[Thảo luận] 30 phút khẩu chiến giữa em và đám đầy tớ nhân dân ở Quán Toan

Rickyman

Xe điện
Bẩm các cụ, Em xin trình bày thế này à:

Clip thì em không có, ghi âm thì em có ở đây, Tuy nhiên do một số lý do, thông tin trong file này không phù hợp cho nên em sẽ không up lên đâu ạ, các cụ thông cảm nhé (Vì cái này có thể ảnh hưởng tới nồi cơm của em trong tương lai)

Đây cũng không phải là lần đầu tiên em cãi nhau với xxx và đưa lên OF nhà mình (các cụ tìm lại sẽ thấy một số cái khác), Vậy nên các cụ ai tin em thì cổ vũ em phát để chiến đấu tiếp, ai không tin thì coi như chuyện em bịa ra hầu các cụ trong lúc trà dư tửu hậu vậy. Các cụ ai đã từng chiến đấu ở QT thì đều biết là chuối đến mức độ thế nào rồi đấy!
Có gì mà ảnh hưởng tới nồi cơm, cụ cắt những chỗ cần thiết up lên để anh em học hỏi

benq

Xe điện
Cụ cho hỏi là xe treo logo nganh nha minh khong?sap toi e cubg hay có việc lượn qua đây.

emtaplai oto

Xe tăng
ở Hải phòng này em cũng hãi cái biến 40km từ cảng chùa vẽ ra đến đầu Metro.
Ban ngày chạy còn đỡ chứ buổi đêm thì chán ặc
Đường 2 làn xe, vắng vẻ khoảng 10km mà cứ 40km bò

Haiphong2013

Xe tải
Em cũng ở Hải Phòng nói chung đợt này bị khoán cao lên các chú ấy bắt nhiều lắm . Quán Toan có vụ quay clip rồi cũng chẳng ăn thua

su30mkk

Xe buýt
ở Hải phòng này em cũng hãi cái biến 40km từ cảng chùa vẽ ra đến đầu Metro.
Ban ngày chạy còn đỡ chứ buổi đêm thì chán ặc
Đường 2 làn xe, vắng vẻ khoảng 10km mà cứ 40km bò
Cụ nào di hướng ĐS thì có lối gần mà ko sợ tốc độ cho các cụ, dễ đi nữa, tránh được thành phố HP, hôm qua lúc về em lượn từ Kiến Thụy qua đường đó nhanh lắm. Qua QT tầm 2-3km gì đó rẽ về phía phải chạy qua Kiến An, Kiến Thụy là gặp đường to xuống ĐS ngay

kung fu

Xe máy
Phải công nhận là chiến đấu với xxx ở Quán Toan vất vả hơn nhiều với Quán Gỏi và HD về cái lỗi vượt phải này, Đám này dai mồm vãi cả ***, lại toàn lý sự cùn, toàn tranh nói hết cả phần của người khác thôi

Chúng nó dai mồm hơn con vợ em ở nhà nên mới đàn áp được mấy chú yếu bóng yếu vía cụ nhỉ :)

binhtom

Xe tải
Vote cụ chủ. Đầy bản lĩnh !

Felix

Xe đạp
Cụ chủ cao thủ thật, em nể!

today

Xe đạp
Chúc mừng cụ chủ, nhưng em cũng xin cảnh báo với các cụ nhà ta là sau khi cãi thắng xxx ở đất Phòng, các cụ phải đi ngay về HN và để ý xem có xe máy nào bám theo không, nếu có phải cắt đuôi ngay, chúng nó sẽ cho các cụ ăn củ đậu bay đấy ạ. Đây là kinh nghiệm xương máu của em, cãi thắng được lỗi 400K, nhưng đi sơn gò lại vết củ đậu bay mất 800K. Rất C hó các cụ à.

boytocxu

Xe tải
cụ lái cả Sukhoi MKK thì chả trách mấy XXX thua là phải, công nhận nể cụ chủ thật, cháu có nắm được rõ như cụ cũng chưa dám manh động vì trình còn non và xanh quá

Thanhz

Xe tăng
Tự nhiên mất 30 phút cãi nhau , mất thời gian. Nhưng đáng buồn là cái đám tự xưng là thực thi pháp luật ở cái thành phố lớn nhất nhì cả cái đất nước này mà hành xử như đám côn đồ ngoài chợ. Về trình độ nghiệp vụ và luật pháp thì miễn bình luận qua mấy đoạn hội thoại trên.
Em nghĩ là OF mình nên có cái mẫu in sẵn: biên bản về việc đầy tớ vô cớ làm mất thời gian của ông chủ. Tranh luận xong, xòe ra, đề nghị ký vào. Chứ cứ luận xong xuôi tất cả lại về thế này thì không có dạy dỗ được gì mấy cái thằng đầy tớ này cả; láo vẫn hoàn láo; mất dạy vẫn hoàn mất dạy thôi các cụ ạ.

