[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

scud122

Xe tăng
ahhahahah sách cụ Jo viết bán chuyên nó mới hay chứ nhà văn chuyên nghiệp đọc mãi rồi

Da. nếu là người of ở ngoài hà nội vô sg o r binhduong thì hú em. QUEO COM hết!
Vâng em cám ơn mợ, em sẽ cố gắng từ giờ đến tháng sau sang năm vào trong đấy chơi. Vì tháng sáu sang năm em không còn dòng chữ ( Người OF ) nữa rồi :)

kun

Xe máy
Vâng em cám ơn mợ, em sẽ cố gắng từ giờ đến tháng sau sang năm vào trong đấy chơi. Vì tháng sáu sang năm em không còn dòng chữ ( Người OF ) nữa rồi :)
Cho em chén rịu của bác đi xem nào =P~. Quên mất mặt bác và mợ kia òi :(

Cho em chén rịu của bác đi xem nào =P~. Quên mất mặt bác và mợ kia òi :(
Hì, dạo này anh bận quá. Chờ đội đi leo đợt tới về và chủ thớt này hoàn hồn sau vụ đi Mỹ rồi mình tổ chức hô hào ngồi nhé :)
Rượu anh lúc nào cũng 24h, thôi ra quán anh rót bù :P

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Đúng là nước mỹ, không gì là không thể làm. Thanks Cụ Jo cho em đi du lịch qua màn ảnh nhỏ.

kentdju

Xe điện
Xem liền 29 page mà phê quá cụ Jo ah, đúng là Mẽo có khác, cái gì cũng to, cũng hoành tráng

giangsuki

Xe ngựa
Hì, dạo này anh bận quá. Chờ đội đi leo đợt tới về và chủ thớt này hoàn hồn sau vụ đi Mỹ rồi mình tổ chức hô hào ngồi nhé :)
Lúc nào ra ới em nhé, rót một thể :D

Song Bé

Xe hơi
ối làng nước ơi Sông Bé là male chứ không phải là female !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Song Bé

Xe hơi
em là ĐÀN ÔNG anh ơi, à mà có việc này nếu em có ra thủ đô 1000 năm văn hiến thì mấy anh có dẫn em đi nhậu k?

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com

Hết khu đồi núi là xuống tới vùng thành thị, xăng ở đây bán 24/7 không nghỉ ngày nào.
Ở Mẽo cũng vẫn dùng DDK không hạ ngầm Cụ nhể? Sang đây vẫn nhìn thấy dây điện.:P

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Thôi xong, em leo liền một mạch 6 tầng nhà Cụ. Em vẫn hóng Cụ đi về để có thêm kinh nghiệm cho chuyến đi sắp tới. Cụ up thế này thì hết ảnh của em rồi còn gì ... Em lấy gì mà up nữa đây? Hóng tiếp nào ...=D>:-bd

giaophuong

Xe điện
Giờ viết bài còn phải xin nợ phần ảnh nữa, khổ thế. Em khất phần chơi trò The Mummy, lát về em lấy ảnh trong đt ra rồi mới up được. Em nợ 4 dòng cho đàng hoàng, kèm theo cả phần clip nữa.

Phần 4
Em dại dột ,già rồi còn đú ,chơi trò này tại đáy ,dù đã nhắm tịt mắt mà vẫn buồn nôn ,chóng mặt suốt cả chiều hôm đó.Tởm.

Anh Jo ơi nếu anh có vô Saigon or bình Dương thì hú em nha, em nha em đãi đặc sản đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cảm ơn cụ có dịp em sẽ ghé ạ.

Thấy các e nhà sách Trí Tuệ bảo anh Jo viết sách, bao giờ phát hành kỷ niệm anh cuốn nhé
Sách phát hành rồi anh cứ ra lấy thôi .. :)

Em ốm vật vờ cả tuần nay, nghe đến rượu của lão mà sợ tóa..

Đúng là nước mỹ, không gì là không thể làm. Thanks Cụ Jo cho em đi du lịch qua màn ảnh nhỏ.
Cảm ơn cụ đã ủng hộ. :)

Xem liền 29 page mà phê quá cụ Jo ah, đúng là Mẽo có khác, cái gì cũng to, cũng hoành tráng
Mỹ mà, có cái gì bình thường đâu. :P

Ở Mẽo cũng vẫn dùng DDK không hạ ngầm Cụ nhể? Sang đây vẫn nhìn thấy dây điện.:P
Vâng dây điện họ vẫn có, ăn xin, lang thang vẫn còn. Mặt xấu và mặt tốt luôn tồn tại song hành.

Thế này kiểu gì chả có cuốn "15 ngày trên đất Mỹ". Em hóng đấy!
Nếu không tiêu thụ hết 30 ngày châu âu thì NXB Trẻ họ ko mời em ra cuốn Mỹ nữa đâu mợ nhé.. :))

Thôi xong, em leo liền một mạch 6 tầng nhà Cụ. Em vẫn hóng Cụ đi về để có thêm kinh nghiệm cho chuyến đi sắp tới. Cụ up thế này thì hết ảnh của em rồi còn gì ... Em lấy gì mà up nữa đây? Hóng tiếp nào ...=D>:-bd
Vâng mợ chờ xíu nhé.

Em dại dột ,già rồi còn đú ,chơi trò này tại đáy ,dù đã nhắm tịt mắt mà vẫn buồn nôn ,chóng mặt suốt cả chiều hôm đó.Tởm.
Anh giáo cũng dính thì còn gì phải bàn, già còn dại.. :))

Nói thật nếu họ cho em một căn này mà chỉ có mặt tiền thì em cũng cố vay mượn anh em trên OF để vá nốt cái mặt sau đặng kiếm cái chỗ ở cho nó lành lặn, các cụ nhể?
Mà có cụ nào nhớ căn nhà này đã từng xuất hiện trong bộ phim nào ko?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Đoạn này đoàn xe đi rất chậm, đủ để du khách có thể thấy được cảnh một tên giết người man rợ đang mang nạn nhân ra bỏ vào cốp xe để đi phi tang. Sau đó hắn chợt phát hiện ra có đoàn xe dừng lại quan sát...