[TNGT] 4 thằng tung cẩu gây tai nạn bỏ chạy và quỳ xuống xin lỗi như cẩu

Aladin8008

Xe tải
Website
mercedes-mienbac.vn
Cụ đừng dại, cần thận xe này là xe của OF nhà mình chon bọn cẩu thuê xe đó, vì bọn nó làm sao mà mua được xe.

Mà cụ bộ đội kia nói gì mà nó quì xuống nhỉ, hay chúng nó hiểu tiếng việt nhưng ko nói.
Cụ ý bảo là quỳ xuống không bố mày fang vỡ sọ bây giờ :D

jinyo89lie

Xe tăng
Sao cụ chủ không cho Con Cẩu phiên dịch nó lên sóng đê

kiencoi

Xe tải
sao cụ không đưa mẹt con phiên dịch lên đây để anh em biết .lần sau gặp còn rủ nó đi......

Tribute

Xe container
Giây vào bọn "hàng xóm" bẩn bựa này nhiều khi cũng rách việc. Nó lợi dụng lu loa lên như chóa thì lại mất "đoàn kết".

Cúc cù cu

Xe điện
Ủn cụ. Gặp những trường hợp này là em tẩn lâu rồi. Mấy cụ còn nhẹ tay đới. Có lần em đã tẩn bọn cẩu này gãy cả hàm luôn. Cứ cùi dép em vả vì tội húc vào mít xe xong xuống nói éo ngửi được. Thế may nào em cũng lọ mọ được tý tiếng nó. Nghe hiểu đôi phần. Thế là biết nó đang chửi mình. Em xuống, lôi đồ ra oánh. Vụt tơi bời luôn. Khoảng 15p em đoán xxx sắp đến, em đưa đồ là gậy cao su cho thằng em đi cùng bảo nó té. Em lấy tiếp cái giầy vả tiếp. Hôm đấy thằng cẩu đi con mazda 3, húc mít em ở gần Lê trọng tấn. Chỗ đầu Hải xồm bây giờ ý. Được quả hôm đấy nó phải rụng ối răng cửa. Đau ê ẩm vì gậy em vụt là gậy cao su. Éo có vết, vụt vào đau nát người nhưng chả để lại cái gì. Xong có xxx ở đấy (hình như phường Khương Mai hay kHương trung thì phải) đến thấy thế can em. Em nói chuyện một hồi, thế là em lượn. XOng. Với bọn này đừng để xxx lập biên bản. Cũng chỉ để đền bù tý ti thôi. Quan trọng là xxx ngại xử lý bọn này vì bẩn tay, rách việc và lằng nhằng nên hay cho qua. Nhưng với mình là xuống tẩn trước. Cũng may em đúng. Nó húc phía sau em. Em đoán cũng beng beng. Vì lúc đấy mấy xe đều đi chậm vị tránh khách uống bia ra. Vụ đấy về sau mơí biết là nó gãy ối răng cụ ạ. May mà em ko gặp trường hợp này, Gặp chắc em tẩn nó mất mật trước khi xxx đến

hong.viwaco

Xe container
Wow, cụ oách thật đấy! Cụ pm cho em biển của cụ để nếu gặp trên đường thì em còn chào cụ từ xa;))
Ủn cụ. Gặp những trường hợp này là em tẩn lâu rồi. Mấy cụ còn nhẹ tay đới. Có lần em đã tẩn bọn cẩu này gãy cả hàm luôn. Cứ cùi dép em vả vì tội húc vào mít xe xong xuống nói éo ngửi được. Thế may nào em cũng lọ mọ được tý tiếng nó. Nghe hiểu đôi phần. Thế là biết nó đang chửi mình. Em xuống, lôi đồ ra oánh. Vụt tơi bời luôn. Khoảng 15p em đoán xxx sắp đến, em đưa đồ là gậy cao su cho thằng em đi cùng bảo nó té. Em lấy tiếp cái giầy vả tiếp. Hôm đấy thằng cẩu đi con mazda 3, húc mít em ở gần Lê trọng tấn. Chỗ đầu Hải xồm bây giờ ý. Được quả hôm đấy nó phải rụng ối răng cửa. Đau ê ẩm vì gậy em vụt là gậy cao su. Éo có vết, vụt vào đau nát người nhưng chả để lại cái gì. Xong có xxx ở đấy (hình như phường Khương Mai hay kHương trung thì phải) đến thấy thế can em. Em nói chuyện một hồi, thế là em lượn. XOng. Với bọn này đừng để xxx lập biên bản. Cũng chỉ để đền bù tý ti thôi. Quan trọng là xxx ngại xử lý bọn này vì bẩn tay, rách việc và lằng nhằng nên hay cho qua. Nhưng với mình là xuống tẩn trước. Cũng may em đúng. Nó húc phía sau em. Em đoán cũng beng beng. Vì lúc đấy mấy xe đều đi chậm vị tránh khách uống bia ra. Vụ đấy về sau mơí biết là nó gãy ối răng cụ ạ. May mà em ko gặp trường hợp này, Gặp chắc em tẩn nó mất mật trước khi xxx đến

