[Thảo luận] 26/3/2011 - thằng điên lái xe thành ra oto điên ở Ô Chợ Dừa

Game Over

Xe điện
Mựa...XH giờ loạn thật...hoan nghênh cụ chủ thớt!:-bd

zirian

Xe hơi
Gần nhà Kuj 365 sao không hô hào anh em cho chúng nó chít đi Kụ.....vẫn hóng ảnh nhà Kụ đấy nhé!

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Cụ không bị nó cào là may rồi. Chắc mấy người trên xa và cả lái xe đang phê rượu hay phê thuốc... cũng nên. Ra đường em mà gặp mấy chú này là dừng hẳn cho chú ấy vượt qua đi chứ không đễ bị vạ lây lắm. Mấy ông CSGT phải xử thật nghiêm mấy tên lái xe mặt đỏ ngầu không coi pháp luật ra gì thế này.

Loong Phoong

Xe điện
các bác buổi tối cứ lên HỒ thì gặp đầy xe điên luôn, toàn teen 95-96 đóng siêu xe như xe máy luôn

dapvocaydan

Xe điện
Cụ chủ miêu tả hơi bị khó tượng tượng ạ. Thèng lái xe đấy phải tát cho nó tỉnh đòn

Okane

Xe container
Liều thật, thấy biển 16 mà dám chặn xe :D

Bắc Âu

Xe điện
May không có hoa cải nổ các cụ nhỉ. Vụ này nếu đúng chắc sớm muộn cũng được lên báo.
Ở Vn Express vừa có vụ ngủ gật đi 5 mạng, ngày nào cũng có tai nạn, sợ thật.8-x

xe lôi

Xe tăng
Thứ 1 là biển 16 đã nói lên phần nào.
xin lỗi các cụ em cũng bức xúc,làm gì mà ông ăn ...cả đống thế,tôi cũng 16 đây.
Nói không phải tự hào vài năm nay tôi cũng đi xe mà chẳng bao giờ phải mở mồm xin xỏ,mất 1 nghìn cho c h ó.
Ông lớn,ăn nói cho cẩn thận.

VP_Statham

Xe tải
cụ hạ hỏa nhé! dây vào những nam thanh nữ tú này trong lúc họ đang có men trong người là dễ ... bé thành to lắm đấy cụ ạ!

MIG21

Xe hơi
quá bức xúc,.... với ý thức thái độ lái xe Toy e ko nhớ rõ lắm Corolla Atil hay gì, BKS: 16L .... hôm qua e và a họ đi trên đường Đặng Văn Ngữ mới chỗ gần rẽ ra đường Kim Liên mới thì đi trước có chú 16L ko hiểu sao cứ đi tí lại dừng rồi lại rồ ga làm a họ e đi xe ga phanh gấp trượt bánh gãy móng tay chảy máu, e phi lên ngang lái xe (cửa kính lái mở nhé) nói với lái xe mặt đỏ a đi kiểu gì thế say rượu hay làm sao đi cẩn thận vào. chú ý chả nói gì im + cả phi đội trai gái tầm 6 mạng. sau e rẽ trái theo hướng ra Ô chợ dừa trong đầu thế nào cũng có chuyện y răng xe ý cũng theo hướng e nhưng đi được 1 đoạn kiểu giật giật thì chả hiểu thế nào đâm vào 1 xe wave, 1 xe lead hay scr gì đó nhưng chú lead(scr) nằm trọn dưới gầm đầu xe cứ thế chú lái xe vít ga chạy và lê xe đến gần ô chợ dừa^:)^^:)^^:)^ thì xe mới bay ra. Cùng lúc đấy e thấy có biến liền đảo mắt và thấy ngay xe 113 đang đi từ từ gần vỉa hè chỗ ngân hàng BIDV, e phóng lên nói với các chú xxxx:
E : a ơi xe kia kia gây tai nạn bỏ chạy kìa
xxx: xe nào e...
E: xe 16L kia kìa(chắc do e nói cũng nhanh quá nên xxx cũng ko nghe thấy)
xxx: xe nào e đâu đâu
E kia kìa
xxx: phóng và bật còi đuổi theo