Thanhz

Xe tăng
Em cũng ở Hải Phòng nói chung đợt này bị khoán cao lên các chú ấy bắt nhiều lắm . Quán Toan có vụ quay clip rồi cũng chẳng ăn thua
Những chỗ kinh điển như này thì các cụ cứ gửi cái clip cho bộ trưởng TĐQ ấy. Chả nhẽ bộ trưởng nhận được không trả lời dân.

tqttn2007

Xe điện
Bọn chó dạo này đói lắm, gặp Cụ thì lại đói thêm!

Bim_Bim_Bim

Xe hơi
PHÓNG SỰ: 30 PHÚT KHẨU CHIẾN GIỮA EM VÀ ĐÁM ĐẦY TỚ NHÂN DÂN

Đầy tớ 2: (Cái này mới là ngu vãi ***): Biển phân làn ở đầu Hà Nội đấy, có biển đấy
Dân ngu: Anh có hiểu luật không đấy? Nguyên tắc tất cả các biển báo giao thông qua ngã ba, ngã tư là hết hiệu lực và phải cắm biển nhắc lại nhé
Đầy tớ 2: Biết mình ngu lên cúp đuôi lỉnh ra chỗ khác.
.
Vodka cụ chủ 1 ly, chúc mừng cụ.
Các cụ cho em hỏi " Nguyên tắc ......" em bôi màu đỏ nằm ở TT hay ND nào mà em tìm mãi không ra. Em muốn tìm hiểu kỹ loại biển nào thì không cần nhắc lại, loại nào thì phải nhắc lại. Vodka các cụ, kính các cụ 1 ly

hazardvn

Xe hơi
Chúc mừng cụ chủ, nhưng em cũng xin cảnh báo với các cụ nhà ta là sau khi cãi thắng xxx ở đất Phòng, các cụ phải đi ngay về HN và để ý xem có xe máy nào bám theo không, nếu có phải cắt đuôi ngay, chúng nó sẽ cho các cụ ăn củ đậu bay đấy ạ. Đây là kinh nghiệm xương máu của em, cãi thắng được lỗi 400K, nhưng đi sơn gò lại vết củ đậu bay mất 800K. Rất C hó các cụ à.
Cụ này luyên thuyên này. Cụ có bằng chứng gì ko mà nói vậy đấy :D

Thienthanh1504

Xe hơi
Năm ngoái em đi từ HP ra cũng bị vịn, số là từ HN xuống ăn cưới, khoảng hơn 7h tối thì về, có tí men nên vừa qua Đền Hồng Bàng là em tít, cứ nghĩ đoạn đấy là đường 5, ít dân cư nên thoải mái, đột nhiên thấy mấy chú xe tải với Con đi vào làn giữa, em biết ngay là có đầy tớ của dân nên giảm ga xuống, được một đoạn thì có 01 chú ra vẫy vào, em cũng chưa biết mình bị tội gì nên mới hỏi:
ông chủ: xin lỗi, tôi bị lỗi gì vậy anh?
đầy tớ: anh chạy quá tốc độ cho phép.
ông chủ: làm gì, tôi chạy bình thường mà.
đầy tớ: anh phải chạy hơn 70km/h.
ông chủ: đâu có, tôi chạy chưa đến 50, đường này tôi thuộc từng km (thấy hắn bảo "phải hơn 70km" nên em đoán là không bắn mà thấy em chạy nhanh nên toét thôi, chứ thực ra lúc đấy em chạy hơn 80 rồi).
đầy tớ: không, ông chạy nhanh lắm, vượt mấy xe liền.
ông chủ: không mà, đường 5 tôi thuộc từng km, đoạn nào có hạn chế tốc độ tôi biết ngay, tôi đi bộ kiểm tra từ đầu đến cuối đường này mấy lần rồi.
đầy tớ: thế anh làm ở đâu mà lại đi kiểm tra đường này?
ông chủ: à! tôi làm ở Tổng cục đường bộ (nói phét).
đầy tớ: vậy thôi toàn anh em cả, anh đi đi, không nói từ sớm, nhưng mà anh chạy quá tốc độ cho phép thật đấy nhá.
Lên xe rồi mà em cũng chả hiểu sao Tổng cục dường bộ có quan hệ gì với CSGT mà lại thả cho đi, chắc là chỉ đoán chạy nhanh chứ không có bằng chứng nên thả thôi.

ngaynha

Xe tăng
Vote cụ. Cụ dạy xxx rất rõ ràng, nhu cương đúng mức.

Chivas_xlt

Xe hơi
Quá hay cho cụ, lí luận vừa mềm vừa cứng

su30mkk

Xe buýt
Vodka cụ chủ 1 ly, chúc mừng cụ.
Các cụ cho em hỏi " Nguyên tắc ......" em bôi màu đỏ nằm ở TT hay ND nào mà em tìm mãi không ra. Em muốn tìm hiểu kỹ loại biển nào thì không cần nhắc lại, loại nào thì phải nhắc lại. Vodka các cụ, kính các cụ 1 ly
Cái này thì trong luật GTĐB có quy định biển nào phải nhắc lại cụ ơi, có cụ nào ở trên vừa nhắc nhở em là có một số loại biển không cần nhắc lại. Em thì chỉ nhớ có mấy loại bắt buộc phải nhắc lại như là: Biển phân làn, Biển cấm dừng, cấm đỗ, Biển báo đường 1 chiều,...Lúc đó em chém thế thôi