30.6.15 Các cụ rẽ trái thoải mái từ Láng về Cầu Giấy

suzu37

Xe container
Bẩm các cụ mợ, sau mấy tháng, đến nay cái biển hiệu lệnh (buộc rẽ phải) khi đến hết đường Láng đã được gỡ bỏ.

Từ giờ các cụ mợ được thoải mái từ Láng rẽ trái về Cầu Giấy và đi thẳng lên Bưởi ... cho đến khi có biển mới :D.

Chỉnh sửa cuối:

Jinzin

Xe điện
Chỗ này lâu nay cắm biển bắt buộc rẽ phải là do thi công, nhưng giờ đã thi công xong chưa mà lại nhổ biển đi các cụ nhỉ?
Hay là do áp lực dư luận mà GTCC nhổ đi. Mà cũng có thể là đã đủ tiền khấu hao cái biển báo kia nên ko khai thác nữa :D

chieftain

Xe hơi
Tháo là đúng rồi. Tự nhiên bắt con người ta làm vòng mua đường từ láng lên bưởi. Bull****

letuyenlam79

Đi bộ
Hơi vô lý phía trước là bùng binh mà vẫn bắt đi vòng. Bỏ là đúng

Gianadai

Xe tải
Chỗ này lâu nay cắm biển bắt buộc rẽ phải là do thi công, nhưng giờ đã thi công xong chưa mà lại nhổ biển đi các cụ nhỉ?
Hay là do áp lực dư luận mà GTCC nhổ đi. Mà cũng có thể là đã đủ tiền khấu hao cái biển báo kia nên ko khai thác nữa :D
Cái biển đó không thể vứt bỏ được, cho dù đã hết khấu hao nhưng như vậy cũng là quá lãng phí... Chúng tôi sẽ nghiên cứu lắp đặt chỗ khác còn... bất ngờ hơn

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
chắc bị dân tình kêu nhiều quá :D áp lực ko chịu đc nên bỏ

VBT

Xe máy
:Đi taxi mà lòng vòng nhiều xót cả ruột :(

congngo

Xe điện
Bỏ đâu mà bỏ, các cụ cứ kêu cái biển bé khó nhìn, em săp thay cái biển to hơn thôi.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Còn cái biển bắt buộc rẽ phải vẫn cắm ở Nguyễn lương bằng kìa , đoạn rã phải ra xã Đàn ý :D ngày xưa bắt rẽ phải nhưng giờ cho đi thẳng sang Tôn đức Thắng rồi, biển vẫn còn nên xxx mà túm thì hết cãi :D

Bigisbest

Xe container
Bẩm các cụ mợ, sau mấy tháng, đến nay cái biển hiệu lệnh (buộc rẽ phải) khi đến hết đường Láng đã được gỡ bỏ.

Từ giờ các cụ mợ được thoải mái từ Láng rẽ trái về Cầu Giấy và đi thẳng lên Bưởi ... cho đến khi có biển mới :D.

Vị trí cụ chụp đâu phải chỗ cuối Láng chỗ cắm biển buộc rẽ phải nhỉ? Nó gần chỗ cổng vào BV GTVT cơ mà?

mopmi

Xe tăng
Bỏ biển báo bắt rẽ phải là đúng, chắc các ông chủ kêu nhiều đã thấu đến tai các đầy tớ

suzu37

Xe container
Vị trí cụ chụp đâu phải chỗ cuối Láng chỗ cắm biển buộc rẽ phải nhỉ? Nó gần chỗ cổng vào BV GTVT cơ mà?
Đúng chỗ đấy ạ. Cụ thấy cái cầu cạn trong ảnh chứ

Các ảnh mỗi khi vịn đều chỉ về cái cột điện này.

ubisapro

Xe trâu
dân tình kêu ca quá + vợt bẩn đủ rùi, kiếm mỏ khác nên các anh ý nhổ đi ý mà:D

suzu37

Xe container
chắc bị dân tình kêu nhiều quá :D áp lực ko chịu đc nên bỏ
Dư luận gì đâu mợ Zin và cụ Atuan. Các cụ minmod OF đã có quy định, diễn đàn không phải là nơi phản ánh tới cơ quan chức năng. Cụ mợ nào có ý kiến thì vui lòng gửi sang các báo điện tử :D. Chỗ này chỉ để ... than vãn thôi :D.

