4 nguyên tắc đầu tư đất nền dự án thành công và thắng lớn

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ!
Hôm nay em xin chia sẻ video kinh nghiệm đầu tư dự án bất động sản với 4 nguyên tắc bất di bất dịch để đảm bảo thành công và mang về nhiều lợi nhuận cho các nhà đầu tư, các cụ mổ xẻ trao đổi và góp ý thêm để chúng ta có cái nhìn đầy đủ khi tham gia đầu tư trên thị trường thật nhiều cơ hội và lắm rủi ro này:

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Pháp lý đầy đủ + Vị trí đẹp + Thời điểm kinh tế tăng trưởng + Giá rẻ và nắm giữ lâu dài mà ko bị áp lực bán

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
Pháp lý đầy đủ + Vị trí đẹp + Thời điểm tăng trưởnv + Giá rẻ và nắm giữ lâu dài mà ko bị áp lực bán
Em chào Thầy ạ
Em đã mua 1 mảnh đất ở dự án A đúng như thầy dạy, có đầy đủ cả 4 yếu tố trên (4 yếu tố này thầy không định nghĩa rõ nên em cứ theo cách hiểu của em thôi. Cái này chắc cũng muôn hình muôn vẻ lắm đây)
Mỗi tội bây giờ em không biết nên lúc nào bán thì được thầy ạ.
Cả ngày em cứ luận đi luận lại cái “thời điểm tăng trưởng” mãi mà vẫn k ra.
Ngày xưa em học kém nhất môn phân tích mà.
Chắc chỉ có thị trường làm em “lồi, lõm” thì có khi em mới thấm thôi thầy nhỉ?

NGiang

Đi bộ
Vị trí đẹp thì làm gì mua được giá rẻ nhỉ cụ.

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Em chào Thầy ạ
Em đã mua 1 mảnh đất ở dự án A đúng như thầy dạy, có đầy đủ cả 4 yếu tố trên (4 yếu tố này thầy không định nghĩa rõ nên em cứ theo cách hiểu của em thôi. Cái này chắc cũng muôn hình muôn vẻ lắm đây)
Mỗi tội bây giờ em không biết nên lúc nào bán thì được thầy ạ.
Cả ngày em cứ luận đi luận lại cái “thời điểm tăng trưởng” mãi mà vẫn k ra.
Ngày xưa em học kém nhất môn phân tích mà.
Chắc chỉ có thị trường làm em “lồi, lõm” thì có khi em mới thấm thôi thầy nhỉ?
Lưu ý cập nhật dữ liệu hàng quý về GDP và CPI + vốn FDI và doanh số xuấ nhập khẩu để nhìn ra thời điểm tăng trưởng. Bổ túc thêm báo cáo tài chính các doanh nghiệp đầu ngành công bố hàng quý sẽ có bức tranh cơ cấu và dự báo sát được tình hình hiện nay

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
Lưu ý cập nhật dữ liệu hàng quý về GDP và CPI + vốn FDI và doanh số xuấ nhập khẩu để nhìn ra thời điểm tăng
trưởng. Bổ túc thêm báo cáo tài chính các doanh nghiệp đầu ngành công bố hàng quý sẽ có bức tranh cơ cấu và dự báo sát được tình hình hiện nay
Ối thầy ơi
Cái này hình như là lấn sân sang kinh tế vĩ mô rồi.
Hôm trước em đi chợ vợ em có dặn là ra đấy phải “làm nhà tiêu dùng thông thái” mà lúc đến chợ mua mớ rau em mới ngộ ra là mình chưa học qua trường nông nghiệp bên Gia Lâm thì làm sao mà thực hiện được lời vợ dặn đây.
Khó khó quá
Thầy mà cứ làm em tẩu hoả quá là em về chạy gr thôi chả vào of chém gió nữa đâu

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Ối thầy ơi.
Cái này hình như là lấn sân sang kinh tế vĩ mô rồi.
Hôm trước em đi chợ vợ em có dặn là ra đấy phải “làm nhà tiêu dùng thông thái” mà lúc đến chợ mua mớ rau em mới ngộ ra là mình chưa học qua trường nông nghiệp bên Gia Lâm thì làm sao mà thực hiện được lời vợ dặn đây.
Khó khó quá
Thầy mà cứ làm em tẩu hoả quá là em về chạy gr thôi chả vào of chém gió nữa đâu
Cụ check hàng quý có công khai trên báo chí như vneconomy. Để ý chút cũng ko khó hơn việc đi mua rau hộ vợ mà...ha ha

