[ 2018 ] sự canh tranh ko tưởng của bitcoin vs bất động sản

Đức Phúc BĐS

Xe đạp
E cũng hóng thôi. Thấy nhiều người đang chơi cái này mà e ko có số đỏ cờ bạc các cụ ah :)

avenaven

Xe tải
Nghe có vẻ không liên quan. Nhưng :
Em có thằng em cò bđs , bản thân cũng đang đầu tư 1 mảnh dưới Thanh hà. thằng em nói đợt nè có nhiều nhà đầu tư gửi bán đất để nhảy vô thị trường coin - coin nói chung chứ ko chỉ là bitcoin.
vì coin bjo` có những gói đầu tư leding lãi 30-50% / 1 tháng , trả lãi theo ngày quá hấp dẫn. Họ ngửi thấy mùi tiền nên dòng tiền đang đổ vào coin quá khủng. điển hình như con hextracoin gói lending mới nổi của nó len tới gần 50% / 1 tháng.
Đầu tư vào bđs ko so đc các cụ ạ. Lối đi nào trong 2018 cho bđs khi nào dòng tiền đang chuyển hết về tiền điện tử ? 1 phần của cách mạng số 4.0 . còn e tin là coin ko bjo` chết, chỉ chết khi internet chết. bản thân em cũng chơi gói 10k$ của hextra thấy nó quá ổn. cứ mỗi ngày nhận 170$-200$ tiền lãi về vietcombank quá là ngon. e show thử các cụ xem log nó trả e tiền 2 ngày gần nhất :
- ảnh 1 là gói e đầu tư Lending và % lãi suất nó đã trả theo từng ngày
- ảnh 2 log nó pay tiền em theo usd. qua 1 vài bước là rút dc thẳng về vietcombank tất nhiên mất 1 chút phí ko nhiều lắm
kèm link reg thử Tài khoản nếu cụ nào máu thử. tất nhiên đây là đầu tư mạo hiểm lợi nhuận cao đi kèm rủi ro cao , chỉ nên dùng tiền nhàn dỗi, các cụ cân nhắc kỹ và tìm info kỹ trước khi đầu tư. https://hextracoin.co/register?referrer=maianh91 Mời các cụ tranh luận.
// cụ nào có hỏi gì về các loại coin nói chung cứ post vào đây ạ. em sẽ trả lời trong khả năng kiến thức em có ạ :D
View attachment 998253

View attachment 998251

Cái loại gửi link referrer này để kiếm tiền hoa hồng thì mod không ban hơi phí. Ngu thì chết 1 mình đi, len mạng rủ rê bà con vào chết cùng à??? Tham vừa thôi. Ngồi không, không lao động đòi có tiền vào túi. Chết còn kéo theo 1 lũ tham chết theo.

MrMai

Đi bộ
Cụ chủ cho em hỏi gói hextra thế nào rồi? để ae theo với

xmen59

Xe hơi
Kiếm tiền lãi mà 50% 1 tháng khủng thế các cụ nhỉ :)) ngày xưa bitcoin chưa tới 1k bảo liều phát mà ko dám liều :D

tintucvn

Xe tăng
Ôi đợt bitcoin lên 20k em mà thực hiện bán khống thì giờ ngon rồi :))
Cụ chủ chạy mất dép rồi

mrkiemtien

Xe buýt
Nghe có vẻ không liên quan. Nhưng :
Em có thằng em cò bđs , bản thân cũng đang đầu tư 1 mảnh dưới Thanh hà. thằng em nói đợt nè có nhiều nhà đầu tư gửi bán đất để nhảy vô thị trường coin - coin nói chung chứ ko chỉ là bitcoin.
vì coin bjo` có những gói đầu tư leding lãi 30-50% / 1 tháng , trả lãi theo ngày quá hấp dẫn. Họ ngửi thấy mùi tiền nên dòng tiền đang đổ vào coin quá khủng. điển hình như con hextracoin gói lending mới nổi của nó len tới gần 50% / 1 tháng.
Đầu tư vào bđs ko so đc các cụ ạ. Lối đi nào trong 2018 cho bđs khi nào dòng tiền đang chuyển hết về tiền điện tử ? 1 phần của cách mạng số 4.0 . còn e tin là coin ko bjo` chết, chỉ chết khi internet chết. bản thân em cũng chơi gói 10k$ của hextra thấy nó quá ổn. cứ mỗi ngày nhận 170$-200$ tiền lãi về vietcombank quá là ngon. e show thử các cụ xem log nó trả e tiền 2 ngày gần nhất :
- ảnh 1 là gói e đầu tư Lending và % lãi suất nó đã trả theo từng ngày
- ảnh 2 log nó pay tiền em theo usd. qua 1 vài bước là rút dc thẳng về vietcombank tất nhiên mất 1 chút phí ko nhiều lắm
kèm link reg thử Tài khoản nếu cụ nào máu thử. tất nhiên đây là đầu tư mạo hiểm lợi nhuận cao đi kèm rủi ro cao , chỉ nên dùng tiền nhàn dỗi, các cụ cân nhắc kỹ và tìm info kỹ trước khi đầu tư. https://hextracoin.co/register?referrer=maianh91 Mời các cụ tranh luận.
// cụ nào có hỏi gì về các loại coin nói chung cứ post vào đây ạ. em sẽ trả lời trong khả năng kiến thức em có ạ :D
View attachment 998253

View attachment 998251
đã mất hết chưa cụ

hoanguyenucesh

Xe hơi
vâng cụ, ai giỏi trade chứng khoán thì vô trade hàng ngày ăn lãi. còn ko thì cứ như em. vào gói lending theo usd. ăn lãi cố định theo usd mặc kệ giá coin lên or xuống đỡ nhức đầu
hiệu quả thế nào cụ, e đang tìm hiểu.

hoanguyenucesh

Xe hơi
dạ đại ý là vd mình mua 1 bitcoin giá 10k $ -> mình gửi vào sàn -> sàn tính là mình lending gói 10k theo usd
cứ hàng ngày bitcoin lên giá thì sàn nó hưởng rồi trích lại 40% / tháng cho mình theo usd. -> đợt vừa rồi bitcoin tăng 20 lần giá trị. sàn đã quá giàu đủ trả lãi cho nhà đầu tư trong 10 năm nữa ko hết rồi ạ
các cụ mạnh tay vào gói
AE ở đây đang chuẩn bị chung thuyền gói 100k ( 60 ngày hoàn vốn ) đây ạ :D
tình hình cụ sao rồi, e đang rảnh tiền tìm hiểu tiền số.

Xediduongxa

Xe buýt
Cụ tìm hiểu dần dần, giai đoạn nayd như đánh lô, ko có gì là chắc chắn cả. Nay lên 50% mai chia 2 tk là bình thường. Tầm này cứ giữ tiền trong túi hoặc săn cắt lỗ bđs còn hơn cụ ạ.

caochuphonghp

Đi bộ
Website
phongdat.vn
vào coin mất nhiều là sợ ngay. Bất động sản thì trường tốn hơn. Coin thì ai thích mạo hiểm thì lên thuyền :))

quachuoi

Xe tải
Mấy coin lending chủ coin ăn đẫm rồi chuồn hết rồi, chỉ có btc, eth trường tồn

Quanganh2010

Xe hơi
Haha tầm này cụ còn tìm hiểu lending.mô hình khác gì đa cấp đâu.giờ có thì cụ tự nạp kiến thức rồi trade đánh future chứ không nghe bố con thằng nào mà cũng không giao tiền cho thằng nào cả.thắng thua do mình chịu