Nhưng cũng tầm đến Ô chợ dừa thấy có xxx nên chú ý cũng chậm lại hay xe ko đi được e ko rõ nhưng 1 chú xe wave lên chặn đầu thì bị tống 1 cái xe bắn ra (sợ thật) nhưng ko sao, e cũng hoảng ko dám chặn chỉ đi song song
chepk xxx nhà thằng ... đấy nó mới dừng và các chú trên xe té còn lại lái xe thì ngồi xxx bảo xuống mới xuống nhưng thì thầm gì với xxx nhưng vụ này sao có thể tha được.lúc đay tí e táng cho mấy cái nhưng thấy xxx rồi thì thôi. Đồng thời người bị đâm cũng lên tới nới chỗ xe điên may chắc ko sao chỉ bị xước,...
Sau vụ này e tự đặt ra câu hỏi chú lái xe và hội trên xe này làm sao mà e đã nhắc nhở rồi ??????.
thứ 2 ko nên chặn đầu xe trừ khi mình đi 4b hay gì đây như xe tăng:)),....
thứ 3 nhanh tay nhanh mắt gọi cứu trợ nhất là xxx (hôm qua mà ko có xxx thì chú lái xe nát người hoặc chú ý chạy đi đâu và gây bao nhiêu tai nạn nữa)
Lời cuối e mong xxx xử nghiêm vụ này tránh đi đêm....
e xin lỗi các cụ, min/mod nếu e có những lời viết hơi nhạy cảm (chửi bậy) thì bỏ qua nhé

Em lạy tất cả các cụ, các cụ để em giải quyết xong xuôi thì sẽ thuật lại đầu đuôi vụ này cho các cụ rõ, cần thiết thì em mời các cụ đến Hiếu béo để em được trình bày!^:)^^:)^^:)^^:)^

Sau vụ này thì em chừa rồi, sẽ bỏ hẳn kiểu gửi xe để chìa lại x-(

MIG21

Xe hơi
Mà các cụ cũng đừng địa phương chủ nghĩa nữa, cho em xin, kẻo lại mất hòa khí anh em^:)^^:)^^:)^

Taxi25

Xe buýt
Thấy có mỗi mình ông kêu đọc mà không hiểu, nhớ ăn thêm các loại động vật, thực vật cho máu lên não nhé !
Biển 16 thì nó làm sao hả ???

Thứ 1 là biển 16 đã nói lên phần nào.
Thứ 2 là chưởi bậy không thể tưởng.
Thứ 3 là cụ chủ tả làm em hết sức tưởng tượng cũng....chả ra.
Thứ 4 là đọc xong vẫn....chẳng hiểu gì (same 3)...:))

hùngVEC

Xe buýt
Các cụ hết sức bình tĩnh, tránh mất hòa khí. Có cụ MIG21 nhận xe rồi đới. Chắc gửi xe phải để lại chìa đây mà. Em toàn gửi xe ở cổng Ngoại giao đoàn Trung Tự, hôm nào mà các chú bảo để khóa lại là em lượn (cho nó lành).

AnhNB

Xe buýt
Em không thích lôi mấy cái biển của dân tỉnh ra để làm ví dụ, làm vật thí cho cả tỉnh đó, nhất là tại HN. Em thấy cũng 29, 30 mà khối cụ HN đi còn láo hơn dân tỉnh như em, nhất là thanh niên choai choai. Em không phải ở HP, nhưng ghét cái văn hóa vơ đũa cả nắm của nhiều cụ trên này.

Ném đá cho fun thôi các cụ, đâu cũng là Việt Nam cả!

Pham Quoc Han

Xe buýt
Trường hợp gặp như Cụ thì tốt nhất là bảo lái kéo kính xuống, cẩn thận tháo chốt quả lựu đạn bỏ vào trong rồi ra quán nước gần đấy chờ kết quả.:-??

Bắc Âu

Xe điện
Trường hợp gặp như Cụ thì tốt nhất là bảo lái kéo kính xuống, cẩn thận tháo chốt quả lựu đạn bỏ vào trong rồi ra quán nước gần đấy chờ kết quả.:-??
Em sợ rằng cụ chưa bỏ lựu đạn vào trong xe thì hoa cải đã dí vào mặt rồi. Cụ cứ xui dại.:))

MsLove

Tháo bánh

Em lạy tất cả các cụ, các cụ để em giải quyết xong xuôi thì sẽ thuật lại đầu đuôi vụ này cho các cụ rõ, cần thiết thì em mời các cụ đến Hiếu béo để em được trình bày!^:)^^:)^^:)^^:)^

Sau vụ này thì em chừa rồi, sẽ bỏ hẳn kiểu gửi xe để chìa lại x-(
Hix, chia buồn với cụ Míc Hai Mốt :((

Hum nào có vụ Hiếu Péo thì em xin hớp bia hóng chuyện với nhá :D Em chuyên để chìa lại bãi, nghe cụ nói cũng hốt :(

chevroletcruz

Xe điện
phải e là táng chết cha thằng lái xe luôn. e nóng tính nhắm