Chỉnh sửa cuối:

hungcuongauto

Xe hơi
xin lỗi đời quá đen :D

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cẩu thì phải thịt, thịt cẩu ai cũng muốn kể cả công an, nhưng chả ai dám làm.:))

zonet

Xe tăng
Nó cũng chịu quỳ là dc rồi. CŨng k nên chấp nó quá.

Tank T54

Xe tải
vốt cụ cái
Nhìn chú bộ đội oai hùng thật

Ongtrum1309

Xe tải
Phải tỉn lúc c.a chưa đến chứ, xong thì té luôn cho c.a giải quyết

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Dân mình giờ ghét Tàu quá nhỉ chỉ có mấy anh ở trển là yêu Mao đài và ND tệ thôi. Thế cái con Hán gian thế nào, em quan tâm rồi đấy :))
Con ấy ********* chứ hán gian đâu cụ.

T91

Xe container

bootra46

Xe hơi
Bọn tàu khựa là bọn bẩn nhất, toàn truyền bá những cái độc hại vào VN nên các cụ cứ nhiệt tình thẳng tay k fai nghĩ :))

PBinhvl

Xe buýt
Những lúc có biến mới thấy tinh thần yêu nước của chúng ta rõ ràng nhất. Cám ơn cụ về bài viết. Tiếc là ko có ai đập 4 thằng đó & vả con phiên dịch
Em cũng nghĩ như cụ. Bất cứ ai đọc được bài này của cụ chủ cũng đều hừng hực khí thế căm hờn. Em cũng vậy! TINH THẦN DÂN TỘC!

Trungchach

Xe tải
Nhân chuyện bọn khựa mất dậy em cũng xin hầu các cụ chuyện đã xảy ra cách đây vài năm khi lòng tự hào dân tộc của em bị tổn thương.Hôm đó em cũng dạo chơi trên sân golf Đồng Mô của chị Nga,nhóm trước em có mấy thằng hàn xẻng già cùng mấy em Caddie trẻ dân địa phương.Nhóm đấy đi qua mặt em thì bỗng nhiên một thằng già hàn xẻng giở trò sàm sỡ bạn Caddie.Khổ thân em đấy chỉ biết né tránh và mà không dám phản ứng.Nóng mắt em mới chạy đến định phang quả gậy vào thằng kia và chửi '' Son of bitch'' ( câu chửi này em học mót trên HBO).Thằng đó chắc thấy em phản ứng nên chạy.Tuy rằng không phang được gậy nào nhưng em gọi cu điều hành sân để bla !bla để nó hiểu rằng vài $ tiền bo của nó mà có thái độ coi thường mấy em Caddie!

Trungchach

Xe tải
Kính các bác lão làng trên diễn đàn,chỉ vì muốn chửi bọn khựa bẩn này mà em đăng ký thành viên để comment với các bác mong các bác đại xá

catrinh

Xe buýt
em vừa về đến cổng nhà thì thấy đèn ô tô sáng quắc chạy ngược chiều hướng từ Bách Thảo lên Bưởi, đầu đang nghĩ là thằng ngu này chắc lại vừa uống rượu về đây thì nó đến đúng ngõ nhà em dừng lại. Đằng sau em thấy có 1 bác xe ôm chở 1 cậu lái taxi đuổi theo, xe vừa dừng cậu taxi nhảy xuống kéo cửa. Em còn chưa hiểu đầu đuôi ra sao vừa dựng cái chân chống xuống chạy ra thì cửa xe oto mở, 4 thằng cẩu sặc sụa mùi rượu chui ra túm áo cậu taxi định đánh. Mọi người chạy ra can thì cậu taxi kể 4 thằng cẩu này chạy xe ngược ngõ từ âu cơ phi lên đường chính đâm đấu đầu cậu taxi này đang chuẩn bị rẽ xuống rồi lùi bỏ chạy, cậu taxi bắt xe ôm đuổi theo đến đúng ngõ nhà em thì xe bị vỡ két nước, bó phanh không chạy được nữa phải dừng nên bị đuổi kịp. trên đường bị đuổi bọn này phóng như điên, ép xe máy đang đuổi theo, phi ngược chiều đường hoàng hoa thám may mà không đâm phải ai...

