4 cụt cứng ra phết !

VietWagen

Xe buýt
Chiều nay đi đón F1, dừng đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Du - Bà Triệu, chắc mông vợ 2 phò cụt nhà tớ trông sexy quá nên chú camry đằng sau ko cưỡng đc, hôn trộm đánh rầm một cái, cả xe nhích lên phía trước một chút.
Tất tả mở cửa xe ra xem sao thì thở phào, mông *** vợ 2 vẫn còn nguyên vẹn sau vụ tỏ tình bạo lực. Cậu lái xe camry thì rối rít "chú ơi cháu xin lỗi, cháu mải nghe điện thoại ..." vừa mừng cho vợ 2 tai qua nạn khỏi, vừa tức chú tài camry cho mình lên chức "chú" bất đắc dĩ, trong khi mình còn đang xoan thế này :)).

3Lazang

Xe tăng
Hay quá ! một vụ test miễn phí và PR cho FF luôn thể nhưng theo anh , chú nên kiểm tra lại toàn bộ những thứ đã gá thêm vào ( Xe chú hơi nhiều đấy ) Kiểu gì cũng có cái long ra ( Logo chẳng hạn).

xe hybrid

Xe hơi
bác chơi chữ bên cam quá.hôn đến rầm mà hôn đâu không hôn nhằm mông mà hôn.khổ:-bd

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Khoảng 18h chiều nay, cách ngã tw Nguyễn Du - Bà Triệu 200 m em có nhặt được cái ba đờ xốc sau của xe ô tô. May quá, lên OF mới biết ai là khổ chủ. Mai cụ ra Nguyễn Du - Bà Triệu em giả nhé.

tuanbeoDC

Xe buýt
Chiều nay đi đón F1, dừng đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Du - Bà Triệu, chắc mông vợ 2 phò cụt nhà tớ trông sexy quá nên chú camry đằng sau ko cưỡng đc, hôn trộm đánh rầm một cái, cả xe nhích lên phía trước một chút.
Tất tả mở cửa xe ra xem sao thì thở phào, mông *** vợ 2 vẫn còn nguyên vẹn sau vụ tỏ tình bạo lực. Cậu lái xe camry thì rối rít "chú ơi cháu xin lỗi, cháu mải nghe điện thoại ..." vừa mừng cho vợ 2 tai qua nạn khỏi, vừa tức chú tài camry cho mình lên chức "chú" bất đắc dĩ, trong khi mình còn đang xoan thế này :)).
Kụ kiểm tra lại kỹ đi nhé, phần mặt trên ba đơ xốc giáp chỗ nắp cốp em nghi có vết xé thẳng băng. Xe em trước cũng dính.
Bản thân ba đơ xốc nó gắn áp sát vào sắt xi nên phần nào tránh vỡ bung bét

lexus_bk

Xe điện
các cụ lại chém cụ ý rồi :))

VietWagen

Xe buýt
Thế có dính tý sơn nào của con camry kg?
Có đấy bác gấu ah, phần dưới mông vợ 2 có dính tí son môi mầu đen của con camry, về đánh xi cana hết luôn.

Hay quá ! một vụ test miễn phí và PR cho FF luôn thể nhưng theo anh , chú nên kiểm tra lại toàn bộ những thứ đã gá thêm vào ( Xe chú hơi nhiều đấy ) Kiểu gì cũng có cái long ra ( Logo chẳng hạn).
Không long, ko rơi cái gì bác Duy ah, chắc nhìn thấy logo "Team RS" nên chú cam muốn test thử thế nào là "rên sướng" :)).

Khoảng 18h chiều nay, cách ngã tw Nguyễn Du - Bà Triệu 200 m em có nhặt được cái ba đờ xốc sau của xe ô tô. May quá, lên OF mới biết ai là khổ chủ. Mai cụ ra Nguyễn Du - Bà Triệu em giả nhé.
Cụ cứ dọa, làm tớ phải xem lại mông má vợ 2 thế nào, hay là Ford nó làm mông kép cho cụt nên mới cứng thế, rơi mất 1 mông mà chẳng biết gì, vậy cụ cho gửi tạm cái mông sơ cua đấy nhé =)).

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Công nhận mông FC cứng :) Em đã một lần ủi nứt bồn hoa công cộng,tưởng nát bét mông em FC nhưng lúc xuống ngó chỉ thấy xước tí ti ở chỗ giáp với phần nhựa màu đen, nói chung ko ảnh hưởng lắm đến hình thức của xe hehe

gabeo79

Xe máy
Công nhận mông FC cứng :) Em đã một lần ủi nứt bồn hoa công cộng,tưởng nát bét mông em FC nhưng lúc xuống ngó chỉ thấy xước tí ti ở chỗ giáp với phần nhựa màu đen, nói chung ko ảnh hưởng lắm đến hình thức của xe hehe
kính cụ 1 ly, ủi thế nào mà vỡ thế

BMW_TN

Xe buýt
Ơ bác vịt ! hóa ra *** cứng hơn đầu à ? hi ! xe của e dạo này báo lỗi kinh quá ! mấy thứ e nhờ bác lấy đã về chưa ? hôm nào e xuống bác nhé !

ichbinminh

Xe buýt
Vụ mông 4 cụt cứng thì em còn phơm với bác Vịt va gần :D

Cách đây hơn 1 năm vợ 2 em cũng đã được đóng vai "người được thử mờ...ông", và kết quả là đây!

À, em bổ sung: Nguyên nhân của việc mông vợ 2 bác còn nguyên vẹn là do đã được em cam-di ngửi đúng tư thế nhá :))

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
Ah quên, ngoài vụ test mông, còn vụ test hông đem ra kể nốt rồi ko buôn dưa lê về cứng với mềm gì nữa :D.
Tháng trước ở ngã ba Bát Cổ, đang rẽ trái thì thấy có va chạm phía sau, nhìn gương hậu thì phát hiện chú taxi là thủ phạm, tạt xe vào lề đường thì thấy hông trái đuôi xe bị xước bằng nửa bàn tay, dính đầy sơn trắng của taxi. Chú lái xe phân trần "anh vào cua gấp thế thì em đỡ làm sao được" :-o. Thấy chú taxi tung cả cản trước, xệ má phải, bị nặng hơn mình nhiều nên thôi chẳng đôi co bắt đền làm gì. Mấy hôm sau làm bảo hiểm, khai biên bản là ... lùi vào cột b-), rồi đem vào FLB tút tát lại như mới.

TechVNS

Xe tải
Ah quên, ngoài vụ test mông, còn vụ test hông đem ra kể nốt rồi ko buôn dưa lê về cứng với mềm gì nữa :D.
Tháng trước ở ngã ba Bát Cổ, đang rẽ trái thì thấy có va chạm phía sau, nhìn gương hậu thì phát hiện chú taxi là thủ phạm, tạt xe vào lề đường thì thấy hông trái đuôi xe bị xước bằng nửa bàn tay, dính đầy sơn trắng của taxi. Chú lái xe phân trần "anh vào cua gấp thế thì em đỡ làm sao được" :-o. Thấy chú taxi tung cả cản trước, xệ má phải, bị nặng hơn mình nhiều nên thôi chẳng đôi co bắt đền làm gì. Mấy hôm sau làm bảo hiểm, khai biên bản là ... lùi vào cột b-), rồi đem vào FLB tút tát lại như mới.
Công nhận với cụ Vịt là nó đâm vào xxx xe mình không tức bằng nó cho mình lên chức chú :D.

À, cụ khai báo không trung thực với báo hiểm nhé, mai em về lục lại hồ sơ thu đòi lại cụ chi phí bồi thường.

vqtph

Xe đạp
Có vậy mới biết dòng Ford vỏ sơn ra sao, chả bù với em Innova hay Fortuner vỏ siêu mỏng. Cái hình minh họa sau: http://dantri.com.vn/c20/s20-535191/xe-mercedes-gay-tai-nan-lien-hoan-tren-pho.htm trên báo thì em Merc siêu cứng vì...chủ động húc em Gentra sau đó Gentra húc Inova vậy mà Mecr chỉ hơi móp còn Gentra thê thảm Inova thì cg k kém phần tệ hại.

Loipham

Xe buýt
Nói chung chất lượng khung sườn của Fọt rất cứng...em đã bị vài nhát rùi...nhưng chỉ xước sơn và bẹp nhựa thui....he.

nguabonbanh

Xe đạp
Chúc mừng vợ 2 cơ bắp của bác..cậu camry xưng chú để mong được bác khoan hồng nhanh hơn đấy ạ :))

Focus 5 doors

Xe tải
Công nhận mông Focus cứng. Nhà em hôm nọ xếp hàng lên cầu Chương Dương cũng bị một chú Taxi Vios cắn phát vào mông, xe bị dịch đi một đoạn. Nhựa không sao nhưng bị xước một ít sơn ngoài, thấy ba đờ sốc chú Taxi thấy sệ xuống, chẳng biết do thơm mông em bị hay lâu rồi.

Isu_zu

Tháo bánh
Mông nó có 1 thanh hợp kim cứng chặn ngang, nối với khung xe nên rất cứng cụ ạ! LE của em lùi móm container, mà chỉ lõm cái cản nhựa, lấy tay đẩy ra là xong. Cái này là bình thường, chứ có gì kinh khủng đâu.

ZAD Viet

Xe điện
Hic!
Chú Cam đấy may thế! Chả bù cho em!
FE của em lại hôn vào mông Gái Hàn (KIA chào buổi sáng)
Vợ 2 em chả xây xát gì! Thế mà em Gái Hàn kia tan hoang hết cả, sửa mất gần chục củ :((