28 tuổi còn học tán thủ được không ạ?

avn

Xe điện
Cụ thớt thích mỳ ăn liền thế này thì học chạy nước rút, maratoon có phải ngon không?
Yêu đương mà căng thế này cân nhắc đầu tư món khác hoặc đầu tư thêm cụ ợ.
Chứ rủi, khi bắt buộc phải "song ca" với đối tác trên đường tới nhà tềnh êu, ai có làm sao có phải mệt không!!!
Cụ khuyên chuẩn, học "lăng ba vi bộ" hay hơn vì hợp với dáng người cụ chủ tự nhận.

thanhphong090

Xe hơi
Cụ khuyên chuẩn, học "lăng ba vi bộ" hay hơn vì hợp với dáng người cụ chủ tự nhận.
không các cụ ạ, Em nhỏ nên gặp thằng to hơn là em hơi run nên em phải học để lấy tự tin và để bảo vệ tình êu của mình chứ

omerta77

Xe điện
E 40t còn máu học đấy này. Mỗi tội ko lò nào dám nhận vì sợ ko đền được tiền gẫy chân gẫy tay=))

thanhphong090

Xe hơi
Em thì vô tư. Chỉ lo cho cụ, mỗi ngày đi cưa mà không có võ lận lưng thì hỏng hết cả hàng họ :))
Em thích tán thủ nên định sang chỗ cụ rồi thì đúng đợt đi công tác nên phải hoãn đến cuối tháng này em mới sang nhờ cụ chỉ cho em vài đường giắt lưng

omerta77

Xe điện
Vậy chúc cụ tìm được chỗ ưng ý để tập luyện :D
Đang định làm 1 cuộn EVA thế này về để nhà làm cọc tập đấm đá cho khỏe người. cụ có kinh nghiệm gì về vụ này ko thì chỉ bảo nhé

ktth

Xe tải
Đang định làm 1 cuộn EVA thế này về để nhà làm cọc tập đấm đá cho khỏe người. cụ có kinh nghiệm gì về vụ này ko thì chỉ bảo nhé
Cụ định làm trụ đấm đá phải không ạ?
EVA cuộn vào sẽ chặt hơn các bao cát thông thường, đấm đá đầm hơn, cảm giác lực phát ra mạnh và thấu hơn, nhưng nó sẽ đứng im một chỗ cụ ạ :D
Bao cát thì có nhiều loại, nếu cụ thích loại đầm, cứng chắc thì mua bao đấm cao su, cũng rất chắc, mà nó lại lắc lư, tốt cho việc luyện tập cảm giác di chuyển, chọn thời điểm ra đòn.
Cá nhân em chỉ dùng bao cát loại tốt hơn bình thường, vỏ dày hơn, em nhồi thêm vải vụn, mút, xốp các thể loại rồi treo lên đấm đá. Bao cát kiểu này càng dùng lâu phần đáy bao càng chắc. Cụ cứ đá từ lúc đầu đến khi đáy bao chắc lại thì chân cụ cũng ra gì phết đấy ạ.
Rồi đến một ngày cụ nhận ra hai điều:
- Xích treo đã bung
- Đáy bao đã rách
Lúc đấy thì em xin chúc mừng cụ, chân cụ đã thành chân quả tạ rồi ạ ^:)^

ktth

Xe tải
Em thích tán thủ nên định sang chỗ cụ rồi thì đúng đợt đi công tác nên phải hoãn đến cuối tháng này em mới sang nhờ cụ chỉ cho em vài đường giắt lưng
Cụ cứ yên tâm, gạch của cụ em xây nhà rồi, không mất được đâu :))

Du_don

Xe điện
28 mới học thì 45 mới đi oánh nhau được!
Mà đã 45 thì chả dám oánh nhau nữa thì hoá ra lại phí công học!