đây là đầu xe của bọn cẩu

gần tí nữa ạ

sát sạt cho các cụ ngắm và bình luận

nhìn ngang thì nó thế này

rõ hơn đây ạ

dân tình đứng xem bức xúc, mấy thanh niên ngõ nhà em ra xem cũng bức xúc cầm gạch định đánh thì mấy người lớn tuổi can ra bảo đánh bọn nó là phiền phức lắm, bọn cẩu thấy căng thẳng chui hết lên xe định chuồn thì dân giữ lại không cho đi, cũng lúc đó có anh bộ đội cụ hồ vừa nhậu ở đâu về, đi xe vios dừng lại hỏi han, vừa nghe nói bọn cẩu gây tai nạn bỏ chạy anh đó đánh xe chặn đầu xe bọn cẩu rồi rút trong xe ra khúc côn dài, chỉ thẳng mặt thằng cẩu lái "mày có quỳ xuống không ? b.ố fang vỡ sọ mày ra bây giờ". thằng cẩu lái tái mét mặt quỳ xuống rồi xoong xoong chảo chảo gì đấy cháu cũng chả hiểu. ảnh đây ạ

trên xe có 2 thằng cẩu già sơ mi cắm thùng trông rất đạo mạo và 2 thằng cẩu trẻ đeo kính cận trông chí thức lắm. Mặt chúng nó vênh ngược lên làm ai cũng nóng mắt, Anh bộ đội nhà mình cầm gậy định đánh cả 4 thằng, mấy thanh niên đứng bên cạnh cũng khó chịu cái thái độ của 4 thằng này nên cũng lao vào đánh

vừa nhấc tay nhấc chân lên thì công an đến, sau một hồi giải quyết các thủ tục chắc các cụ cũng hình dung ra thì một con phiên dịch xuất hiện, nhà cháu cũng chả hiểu con này nó ăn cái gì của mấy thằng đấy mà thái độ cũng rất khó chịu, chỉ chỉ chỏ chỏ rồi còn bảo mấy thằng đứng xem này là mấy thằng nào, các ông giải tán hết chúng nó đi (em sợ vãi cả ra). Đến bác 113 lớn tuổi cũng khó chịu cái thái độ của con này nên quát "đấy không phải việc của cô, việc của cô là xuất trình giấy tờ, người ta đứng kệ người ta..." xong quay ra bảo nhỏ bọn em "mấy anh em thanh niên đừng nóng, cứ từ từ rồi bọn anh sẽ giải quyết...tí nữa bọn anh đi thì...." em nghe xong mà cũng thấy dịu dịu :D

được một lúc thì xxx vàng đến, bắt bọn kia thổi và lập biên bản. Bọn cẩu này không có bằng lái, ko có hộ chiếu nên xxx mời lên phường làm việc, trước khi đi thằng lái xe còn ra định bắt tay anh bộ đội nhà mình thì tí bị anh ý đạp cho một cái, may mà xxx xanh đứng cạnh đẩy ra được. chúng nó lên xe taxi, mấy thanh niên còn quây xung quanh nhổ nước bọt vào trong...hehe. Em hóng đến đây thì dự là hết biến em đi về nhưng vẫn bức xúc thái độ trịch thượng của bọn cẩu khi mà nó còn đứng ở giữa đất thủ đô của mình nên viết bài lên đây hầu các cụ (bài này là em viết lại lần 2, chả hiểu lần 1 ấn loằng ngoằng kiểu gì mà chưa kịp post thì nó back lại làm em phải viết lại từ đầu). Cụ nào cũng bức xúc như em thì cho em ly rượu cho em hạ hỏa ạ.:(

p/s : em chả biết xoay ảnh thế nào cho đúng chiều, mod có ghé qua thì chỉnh giúp em với ạ
Cụ chụp được ảnh con ranh láo toét nữa thì hay quá. Vot cho cụ