2013: cơm hộp bùng:OF-FUNS đã bắt được thằng lừa đảo, ăn bẩn. Cám ơn đội Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

emvozo

Xe hơi
Xin chia buồn với cụ gặp nhiều phốt đau

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
@ cụ Langduca :
Em đọc mà cũng thấy bức xúc quá, miếng ăn là miếng nhục, ăn không mồ hôi nước mắt của người lao động chân chính là không được, cụ có muốn anh em Funs giúp một tay không ? anh em sẵn sàng cho vụ này ạ.

CỬU VĂN LONG

Xe container
Địa chỉ của nó quá rõ ràng, nếu cụ chủ muốn bắt nó thì kể cả bây giờ đi luôn cũng được, nhưng cụ phải đi và đứa nv cũng phaỉ đi cùng chỉ mặt chứ ko thì ko có bằng chứng cụ ạ.

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Thằng này đúng là liều và ngu, lừa của cụ 3tr thì để làm không biết, trong khi số điện thoại và thông tin cá nhân lù lù trên mạng. Cụ xauzai đã có nhời, nếu là em thì em cũng nhờ các cụ bên Funs đập cho thằng này chừa đi.

ltgbau

Xe tăng
Nếu là em mà gặp cái đứa đưa cơm như vậy em cũng éo trả xiền
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân
Em dự cụ chém cho vui để phê bình cụ chủ, chứ danh dự, lương tâm cụ chắc không rẻ đến thế (em cũng thế đã bán thì phải ra tấm ra món cơ) :))
Cơ mà cụ chủ dễ tính thế thì cũng không hay, thời buổi này giáp mặt còn đếk tin được nữa là giao kiểu thả gà ra đuổi thế này :D
Em ủng hộ úp sọt thằng mất dạy này b-(

mon mon

Đi bộ
Đề nghị anh em đồng hương Thanh Hóa không tranh cãi trên này nữa nhé. Về nhà đóng cửa bảo nhau.

Gửi cụ có vợ là người Thanh Hóa: nó quỵt cụ, vợ cụ có quỵt cụ không? Sao lôi một nửa quê hương của con cụ vào chuyện này thế! nếu cụ nghĩ những chuyện này có liên quan thì vô phúc cho cụ và rất vô phúc cho vợ cụ cũng như gia đình vợ cụ..

Gửi cụ làm cái thống kê gì đó: Tôi mà gặp cụ nói ở ngoài đời là cụ vỡ alo ngay lập tức.

Ai nói gì tôi cũng được nếu tôi sai. Còn đụng đến quê hương là chửi cả cha mẹ, tổ tiên tôi. Không được đâu.

Từng hơi thở, tôi luôn tự hào là mình là người con của Thanh Hóa, nơi là trung tâm văn hóa, chính trị của nước Việt này trong suốt hàng ngàn năm.

levante118

[Tịch thu bằng lái]
Xin chia buồn cùng Mợ chủ thớt.
Nhưng cháu nghĩ là do Mợ bất cẩn thôi, bán hàng thì phải tiền trao cháo múc, chỉ khách quen và có thể tin tưởng được thì mới bán chịu...

tranhoangminh

Xe container
e cũng thích cụ chủ úp xọt nó lắm, cho nó chừa thói đi, nhưng e cũng khuyên cụ 1 câu nữa, cụ nên xem lại cách quản lý của mình, không nên bán chịu cho khách lạ, khách quen cũng chỉ chịu đến 1 mức nào đó nhỏ thôi.
Còn chuyện úp xọt thì cụ cũng nên nghĩ đến lúc nó cùng đường quay lại cắn cụ, e nghĩ cụ chắc chắn có nhiều thứ hơn nó. Vài lời cụ cân nhắc, còn up xọt thì kính các cụ trong hội funs cho e đi với;))

