2019 Các cụ dự định đầu tư ở đâu?

Justforfuntoo

Xe container
Mình có cảm giác này từ năm ngoái...
Bây giờ cũng rất tích cực đi xem, đi tìm nhưng chẳng xuống tiền được chỗ nào cả.
Bí đầu ra.
Em đã bẩu cụ cứ làm cái nhà mặt phố cho ấm bụng
Không thì lên Vân đồn mà chiến

Ducati_86

Xe hơi
Mình có cảm giác này từ năm ngoái...
Bây giờ cũng rất tích cực đi xem, đi tìm nhưng chẳng xuống tiền được chỗ nào cả.
Bí đầu ra.
Em cũng giống bác. Cứ có cảm giác lao vào cái là bị úp bô nên chần chừ mãi. Bị úp mấy quả rồi nên bây giờ hơi thọt :(

damdt

Xe đạp
Các cụ thấy đất khu Hồ Tây (Võ Chí Công, Nguyễn Văn Huyên..etc) như nào ạ. Giá thì cao, nhưng em vẫn nghĩ tương lai còn cao hơn nữa.

Ducati_86

Xe hơi
Em thì chỉ bị dính chưởng với mấy cái chứng của nợ thôi. Còn mấy ông bạn em thì ôm biệt thự từ thời 2010, 2012 khu Nàng Hương vs khu Hà Đông đến giờ mà vẫn chưa bán được vì bán thì tính ra lỗ so với gửi ngân hàng mới đau chứ

Ducati_86

Xe hơi
Người anh em vui tính quá :D Hoàn toàn đúng với những khu nào k có giá trị thật.
cụ chỉ giúp em khu nào có giá trị thật với ạ. Em cũng không hiểu mua đất khu Đông Anh với Vân Đồn bây giờ về làm gì? Những khu mà mua về có thể kinh doanh được ngay thì giá toàn trên trời trong khi khoản thu về thì nhỏ giọt. Tất cả chỉ là kỳ vọng cụ ạ

CHỐT

Xe tải
Mua Mê Linh gặp ngay cụ CHỐT. cụ cũng CHỐT nhanh thật cụ phải nộp thuế hết bao nhiêu để ra sổ đỏ vậy. Lô đó áp góc quá đẹp , cụ định để lâu không? ntn mách em với nhé.
Em đây. em cũng chốt xong đợi sổ. Sổ thì hết tầm 8 -10 triệu tùy vị trí. Lô của cụ cũng đẹp đường 24m khan hang nhất khu này.
Múc xong là lên 1-2 giá. Cò họ không ăn gì đâu vì em gặp trực tiếp chủ nhà. lô của cụ cũng vậy.
Giờ xong xuôi mai lượn xuống Thanh Hà xem tình hình thế nào có khả quan nữa không? vì hiện tại lên cao quá rồi.

quan.ct

Xe máy
cụ chỉ giúp em khu nào có giá trị thật với ạ. Em cũng không hiểu mua đất khu Đông Anh với Vân Đồn bây giờ về làm gì? Những khu mà mua về có thể kinh doanh được ngay thì giá toàn trên trời trong khi khoản thu về thì nhỏ giọt. Tất cả chỉ là kỳ vọng cụ ạ
Em nghĩ trong bối cảnh này cụ nên chọn những nơi đầu tư có giá trị vài tỷ đổ lại, dễ thanh khoản mà có rủi ro cũng bảo toàn được phần vốn còn lại của mình. Không nên dốc hết túi vào 1 chỗ!

Kkk3

Xe hơi
Em đây. em cũng chốt xong đợi sổ. Sổ thì hết tầm 8 -10 triệu tùy vị trí. Lô của cụ cũng đẹp đường 24m khan hang nhất khu này.
Múc xong là lên 1-2 giá. Cò họ không ăn gì đâu vì em gặp trực tiếp chủ nhà. lô của cụ cũng vậy.
Giờ xong xuôi mai lượn xuống Thanh Hà xem tình hình thế nào có khả quan nữa không? vì hiện tại lên cao quá rồi.
Tình hình Thanh Hà thế nào cụ cập nhật giúp anh em với nhé. Nhà em ngay gần Thanh Hà mà rẽ qua từ trước tết.
Thấy bảo đợt này đang sôi động lại rồi, nhưng không biết thật hay chỉ tin đồn...

NEWSS

Xe tải
Tình hình Thanh Hà thế nào cụ cập nhật giúp anh em với nhé. Nhà em ngay gần Thanh Hà mà rẽ qua từ trước tết.
Thấy bảo đợt này đang sôi động lại rồi, nhưng không biết thật hay chỉ tin đồn...
Thanh hà giờ giá sao cụ có biết ko ?

