30-4 ae Fiat phượt Mộc Châu theo lời mời của cụ Mocchauoto !

donghd2009

Xe điện
Cụ lo đúng rồi, em mới gặp cụ ấy ở Hà Đông đây, em khuyên cụ ấy phi vào hãng thôi, giờ bệnh không hết lại thêm tật rồi, rõ khổ
Nói thật e can thiệp sâu sợ mất lòng các cụ chứ có cụ, cụ vip, cụ mocchau là e nghĩ suốt. Các cụ đam mê quá e ko sao đc. Kể các cụ gặp e trước thì đã khác...

vnr_82

Xe điện
E lại lo cho cụ ấy một tiền gà ba tiền thóc thì mệt...
Cụ lo đúng rồi, em mới gặp cụ ấy ở Hà Đông đây, em khuyên cụ ấy phi vào hãng thôi, giờ bệnh không hết lại thêm tật rồi, rõ khổ
Ẹc ???? Cụ ấy phi từ Vinh ra HN, xăng 6l/100km cả điều hòa, cả quãng đường phi ầm ầm... hội chẩn chỉ phải căn chỉnh... Giờ vào cụ Tân đâm ra phức tạp ạ ? Biết thế chỉ làm gầm giếc thôi cho đỡ bực.

donghd2009

Xe điện
Ẹc ???? Cụ ấy phi từ Vinh ra HN, xăng 6l/100km cả điều hòa, cả quãng đường phi ầm ầm... hội chẩn chỉ phải căn chỉnh... Giờ vào cụ Tân đâm ra phức tạp ạ ? Biết thế chỉ làm gầm giếc thôi cho đỡ bực.
Cụ chưa gặp chưa sờ chưa mó vào xe cụ chưa bít đc đâu ợ...

vnr_82

Xe điện
Cụ chưa gặp chưa sờ chưa mó vào xe cụ chưa bít đc đâu ợ...
E cũng lái thử rồi, cơ bản chỉ có cà giựt khi thốc ga với bật điều hòa lúc khởi hành thôi, còn cơ bản xác xe thì ngon, gầm giếc làm tý là đc. Sao sửa chữa giờ đẻ ra lắm chuyện thế chứ.

donghd2009

Xe điện
E cũng lái thử rồi, cơ bản chỉ có cà giựt khi thốc ga với bật điều hòa lúc khởi hành thôi, còn cơ bản xác xe thì ngon, gầm giếc làm tý là đc. Sao sửa chữa giờ đẻ ra lắm chuyện thế chứ.
Cũng dễ hiểu mà cụ, thợ thì chuyên fiat xe thì lai lanos. Thợ ko mò đc thì nó mơi loằng ngoằng...

danca

Xe điện
Cũng dễ hiểu mà cụ, thợ thì chuyên fiat xe thì lai lanos. Thợ ko mò đc thì nó mơi loằng ngoằng...
E đã bảo cụ í nhiều lần là không phải làm thêm ,chỉ cần căn chỉnh lại cam tí cho êm ái,dành tiền mà of ẹp,cụ ý không nghe thành ra tiền mất tật mang,chưa vội mừng đã phải trả giá cho lòng d/đam mê!!!

Chỉnh sửa cuối:

mocchauoto

Xe tăng
Hết cà giựt chưa cụ ? Riêng tiền sửa chỗ cụ Tân cũng gần chục thì chắc ngọt rồi cụ nhỉ ?
A e NA đang tiếc đới :)) 9h tối 30 /4 em lấy xe chỗ cụ Tân, cụ âý bẩu xong rồi, hết 6tr 350k em vui vẻ thanh toán, lúc đó đương vội em không check kỹ, về đến nhà thằng bạn nó bẩu sao máy gầm như máy cày, thôi kệ, rượu say ngủ sáng hôm mùng 1 gọi cho cụ Tân cụ ấy đi vắng, chạy tạm vòng vèo ngày hôm đó, thấy tình hình càng xấu hơn, kêu to, gõ to, cà giật, sôi nước trào ra nắp và em gọi cho cụ vip tiên sinh trình bày sự việc, cụ víp bảo em đánh tạm xe đến chỗ cị ấy cụ ấy đưa đến cụ Tân bảo làm lại, kết quả cụ Tân bảo em để xe lại, tối mùng 3 lấy , không biết diễn biến thế nào em sẽ kể tiếp, nhưng tiêng mất tật mang rồi các cụ à.

Chỉnh sửa cuối:

vnr_82

Xe điện
Cụ Tân cái con khỉ, em xin lỗi các cụ chứ em bức xúc rồi, 9h tối 30 /4 em lấy xe chỗ cụ Tân, cụ âý bẩu xong rồi, hết 6tr 350k em vui vẻ thanh toán, lúc đó đương vội em không check kỹ, về đến nhà thằng bạn nó bẩu sao máy gầm như máy cày, thôi kệ, rượu say ngủ sáng hôm mùng 1 gọi cho cụ Tân cụ ấy đi vắng, chạy tạm vòng vèo ngày hôm đó, thấy tình hình càng xấu hơn, kêu to, gõ to, cà giật, sôi nước trào ra nắp và em gọi cho cụ vip tiên sinh trình bày sự việc, cụ víp bảo em đánh tạm xe đến chỗ cị ấy cụ ấy đưa đến cụ Tân bảo làm lại, kết quả cụ Tân bảo em để xe lại, tối mùng 3 lấy , không biết diễn biến thế nào em sẽ kể tiếp, nhưng tiêng mất tật mang rồi các cụ à.
Chia buồn cùng cụ... xe đang đi bình thường, nhiệt độ máy ổn định, chạy tiết kiệm xăng, chỉ có ko đc ngọt lúc tăng tốc khởi hành tý, ... như e là e kệ, chỉ làm phần gầm cái rô tuyn, giảm sóc trước thôi. Bỏ 1 đống tiền phá xe. Lần đầu bập fiat kể ra cũng bức xúc