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Chia sẻ với cụ chủ, xã hội bây giờ như thời loạn vậy. Chỉ cần mình sơ sểnh là bị ăn cắp ăn cướp ngay. Nhiều kẻ ko xác định lừa mình nhưng thấy mình lơ đãng là lừa luôn rồi té. Bà nội em có cái phòng trọ 25m2 để trống hơn 2 tháng chưa ai thuê. Vừa rồi có 1 nhóm 7 người của công ty XYZ sản xuất MBH ở HN về địa phương em làm chương trình MBH trợ giá hay bù giá gì đó. Họ đến năn nỉ bà nội em cho thuê 03 ngày. Cái phòng ấy rộng rãi nhưng trống trơn ko có đồ đạc gì cả, gường chiếu cũng ko có nên lúc đầu nhà em ko định cho họ thuê. Họ nì lèo xin thuê 03 tối, ngủ dưới đất. Bà nội em đồng ý vì thấy họ cũng khổ khổ. Các cụ biết ko, hóa ra họ cố tình chọn thuê nhà em vì phòng rộng, 7 người nằm ngủ thoải mái. Lại thừa chỗ chứa hàng ko phải thuê kho. Bẩy người họ 2 nữ tuổi chắc ngoài 30, 5 nam toàn thanh niên ngủ chung với nhau. Bà nội em tính thương người thấy họ đi làm mà ko mang nổi 3 bộ quần áo, ko đồ sinh hoạt cá nhân nên mua chiếu mới, cho mượn tất cả đồ sinh hoạt. Tiền phòng thì trả sau nữa chứ :( Em thì ko tin lắm nên bảo bà bắt họ photo cmnd với lại sắp 30/4 CAP họ làm căng lắm. Người đứng ra cho thuê đồng ý nhưng hẹn khất..Họ ở hết 03 ngày thì xin ở tiếp 4 ngày nữa. Họ bảo rút hết người đi chỉ lấy phòng làm kho hàng. Thế nhưng cứ tầm khoảng hơn 12h đêm nhà em đi ngủ rồi thì khoảng 4-5 người ở đâu kéo nhau về tắm rửa rồi ngủ đến sáng 5h đã đi rồi. Bà nội em gọi cho anh đứng đầu nhóm để hỏi thì ko nghe máy. Em vốn đa nghi nên dặn bà để ý. Hôm kia lúc họ điều xe về bốc hết hàng đi em ra chặn lại đòi thanh toán tiền. Nhóm đấy ko nhận trả tiền, chối bay chối biến rồi bắt nhà em đòi tiền người trưởng nhóm của họ. Gọi anh trai kia thì vẫn ko hề nghe máy. Cãi nhau chán thấy nhà em làm ầm lên cuối cùng lái xe mới gọi tay nhóm trưởng kia về trả tiền phòng. ***, cãi nhau chán ko để ý đến lúc nó đưa xong tiền lên xe phắn mất vào xem thấy thiếu 2 cái chiếu mới mua... Mình ko tỉnh đòn nó về khuân hết hàng đi xong thì mất hút con *** hàng lươn :((

Chỉnh sửa cuối:

thientamnt

Xe điện
ko thể tin nổi giờ vẫn còn cái thể loại xù cơm 20K/ suất. :((. Thể loại này gặp em thì.....................em cho nó luôn :((

anchibui

Xe điện
@ cụ Langduca :
Em đọc mà cũng thấy bức xúc quá, miếng ăn là miếng nhục, ăn không mồ hôi nước mắt của người lao động chân chính là không được, cụ có muốn anh em Funs giúp một tay không ? anh em sẵn sàng cho vụ này ạ.
AE đội Funs làm vụ này đi. Vote các cụ Funs.
Em ủng hộ đập thèng này.

quyenh1000

Xe buýt
Cụ chủ mai cho NV nó alô xin việc thằng này rồi xem ở đâu tẩn chết con mợ nó đi ợ! Đệt! Chó cắn áo rách! (áo cụ có rách ko ợ)
cụ làm theo phương án này đi cụ

jonidontcry

Xe tăng
ủng hộ nhiệt tình luôn. cụ chủ tập hợp đi, anh em đến ngay.

Maicar

Đi bộ
Thành thật chia buồn với cụ langduca. Gặp những bọn ba trợn như thế x-( thì cháu cũng chỉ biết tránh cho thật xa thôi.

anchibui

Xe điện
Đề nghị anh em đồng hương Thanh Hóa không tranh cãi trên này nữa nhé. Về nhà đóng cửa bảo nhau.

Gửi cụ có vợ là người Thanh Hóa: nó quỵt cụ, vợ cụ có quỵt cụ không? Sao lôi một nửa quê hương của con cụ vào chuyện này thế! nếu cụ nghĩ những chuyện này có liên quan thì vô phúc cho cụ và rất vô phúc cho vợ cụ cũng như gia đình vợ cụ..

Gửi cụ làm cái thống kê gì đó: Tôi mà gặp cụ nói ở ngoài đời là cụ vỡ alo ngay lập tức.

Ai nói gì tôi cũng được nếu tôi sai. Còn đụng đến quê hương là chửi cả cha mẹ, tổ tiên tôi. Không được đâu.

Từng hơi thở, tôi luôn tự hào là mình là người con của Thanh Hóa, nơi là trung tâm văn hóa, chính trị của nước Việt này trong suốt hàng ngàn năm.
Em đã dừng rồi cụ bới ra làm gì.
Xin lỗi cụ vì em đã vơ đũa...

Em chỉ chia sẻ những kinh nghiệm bản thân,ko có ý xúc phạm vùng miền, thực sự em toàn gặp Nhân viên HTApples xấu tính, tạo cho em cái ác cảm.
Đối tác Apple thì em chưa làm bao giờ nên ko đánh giá.
Nếu bác định đập em thì mời bác vào Bình Dương và các tỉnh Miền Nam, đập vỡ mồm cả mấy tỉnh đó luôn.

Xin lỗi toàn thể mọi người vì spam trước, tạo sự hiểu nhầm.
Em stop tại đây.

slaz8

Xe ba gác
nghèo khó sinh ra ăn bẩn thôi cụ ạ,chia buồn cùng cụ
Không đúng, vẫn có nhiều và rất nhiều người nghèo trong sạch cụ nhé, cái thói trộm cắp ăn không là của bọn Tiểu nhân cụ ạ, bọn này kể cả có xiền thì chũng nó vẫn làm thế. nó ăn vào máu rồi :((

Trạng thái
Thớt đang đóng