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
Cụ check hàng quý có công khai trên báo chí như vneconomy. Để ý chút cũng ko khó hơn việc đi mua rau hộ
vợ mà...ha ha
Nhưng mà hôm trước em chở ông gì mà hay phát biểu trên Tivi ấy ông ý bảo là: bây giờ phải nghiên cứu cả kinh tế - chính trị của các nước lớn trên TG và đặc biệt là các nước có làm ăn, XNK với Việt Nam vì tình hình ktct của các nước đó sẽ có ảnh hưởng đến kinh tế Việt Nam, ảnh hưởng đến thị trường chứng khoán, thị trường bđs,...
Ôi thôi em về quê đây. Hu hu
Mà thôi cái mảnh đất em mua theo đúng ý thầy đấy, nó mà không hiệu quả và thành công lớn như thầy mói là em bắt đền thày đấy.
Mà này thầy ơi, nhà thầy ở đâu ạ ?

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng mà hôm trước em chở ông gì mà hay phát biểu trên Tivi ấy ông ý bảo là: bây giờ phải nghiên cứu cả kinh tế - chính trị của các nước lớn trên TG và đặc biệt là các nước có làm ăn, XNK với Việt Nam vì tình hình ktct của các nước đó sẽ có ảnh hưởng đến kinh tế Việt Nam, ảnh hưởng đến thị trường chứng khoán, thị trường bđs,...
Ôi thôi em về quê đây. Hu hu
Mà thôi cái mảnh đất em mua theo đúng ý thầy đấy, nó mà không hiệu quả và thành công lớn như thầy mói là em bắt đền thày đấy.
Mà này thầy ơi, nhà thầy ở đâu ạ ?
Cụ mua đất ở đâu vậy và đúng ý em như nào cụ post lên giúp. Em chưa nhìn thấy đất của cụ mà bị gắn trách nhiệm ghê thiệt ...ha ha

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mua đất ở đâu vậy và đúng ý em như nào cụ post lên giúp. Em chưa nhìn thấy đất của cụ mà bị gắn
trách nhiệm ghê thiệt ...ha ha
Đầu em chỉ để đội mũ bảo hiểm thôi nên em cứ chép đủ 4 nguyên tắc ra giấy rồi đi mua thôi. Cái mảnh đất em mua có cái tấm biển đề ở ngoài là “vị trí siêu đẹp, pháp lý cực rõ ràng, lợi nhuận cao khủng khiếp, giá siêu siêu rẻ). Thế là em xơi luôn
Thôi hôm nào chạy xe mà thấy cái Phi thuyền của thầy thì em xin phép vào chào thầy và thầy ký cho em cái cam kết đền bù với ạ.
Về em trình vợ em không nó mắng

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Vị trí đẹp thì làm gì mua được giá rẻ nhỉ cụ.
Khi đất tăng gấp đôi gấp ba lần rồi nhìn lại sẽ thấy quá khứ là rẻ. Những năm qua nhiều nơi được như vậy cụ ơi

HenryFord

Xe điện
Giỏi thì đã giầu, chả phải vào đây câu viu.

dotcms

Xe tăng
Khi đất tăng gấp đôi gấp ba lần rồi nhìn lại sẽ thấy quá khứ là rẻ. Những năm qua nhiều nơi được như vậy cụ ơi
Nhiều cụ nói khó nghe. Nhưng em thấy cụ chuẩn. Kinh nghiệm em đã mua và giữ mấy năm chưa bao giờ là lỗ kể cả đang vay ngân hàng

Hanh Ha

Xe Cứu Trợ
Đầu em chỉ để đội mũ bảo hiểm thôi nên em cứ chép đủ 4 nguyên tắc ra giấy rồi đi mua thôi. Cái mảnh đất em mua có cái tấm biển đề ở ngoài là “vị trí siêu đẹp, pháp lý cực rõ ràng, lợi nhuận cao khủng khiếp, giá siêu siêu rẻ). Thế là em xơi luôn
Thôi hôm nào chạy xe mà thấy cái Phi thuyền của thầy thì em xin phép vào chào thầy và thầy ký cho em cái cam kết đền bù với ạ.
Về em trình vợ em không nó mắng
Bác troll hay đấy!:D

ATTILA

Xe điện
Giá dầu/ vàng bên trời tây giảm, VN tăng như ma, các bác chỉ em cách làm giầu với.