[2012] OF mang VHGT tới với trẻ em Dìn Phàn Sán (01/01/2012)

khải23c0545

Xe tăng
Híc ! lúc đầu em có hỏi 2 bé gái bị ngã lại thấy Mụ thông trả nhời
Bây giờ cụ lại cám ơn vì chở 2 bé Gái
EM CHẲNG HIỂU GÌ HẾT
Cám ơn bác lái xe chở 2 nhóc nhà em an toàn xuống trường, chứ cậu trai bản chở 2 nhóc lên được một đoạn bị vồ ếch làm 2 cháu cứ nhìn thấy xe máy là sợ may mà ngã chỉ đau chân tý thôi.
Đúng là tổ lái xịn có khác đi xuống còn khó hơn nhiều đi lên.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
EM CHẲNG HIỂU GÌ HẾT
Sếp của em đấy, nói nhỏ nhỏ cho em nhờ.

khải23c0545

Xe tăng
Em thì nhiều phốt lắm, hôm nọ ăn cơm ở Bảo lâm Cao bằng cũng bị Mod nhắc nhở rồi, nhưng tật ứ bỏ được cụ ạ
Nói đến cái đo đỏ. Em nhớ cụ đã từng đi xe bus hat tăng gì cơ mà? cụ dính phốt ạ?

kdothuy

Xe tải
Cám ơn bác lái xe chở 2 nhóc nhà em an toàn xuống trường, chứ cậu trai bản chở 2 nhóc lên được một đoạn bị vồ ếch làm 2 cháu cứ nhìn thấy xe máy là sợ may mà ngã chỉ đau chân tý thôi.
Đúng là tổ lái xịn có khác đi xuống còn khó hơn nhiều đi lên.
Ui hihi 2 cháu ngôi hết cả chỗ của em, em ngồi có tí mỏm yên về đau hết cả vai, lúc lên em nhường 2 cháu biết thế em lại trở lên đỡ vồ ếch :P mà Giao thông xem có ảnh trả em đê ?

Chỉnh sửa cuối:

CôngNông

Xe điện
Cháu thấy họ viết thiên về họ nhìu hơn mình, mà mình thực tế lại là chính. Cháu nghĩ cóc cần họ đi, cứ ai có tâm thì đi cùng, mình chẳng cần PR hay gì cả. Tuy suy nghĩ cháu có hơi thiển cận thật, dưng mừ thấy vẫn cứ thế nào ý, gần như cướp công :(

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cháu thấy họ viết thiên về họ nhìu hơn mình, mà mình thực tế lại là chính. Cháu nghĩ cóc cần họ đi, cứ ai có tâm thì đi cùng, mình chẳng cần PR hay gì cả. Tuy suy nghĩ cháu có hơi thiển cận thật, dưng mừ thấy vẫn cứ thế nào ý, gần như cướp công :(
Thành quả chung thôi, cũng có gì phải tính toán thiệt hơn trong việc này đâu bác.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ui hihi 2 cháu ngôi hết cả chỗ của em, em ngồi có tí mỏm yên về đau hết cả vai, lúc lên em nhường 2 cháu biết thế em lại trở lên đỡ vồ ếch :P mà Giao thông xem có ảnh trả em đê ?
Có bao nhiêu ảnh em post hết cả lên rồi cụ ạ, kể cả ảnh chụp bằng mobile.

cerato08

Xe điện
Chuyến này các cụ đi cũng có một phần quà của em gửi đấy nha, em gửi mợ Queen

nemdagiautay

Xe buýt
EM CHẲNG HIỂU GÌ HẾT
Em chào nhà cụ Khải nhá, rất mong sẽ có lân trở lai HGiang đe xơi con rượu và đun con đo Ping với cụ...

Râu ria

Đi bộ
RR còn nhiều photo chụp hôm đi cung OF mà chưa biết up thế nào đây..hic có cụ nào help iem ko??

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
RR còn nhiều photo chụp hôm đi cung OF mà chưa biết up thế nào đây..hic có cụ nào help iem ko??
Ông cụ papa đại nhân nhà em mới đc bà cụ mama đại nhân reg nick để tham gia diễn đàn với các bác này :))
Các bác chém gió papa em ít thôi nhé ^^ ngoại ngữ thì các cụ nhà em siêu nhiều thứ tiếng chứ ngôn ngữ xì tin với ngôn ngữ chém là các cụ nhà em bó tay đấy :D

Black & White

Xe hơi
Ông cụ papa đại nhân nhà em mới đc bà cụ mama đại nhân reg nick để tham gia diễn đàn với các bác này :))
Các bác chém gió papa em ít thôi nhé ^^ ngoại ngữ thì các cụ nhà em siêu nhiều thứ tiếng chứ ngôn ngữ xì tin với ngôn ngữ chém là các cụ nhà em bó tay đấy :D
Em hy vọng với "ngôn ngữ xì tin với ngôn ngữ chém" Papa đại nhân của Bác sẽ trẻ thêm 2-3 chục tuổi. Bác cứ động viên Cụ làm quen đi ạ. Em cũng có nhiều ảnh của "Cụ" ngồi cạnh các cô giáo, lúc đó trông Cụ trẻ lắm, em sẽ trả Bác ạ.

Chỉnh sửa cuối: