2013: cơm hộp bùng:OF-FUNS đã bắt được thằng lừa đảo, ăn bẩn. Cám ơn đội Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

K2DnC

Xe tăng
Đề nghị anh em đồng hương Thanh Hóa không tranh cãi trên này nữa nhé. Về nhà đóng cửa bảo nhau.

Gửi cụ có vợ là người Thanh Hóa: nó quỵt cụ, vợ cụ có quỵt cụ không? Sao lôi một nửa quê hương của con cụ vào chuyện này thế! nếu cụ nghĩ những chuyện này có liên quan thì vô phúc cho cụ và rất vô phúc cho vợ cụ cũng như gia đình vợ cụ..

Gửi cụ làm cái thống kê gì đó: Tôi mà gặp cụ nói ở ngoài đời là cụ vỡ alo ngay lập tức.

Ai nói gì tôi cũng được nếu tôi sai. Còn đụng đến quê hương là chửi cả cha mẹ, tổ tiên tôi. Không được đâu.

Từng hơi thở, tôi luôn tự hào là mình là người con của Thanh Hóa, nơi là trung tâm văn hóa, chính trị của nước Việt này trong suốt hàng ngàn năm.
XH có người này người kia, Ngay đến trong 1 Gia Đình còn có người này người kia chứ nói gì đến địa phương. Còn cụ tự hào đến đâu về quê hương cụ em chả quan tâm. Chả tự dưng người ta đổ ác ý cho quê hương của cụ đâu. (em ko phân biệt vùng miền nhưng cụ ko tin em cụ thử nhờ anh google thì cụ sẽ rõ)

Nhưng đọc mấy dòng trên cái dòng tự hào ấy thì em chả quan tâm, cụ có quyền tự hào về quê hương cụ. Còn cụ nói mà gặp bác kia ở ngoài vỡ alo ngay lập tức em cũng thấy buồn cười là cụ có nghĩ là chắc gì họ đã vỡ alo mà cụ vỡ alo trước ko? Đời em ghét nhất những thằng chém gió trên forum dạng dạng như cụ. Em xl nếu cụ buồn.

Chỉnh sửa cuối:

Clayton

Xe điện
E dis hiểu cụ là loại người gì????
Cụ no nick cụ ấy đã xin lỗi và đã xin stop chủ đề này rồi mà cụ.

Thực ra, nếu giả sử em là người Thanh Hóa, khi em nghe các cụ ấy nói như ở trên, em sẽ cố gắng không phản ứng lại một cách gay gắt ngay lập tức, không chửi bậy, không "dis hiểu cụ là loại người gì", không tuyên bố "đập vỡ alo" của cụ ấy ngay lập tức..., mà sẽ để các cụ ấy cảm nhận lại thông qua hành động và cách cư xử, cách phản ứng của mình, em tin rằng các cụ ấy sẽ quý em hơn và sẽ bớt hiểu/nghĩ/nói... về người Thanh Hóa như các cụ ấy vẫn nghĩ, vẫn nói.

Clayton

Xe điện
Nhưng đọc mấy dòng trên cái dòng tự hào ấy thì em chả quan tâm, cụ có quyền tự hào về quê hương cụ. Còn cụ nói mà gặp bác kia ở ngoài vỡ alo ngay lập tức em cũng thấy buồn cười là cụ có nghĩ là chắc gì họ đã vỡ alo mà cụ vỡ alo trước ko? Đời em ghét nhất những thằng chém gió trên forum dạng dạng như cụ. Em xl nếu cụ buồn.
Và nữa cụ ạ. Vấn đề là hiểu thế nào, đo thế nào về cái gọi là "là trung tâm văn hóa, chính trị của nước Việt này trong suốt hàng ngàn năm". Nếu cứ hiểu dễ dãi và nôm na quá, có khi nước Việt ta cũng phải có đến vài ngàn cái "trung tâm" như thế này =)):))=))

laicanthan

Xe container
Cụ no nick cụ ấy đã xin lỗi và đã xin stop chủ đề này rồi mà cụ.