Kkk3

Xe hơi
Em không ạ. Em còn mỗi lô BT ở đấy. Định già thì về xây mà bây giờ em vẫn trẻ quá...

captain_007

Xe tải
Đầu tư BDS ở đâu? Theo các cụ thì ở đâu? Năm nay thì e nghĩ ko thể dễ dàng đầu tư đầu năm cuối năm bán gấp 2 dc nữa(cụ thể đà nẵng). Hiện giờ sg đn nha trang đất đã rất cao, đâu tư khá mạo hiểm e nghĩ là vậy, còn thì cụ nao gioi vẫn cứ làm dc nhưng se ko dc nhiều, mua 1 miêng cung 3-4tỷ. Thay vì đâu tu 1 miếng sao ko đầu tư 4 miếng 1 tỷ hoạc dưới 1 tỷ và đầu tư quanh khu công nghiệp. Chắc 1 năm cũng dc 20-30%. E nghe nói năm nay các cdt se phát triển mạnh mảng nay. E cung tìm hiểu vài nơi mà chưa dc chỗ nào? Cụ nào có tt về các khu cn inbox em với.và có khả thi ko các cụ?

CHỐT

Xe tải
Có lên cụ ah. A2.7 và b1.4 qua rằm lên tầm 1-2 giá, do có giao dịch vài lô. E bán b1.4 LK36 lô giữa hướng TN giá 25 trước tết tầm 24 .
Các khu khác em không rõ lắm.
Công viên nước xây nhanh hè này là khai trương.
A 2.7 làm nốt hạ tầng. Còn đâu cơ bản vẫn thế.

Đánh giá chung của em:
Cơ bản Thanh Hà lên chậm hơn một số khu mới so về cả tổng mức đầu tư đến tỉ lệ tăng. A e rút dần là vừa không nên và sâu vì giá khu nào cũng cao tỉ lệ lấp đầy còn lâu mà động lực tăng yếu dần . CC bác Thản cũng không khả thi bán chậm vì nước nôi, pháp lí chưa có sổ sau 3 năm. Kể ra vài nhà đã ở mấy năm rồi có sổ thì yên tâm
Nên rút vì đóng đều 100% cỡ tầm hơn 2 tỉ cả rồi. Thì mua đầy chỗ .Ý kiến cá nhân e thôi.
Đầu tư kiểu chắc thì ở đây lên đều vẫn hơn gửi ngân hàng .

Kkk3

Xe hơi
Có lên cụ ah. A2.7 và b1.4 qua rằm lên tầm 1-2 giá, do có giao dịch vài lô. E bán b1.4 LK36 lô giữa hướng TN giá 25 trước tết tầm 24 .
Các khu khác em không rõ lắm.
Công viên nước xây nhanh hè này là khai trương.
A 2.7 làm nốt hạ tầng. Còn đâu cơ bản vẫn thế.

Đánh giá chung của em:
Cơ bản Thanh Hà lên chậm hơn một số khu mới so về cả tổng mức đầu tư đến tỉ lệ tăng. A e rút dần là vừa không nên và sâu vì giá khu nào cũng cao tỉ lệ lấp đầy còn lâu mà động lực tăng yếu dần . CC bác Thản cũng không khả thi bán chậm vì nước nôi, pháp lí chưa có sổ sau 3 năm. Kể ra vài nhà đã ở mấy năm rồi có sổ thì yên tâm
Nên rút vì đóng đều 100% cỡ tầm hơn 2 tỉ cả rồi. Thì mua đầy chỗ .Ý kiến cá nhân e thôi.
Đầu tư kiểu chắc thì ở đây lên đều vẫn hơn gửi ngân hàng .
Em cũng đánh giá chung là vậy cụ ạ. Thế nên đã rút và ít quan tâm khu này...
Cảm ơn cụ nhé!

Tit2012

Xe máy
85m2 đất thổ cư chính chủ tại tổ dân phố Đại Cát phường Liên Mạc Bắc Từ liêm. Cách đường ô tô 12m. Kích thước 5.5m x 15.45m. 16 triệu/m. Cụ nào quan tâm thì mật thư
Đã gửi mật thư, cụ trả nhời nhé

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
E chịu lướt các thơt đầu tư bds lắm, đang muốn tham gia mua bán ăn chênh chút mà k biết bắt đầu từ đâu các cụ ạ