Tháo là đúng rồi. Tự nhiên bắt con người ta làm vòng mua đường từ láng lên bưởi. Bull****
Đúng ra là nên tháo sớm hơn các cụ nhỉ.

Hơi vô lý phía trước là bùng binh mà vẫn bắt đi vòng. Bỏ là đúng
Phía trước không phải bùng binh cụ ạ. Nếu là bùng binh thì bà con từ đường Cầu giấy phía trên (trước cửa công viên) sẽ vòng qua bùng binh, bỏ qua đèn đỏ, chui qua gầm cầu để về Láng hết. Đường sẽ tắc hơn.

Cái biển đó không thể vứt bỏ được, cho dù đã hết khấu hao nhưng như vậy cũng là quá lãng phí... Chúng tôi sẽ nghiên cứu lắp đặt chỗ khác còn... bất ngờ hơn
Vứt sao được cụ nhề :D. Cứ nhập về kho. Đêm hôm nào mát giời, lại lôi ra, tống lên xe, đưa đi và ... lắp chỗ nào thì lắp :P.

Chắc sắp có biển mới hiểm hơn cái vừa tháo các cụ à
Chỗ này đợt tới xong đường và cầu, kiểu gì cũng có hệ thống biển mới ợ.

:Đi taxi mà lòng vòng nhiều xót cả ruột :(
Vẫn có cách đi ít tốn xèng qua đới ợ.

Bỏ đâu mà bỏ, các cụ cứ kêu cái biển bé khó nhìn, em săp thay cái biển to hơn thôi.
Cụ cứ lắp biển to gấp đôi cũng được. Phải tay em, em cứ đi vì biển ứ đúng quy chuẩn :P.

Còn cái biển bắt buộc rẽ phải vẫn cắm ở Nguyễn lương bằng kìa , đoạn rã phải ra xã Đàn ý :D ngày xưa bắt rẽ phải nhưng giờ cho đi thẳng sang Tôn đức Thắng rồi, biển vẫn còn nên xxx mà túm thì hết cãi :D
Ở dưới biển đó nó có biển phụ cụ à.

Bỏ biển báo bắt rẽ phải là đúng, chắc các ông chủ kêu nhiều đã thấu đến tai các đầy tớ
Có lần em ngồi nhậu với thèng em bên sở. Nó bảo, dức đầu lắm anh ợ :D.

suzu37

Xe container
Em có bảo vợt sai đâu, em nói vợt bẩn mà :D
Thôi cụ ơi. Qua rồi, tháo rồi, nói làm gì nữa.

Nhân đây em cảnh báo các cụ tí tẹo này: Nếu đi từ phía Cầu Giấy về Xuân thủy, đoạn tới giao cắt với Trần Đăng Ninh, có một cái biển hiệu lệnh (đi thẳng và rẽ trái). Các cụ /mợ cẩn thận nhoa. Chớ có rẽ phải vào Trần Đăng Ninh :D.

Tình huống tương tự với giao cắt Xuân Thủy - Trần Quý Kiên :D.

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
Thôi cụ ơi. Qua rồi, tháo rồi, nói làm gì nữa.

Nhân đây em cảnh báo các cụ tí tẹo này: Nếu đi từ phía Cầu Giấy về Xuân thủy, đoạn tới giao cắt với Trần Đăng Ninh, có một cái biển hiệu lệnh (đi thẳng và rẽ trái). Các cụ /mợ cẩn thận nhoa. Chớ có rẽ phải vào Trần Đăng Ninh :D.

Tình huống tương tự với giao cắt Xuân Thủy - Trần Quý Kiên :D.
Em đi qua đoạn xuân thuỷ suốt nhưng hay rẽ phải đoạn nguyễn phong sắc, sao hnay mới biết vụ không được rẽ phải vào trần đăng ninh nhỉ? hình như 4b vẫn rẽ mà

suzu37

Xe container
Em đi qua đoạn xuân thuỷ suốt nhưng hay rẽ phải đoạn nguyễn phong sắc, sao hnay mới biết vụ không được rẽ phải vào trần đăng ninh nhỉ? hình như 4b vẫn rẽ mà
Chính xác là không được rẽ phải vào Trần Đăng Ninh và Trần Quý Kiên cụ ợ. Em tính chụp hai cái biển này từ lâu rồi nhưng đường đông và ... chán chả buồn chụp :D.