Thực ra, nếu giả sử em là người Thanh Hóa, khi em nghe các cụ ấy nói như ở trên, em sẽ cố gắng không phản ứng lại một cách gay gắt ngay lập tức, không chửi bậy, không "dis hiểu cụ là loại người gì", không tuyên bố "đập vỡ alo" của cụ ấy ngay lập tức..., mà sẽ để các cụ ấy cảm nhận lại thông qua hành động và cách cư xử, cách phản ứng của mình, em tin rằng các cụ ấy sẽ quý em hơn và sẽ bớt hiểu/nghĩ/nói... về người Thanh Hóa như các cụ ấy vẫn nghĩ, vẫn nói.
Chuẩn cụ ạ ,em mời cụ ly rượu về cmt này :)

Challenger77

Xe tăng
Nhanh thế cơ chứ lị. Chúc mừng cụ chủ nhé.

anchibui

Xe điện
Các cụ ơi Stop vùng miền đi...

Hóng ngày mai xem vụ này thế nào.
Sợ mỗi thằng đó nó "lặn" mất, mà đến nhà đòi vợ nó bảo đấy là việc của chồng, vợ ko biết, ko liên quan...

Clayton

Xe điện
Em lại hơi lo một điều khác, nếu không may diễn ra (cầu mong nó đừng xảy ra), thì nó tệ hơn cả việc thằng ôn đó không trả tiền. Đấy là việc, do thằng này cạn nghĩ, lại gọi thêm bạn bè, bầy đàn quây lại đánh nhau với các cụ. Phải trái thì đã rõ, nhưng sợ chuyện nó phức tạp. Vì vậy, các cụ tham gia vào vụ này, cần rất thận trọng. Khi đến, các cụ nhớ đi đông người, và cũng nên nhìn trước, ngó sau tí, các cụ ạ.

ctfore

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng cụ chủ. Em đọc mà thấy vui lây.

Có chuyện gì xảy ra nữa sao mọi ng cãi nhau chí choé g? Em ko hiểu gì hết?

ctfore

[Tịch thu bằng lái]
Mặt cũng sáng sủa, đẹp trai mà làm cái chuyện.....

Mà cụ chủ hay mợ chủ vây đánh nó nhỉ?

Tekcomvn

Xe tải
Website
www.tekcomvn.com
Chúc mừng đã, mọi chuyện tính sau

Harmony_Civic

Xe hơi
Hoan hô Funs, hoan hô tinh thần OF.
Chúc mừng cụ chủ. Hôm nào phải beer chào mừng thôi. Sướng là xả được cục tức.

Bongbin2009

Xe tăng
Em lại hơi lo một điều khác, nếu không may diễn ra (cầu mong nó đừng xảy ra), thì nó tệ hơn cả việc thằng ôn đó không trả tiền. Đấy là việc, do thằng này cạn nghĩ, lại gọi thêm bạn bè, bầy đàn quây lại đánh nhau với các cụ. Phải trái thì đã rõ, nhưng sợ chuyện nó phức tạp. Vì vậy, các cụ tham gia vào vụ này, cần rất thận trọng. Khi đến, các cụ nhớ đi đông người, và cũng nên nhìn trước, ngó sau tí, các cụ ạ.
Em cũng có ý nghĩ giống cụ, gặp phải mấy thằng "cố cùng liều thân" này cũng phải cảnh giác các cụ ạ.

xe lác

Xe Cứu Trợ
Chúc mừng cụ

oojimioo

Xe tăng
e thíc câu " có cảnh cáo" :))

Aston

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Nhìn chán quá bác ạ , Bảo bé bỏng hành động dại dột nghịch ngợm đã đành đằng này lớn đùng vợ cũng có rồi . Thanh niên sức dài vai rộng đi ăn bùng cả cơm hộp để bây giờ ê chề thế kia . Đúng là '' Phú quý sinh lễ nghĩa , bần cùng sinh vét đĩa '' .:(

Mà e đếm được bác cảnh cáo b-( tận 4 phát liền chứng tỏ chú này cũng ương bướng lắm , bác chủ để ý giữ gìn ngọc thể nhé thanh niên bọn này manh động lắm

manhhung1901

Xe điện
Loại này ko cho ra công an, nó lại đi lừa người khác tiếp thôi, em dự 99%
Lúc đầu Em cũng có ý nghĩ như Cụ nhưng nghĩ lại thì cũng nên cho Nó 1 cơ hội, nếu Nó ko sửa đc thì Nó lại dính, đến lúc đó Nó sẽ nhớ đến khẩu hiệu "cảnh cáo" của FUNS nhà mềnh Cụ ợ !

sandisk35

Xe tăng
Ôi sướng quá , chúc mừng cụ, chúc tinh thần Of ngày càng lớn mạnh. Cứ bắt đc chộm và có cảnh cáo là sướng quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng