[Funland] 30 thanh niên hỗn chiến

Thanhdream

Xe hơi
Sợ thật. Giờ đi ra ngoài đường gặp các cháu là cứ đi nhẹ nói khẽ cười duyên

kopok

[Tịch thu bằng lái]
Chết hơi ít. Cái bọn máu liều này nó có biết nghĩ gì đâu mà cụ trên hỏi đại ca ko dám đụng, đại ca tuổi tôm so vs bọn liều này. Mới hôm trc vụ 3 thằng đâm vỉa ở Láng chết tươi. Cộng đồng mạng khui tin nhắn có thằng gửi lời tiễn biệt đến bạn bè, cha mẹ, người yêu trc khi lên đường chém giết. Đấy, chúng nó còn xác định 1 đi tù, 2 là chết thì mấy thằng đại ca tuổi phân. Đại ca chỉ giỏi kêu đàn em áp bức doanh nghiệp, chủ quán...để ăn chặn, làm chó cho ai đó sai làm bậy, chứ cửa gì dằn mặt bọn đang dậy thì này.
Câu chuyện chỗ em cũng tương tự
Có 1 tay chuyên bài vay lãi cao rồi ỳ ra không trả, dân làng có đòi cũng chả làm được gì
Nhưng 1 tay chủ lô cho hắn đánh thiếu (tổng 3 tỷ) cho các đàn em dưới 14 tuổi đến đòi thì trả không thiếu 1 xu. Bọn trẻ ăn không nên đọi nói không nên lời, nhưng đi đòi nợ chỉ nói mấy câu "chú không thanh toán, bọn cháu chém cả nhà chú" nhưng sức nặng vô cùng
Bọn 13-14 tuổi này toàn quân bỏ nhà đi bụi, tay chủ lô dùng bọn cave đưa chúng nó vào đời, vừa được hút hít, vừa có tiền vừa có gái nên liều mình như chả có. Các con nợ trông thấy thì vã hết mồ hôi

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

dung_hb

Xe hơi
Lâý số má sớm để được tý oải lại khổ bố mẹ còng lưng lo

Mimeo

Xe điện
Có 1 tay chuyên bài vay lãi cao rồi ỳ ra không trả, dân làng có đòi cũng chả làm được gì
Nhưng 1 tay chủ lô cho hắn đánh thiếu (tổng 3 tỷ) cho các đàn em dưới 14 tuổi đến đòi thì trả không thiếu 1 xu. Bọn trẻ ăn không nên đọi nói không nên lời, nhưng đi đòi nợ chỉ nói mấy câu "chú không thanh toán, bọn cháu chém cả nhà chú" nhưng sức nặng vô cùng
Bọn 13-14 tuổi này toàn quân bỏ nhà đi bụi, tay chủ lô dùng bọn cave đưa chúng nó vào đời, vừa được hút hít, vừa có tiền vừa có gái nên liều mình như chả có. Các con nợ trông thấy thì vã hết mồ hôi
Em đọc còm cụ kể về các cháu mà cũng vã mồ hôi 😢 Tuổi 13 - 14 chưa phải chịu trách nhiệm hình sự gì, kiểu kim bài miễn tử, ăn án cũng khó nên câc cháu coi trời bằng vung.

Vomoicuoi

Xe tăng
Loại này thì gia đình bọn nó cũng chả quản đâu. Thích đi đâu thì đi.làm gì thì làm.

banmotnucuoi

Xe lăn
Dạo này CA Hà Đông nhà em phải cắt cử nhau đi tuần để chặn các cháu mạn Hà Tây cũ lên phố.
Ở các nước cảnh sát chủ yếu là để đi tuần, ở mình thì em chả mấy khi thấy các anh đi tuần. Hay ko có tiền xăng
Nên có quy định mỗi ông cảnh sát trừ cấp tướng, tháng phải đi tuần 100km cho gần dân,

Batman

Xe điện
Em tò mò hai bên chém nhau không có đồng phục thì có sợ chém nhầm đồng đội không nhỉ?
Bọn này thỉnh thoảng chít khăn tang vì sợ phang nhầm đấy cụ.
Lưu bị ngày xưa cũng phải cho anh em đeo băng mà.

Bopbi_hsgs

Xe container
Thuê bọn dưới 14 tuổi vs trên 18 tuổi tội như nhao. Đòi kiểu này chả đc đồng nào có khi om kho rồi. Nó để tiền lên bàn đấy xem có dám lấy ko mà đòi dọa

New car 2023

Xe container
Ở các nước cảnh sát chủ yếu là để đi tuần, ở mình thì em chả mấy khi thấy các anh đi tuần. Hay ko có tiền xăng
Nên có quy định mỗi ông cảnh sát trừ cấp tướng, tháng phải đi tuần 100km cho gần dân,
Quy định tuyệt vời, trừ khoản "trừ cấp tướng" bác ạ.

Rivers

Xe container
Anh em phang chuẩn lắm ít có sự nhầm lẫn vì đồng đội đều quen mặt cả
Vẫn đánh nhầm hết nhé cụ, chuyện quân ta đấm quân mình trong quân đội còn có chứ đừng nói tới mấy thằng vô chính phủ này.

New car 2023

Xe container
Chết hơi ít. Cái bọn máu liều này nó có biết nghĩ gì đâu mà cụ trên hỏi đại ca ko dám đụng, đại ca tuổi tôm so vs bọn liều này. Mới hôm trc vụ 3 thằng đâm vỉa ở Láng chết tươi. Cộng đồng mạng khui tin nhắn có thằng gửi lời tiễn biệt đến bạn bè, cha mẹ, người yêu trc khi lên đường chém giết. Đấy, chúng nó còn xác định 1 đi tù, 2 là chết thì mấy thằng đại ca tuổi phân. Đại ca chỉ giỏi kêu đàn em áp bức doanh nghiệp, chủ quán...để ăn chặn, làm chó cho ai đó sai làm bậy, chứ cửa gì dằn mặt bọn đang dậy thì này.
Ờ nhỉ, đúng là hy sinh hơi ít ạ.
Giá hy sinh độ 13 cháu thì tốt - hy sinh 30 cháu thì tốt hơn bác ạ.

vu tuan ky nam

Xe tải
Bọn này cũng a dua thôi,30 thằng chung tiền mua khẩu Ak thì có phải nhanh gọn lẹ cả đôi bên k nhỉ?Các cơ sở dv tang lễ,hương hoa,thầy cúng lại có thu nhập.

banmotnucuoi

Xe lăn
Quy định tuyệt vời, trừ khoản "trừ cấp tướng" bác ạ.
Lên đến tầm ko có vạch nào các anh hay làm màu lắm, quân dưới có khi vừa lòng xếp lại bố trí oánh nhau loạn xạ để các anh có thành tích như phim hồng công em hay coi thì dở hơi.
Tóm lại nên có KPI cho ngành, chứ giờ cảm giác các anh còn thua xa mấy ông bảo vệ khu đô thị tay không tấc sắt. Không thấy hàng rong, không thấy đậu xe bừa bãi, cũng ko thấy đầu xanh đầu đỏ rượt nhau.

thằng nhà quê

Xe điện
nhà e có 2 ông con, chỉ mong là ngoan hiền
không dám bình luận gì thêm