mocchauoto

Xe tăng
Chia buồn cùng cụ... xe đang đi bình thường, nhiệt độ máy ổn định, chạy tiết kiệm xăng, chỉ có ko đc ngọt lúc tăng tốc khởi hành tý, ... như e là e kệ, chỉ làm phần gầm cái rô tuyn, giảm sóc trước thôi. Bỏ 1 đống tiền phá xe. Lần đầu bập fiat kể ra cũng bức xúc
em đã đặt niềm tin sai chỗ, đúng ra em vào hãng làm cho tin tưởng hơn ,tại vì máy nó gõ quá chứ không là em kệ nó thôi.

Chỉnh sửa cuối:

vnr_82

Xe điện
em đã đặt niềm tin sai chỗ, đúng ra em vào hãng làm cho tin tưởng hơn ,tại vì máy nó gõ quá chứ không là em kệ nó thôi.
Thôi đành nương nhờ các cụ fiater ngoài khu vực HN vậy. Thứ nhất cụ vẫn để xe chỗ cụ Tân "bảo hành" , thứ 2 lân la dò hỏi hãng xem hướng khắc phục, chi phí....

mocchauoto

Xe tăng
Thôi đành nương nhờ các cụ fiater ngoài khu vực HN vậy. Thứ nhất cụ vẫn để xe chỗ cụ Tân "bảo hành" , thứ 2 lân la dò hỏi hãng xem hướng khắc phục, chi phí....
Em vẫn bảo cụ tân cần thay thêm cái gì cứ thay cho êm, em trả thêm tiền.

mocchauoto

Xe tăng
Thế cụ đã nhờ cụ Tân xử lý những gì vậy?
Hôm trước trao đổi chỉ kiểm tra bi tỳ, bi tăng cam và đai cam; kiểm tra và làm êm dàn supap thôi mà?! Sao có kết quả tệ vậy cụ?!
Cụ Tân bẩu thay 4 cốc súp pap ,làm lại 8 ống dẫn hướng cửa xả, 16 phớt gít, thay dầu và cốc lọc, thay họng gió và cảm biến lanos, lọc gió, vậy thôi cụ, mà máy giờ lại kêu nhiệt tình hơn, vậy là chưa đúng thuốc rồi.

vip tien sinh

Xe ngựa
Hết cà giựt chưa cụ ? Riêng tiền sửa chỗ cụ Tân cũng gần chục thì chắc ngọt rồi cụ nhỉ ?
A e NA đang tiếc đới :)) 9h tối 30 /4 em lấy xe chỗ cụ Tân, cụ âý bẩu xong rồi, hết 6tr 350k em vui vẻ thanh toán, lúc đó đương vội em không check kỹ, về đến nhà thằng bạn nó bẩu sao máy gầm như máy cày, thôi kệ, rượu say ngủ sáng hôm mùng 1 gọi cho cụ Tân cụ ấy đi vắng, chạy tạm vòng vèo ngày hôm đó, thấy tình hình càng xấu hơn, kêu to, gõ to, cà giật, sôi nước trào ra nắp và em gọi cho cụ vip tiên sinh trình bày sự việc, cụ víp bảo em đánh tạm xe đến chỗ cị ấy cụ ấy đưa đến cụ Tân bảo làm lại, kết quả cụ Tân bảo em để xe lại, tối mùng 3 lấy , không biết diễn biến thế nào em sẽ kể tiếp, nhưng tiêng mất tật mang rồi các cụ à.
Đợi chờ là hạnh phúc cụ na. Trưa nay cụ mãn nguyện chớ?
Sôi nước là Tân không xả e cụ ạ.
Cụ hông lên nghĩ như vậy, tiêu cực qué.
Thưa cụ, em đang bám sát vụ này ạ.
Thế cụ đã nhờ cụ Tân xử lý những gì vậy?
Hôm trước trao đổi chỉ kiểm tra bi tỳ, bi tăng cam và đai cam; kiểm tra và làm êm dàn supap thôi mà?! Sao có kết quả tệ vậy cụ?!
Si 1.6 chơi cốc su páp, hông có đồng tiền. Mờ dùng áp xuất dầu, lên cần rất chính xác. Cường đã thay 8 ống dẫn hướng bên xả, 4 cốc, phớt gít.
Em vẫn bảo cụ tân cần thay thêm cái gì cứ thay cho êm, em trả thêm tiền.
Hơi bị dân chơi na...

mocchauoto

Xe tăng

donghd2009

Xe điện

donghd2009

Xe điện
Em có 36 động, 72 hang. Đến siêu nhân cũng ứ dò la ra được đâu.
E biết rồi đấy nhá nhá. Chiều nay e nghe tin cụ đã đích thân dẫn cụ Cường lên gặp cụ Tân e cũng mừng, e hi vọng tầm ảnh hưởng của cụ sẽ làm cụ Tân sửa ngon cho xe cụ Cường. E chỉ nhắc nhỏ nhỏ cụ là "nhắn cụ Tân cái gì còn sửa đc thì sửa chứ đừng cứ kém là thay mới tốn thóc lắm ạ"...