hữu 1 chuỗi 10 xe bánh mỳ donerkebab quanh HN, thu nhập ngày 2000 bánh ( mì) , tiền ( lẻ ) sẵn cả quyển (để trả lại khách lúc cần)
thế là các em yêu luôn

• Vodka
Reactions: dpl

CuongNguyenPhuc71

Xe container
em 41 tuổi đây, vẫn có ny sn 2k2 xinh cao trắng ngoan
Em chủ yếu làm quen qua mxh hoặc app hẹn hò
Lúc đi date ăn mặc gọn gàng sạch sẽ là được, ko cần nước hoa hay đầu tóc quá bóng bẩy
Trên xe chuẩn bị sẵn: khăn giấy khô, khăn giấy ướt, kẹo cao su, túi nôn máy bay bằng giấy ( lịch sự hơn túi nilon rất nhiều - bán đầy trên shopee) , bcs , chai nước rửa tay khô
Chuẩn bị sẵn nội dung cuộc nói chuyện trong lần hẹn đầu, mô tả ngắn gọn cuộc sống - gia cảnh - kinh tế trong 2-3 câu thôi, nếu đối phương có cảm tình thì tính tiếp, ko được chuyển ngay sang đối tượng khác, ko cố tán tỉnh mất thời gian.
Ví dụ: mới gặp chỉ cần nói: a tên Tùng, sở hữu 1 chuỗi 10 xe bánh mỳ donerkebab quanh HN, thu nhập ngày 2000 bánh ( mì) , tiền ( lẻ ) sẵn cả quyển (để trả lại khách lúc cần)
thế là các em yêu luôn
Tự vì kụ giàu sẵn

chỉ xâu kim

Xe hơi

Offer đừng có hỏi tui là sao chưa lấy vợ nhá nhá!

hanoi78tdt

Xe đạp
Mình thì 78 các bác ơi, buông xuôi rồi

caisua

Xe lăn
Cụ nói chuẩn. Vợ em kém em 15t thấy hợp vãi.
Chúc mừng cụ mợ, đàn ông 65 đàn bà 50 cùng nghỉ ngơi là vừa đẹp, tập luyện thể thao đều đặn là vẹn cả đôi đường