[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

SeattleWA

Xe đạp
Cụ đến Seattle mà không thấy mấy xe này chạy dưới downtown ah. Nó cũng là đặc sản xứ mưa Seattle của em đấy. Đưa du khách đi trên bờ lẫn trên cạn luon.

paragames

Xe máy
Cảm ơn cụ chủ thớt. Cụ đã bỏ ra nhiều công sức cho anh em được du lịch cùng cụ qua những bức ảnh, lời kể; có thêm được trải nghiệm ... hết sức thú vị. Chúc cụ có thêm nhiều chuyến đi thật thú vị. 1 lần nữa cảm ơn cụ Jo. ( nếu có thể cụ bổ xung thêm cuộc sống của nông dân Mỹ )

Thanks cụ Jo, đọc bài của cụ hệt như xem một bộ phim hấp dẫn. tiếp tục hóng hành trình trên đất mẽo của các cụ.
P/s; Nhà cháu đã mua cuốn châu âu 30 ngày đêm, hy vọng cụ sớm xuất bản cuốn về nước Mỹ và nước Nhật để sưu tập cho đủ bộ,..
Vâng có cụ ủng hộ hy vọng các NXB sẽ sớm phát hành. :)

Con này em gặp nhiều phết

Xích lô Mỹ chuyên nghiệp quá, đạp bằng giầy cá luôn
Bên này nghề nào cũng được trân trọng cụ ạ.

không biết nói gì cháu còm cái xác nhận đã đến trang này
em đánh dấu cái rồi đợi tiếp, chào các cụ em đi ăn sáng đã :P
:)

Cụ đến Seattle mà không thấy mấy xe này chạy dưới downtown ah. Nó cũng là đặc sản xứ mưa Seattle của em đấy. Đưa du khách đi trên bờ lẫn trên cạn luon.
Có lẽ nhiều khi số em nhọ nên không gặp cụ ạ. :)

Cụ sang Sing đi cái này có, gọi là Duck Tour, đang đi trên phố nó lao cái rầm xuống biển bơi đi chơi, fun phết :)

Cụ Cồ up ảnh bằng chương trình gì vậy cụ? Thanks
Em làm ảnh bằng lightroom và up ảnh bằng photobucket cụ ạ.

Em khoai Tây này có tư thế cho chim ăn hấp dẫn cụ nhỉ!!!
;)

Cảm ơn cụ chủ thớt. Cụ đã bỏ ra nhiều công sức cho anh em được du lịch cùng cụ qua những bức ảnh, lời kể; có thêm được trải nghiệm ... hết sức thú vị. Chúc cụ có thêm nhiều chuyến đi thật thú vị. 1 lần nữa cảm ơn cụ Jo. ( nếu có thể cụ bổ xung thêm cuộc sống của nông dân Mỹ )
Để lần sau cụ nhé, lần này em về mất rồi.

Xe cộ quảng cáo loè loẹt lắm.

Bên này nếu đèn xanh dành cho người đi bộ thì họ đi rõ nhanh chả cần nhìn ngó sang hai bên làm gì, vì đương nhiên đó là đường của họ. ;)
Em nhớ gần công ty em có cái đèn xanh đèn đỏ, mỗi lần sang đường cho dù đèn xanh cho người đi bộ mà vẫn phải chiến đấu với đủ loại phương tiện phát mệt.
Còn có lần đường một chiều hẳn hoi, em đang sang đường, tất nhiên là chỉ ngoái đầu nhìn về một phía, còn phía kia không cần quan tâm. Mị a nó thế nào mà em bị đâm cái rầm. Lồm cồm bò dậy hoá ra có bà đi xe máy ngược chiều, ức vkl.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: