200 triẹu có mua dc Korando ko?

quanghuyls

Xe điện
em thấy xe korando đời 2001 khoảng trên dưới 170t tùy theo chất xe bác ạ.

cusan

Xe đạp
Hôm nay em vừa thâý bác nào đi con Korando hình như là 30X9834, đi nhả khói thuốc kinh khủng. Không biết xe bác qua "kiểm dịch" thế nào chứ thế không ổn đâu....
Em sorry nếu bác thấy ko vừa ý....

NTBinh

Xe máy
Con đó em xem rồi bác ợ. Màu trắng, số tự động, máy dầu, đời 2009, tiêu thụ chừng 10l/100km. Giá em nó là 450 triệu. Cao quá nên em không múc, đời thấp hơn và giá chừng 300 là em múc. Đang máu.

hoangbach

Xe hơi
em này hết 2005 không sản xuất rồi mà cụ còn xem được con đời 2009 cơ ạ

vuahe77

Xe điện
con này chỉ đi với bồ thì đc,chứ đi gia đình chắc bị tuýt còi liên tục
Làm thêm cái đệm mini để phía sau mà tập chống đẩy em dự là 1 con rồng lộn chứ 2 con thì vẫn lộn rồng được trong đấy các kụ nhờ...:D

caoboidoinon

Xe hơi
có bác nào biết con đó mà về tới cảng HP , xuat cảng tính thuế bao nhiêu hộ em với, em được ông anh bên hàn xẻng kỷ niệm 1 con đời 2005, đang tính nhờ vả mấy bác người nhà làm thủ tục, nhưng em chưa biết chi phí sẽ thế nào??? Hỏi trước các bác cho chắc ạ!

quanghuyls

Xe điện
Cảm ơn bác nhiều! đang đi công tác hôm nào về qua đường 5 vậy.
Bác nào lái thật rồi thì hô lên 1 tiếng nhé.
em đi 2 đời xe này rồi, nói thật là tầm tiền ấy em nghĩ cũng chẳng có xe nào đi hay hơn nó cả tuy nhiên nếu có nhiều màu để cho phụ nữ có thể lựa chọn
thì tốt. Nếu xe này được lưu hành 4 chỗ thì chắc giá tiền để mua em nó rất cao đấy.

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Xe này ngoài việc chỉ chở 2 người thì đi trong một số tuyến phố nội thành thì bị cấm hoặc phải có giờ hả các bác??

Mobifone

Xe tải
Hôm nay em vừa thâý bác nào đi con Korando hình như là 30X9834, đi nhả khói thuốc kinh khủng. Không biết xe bác qua "kiểm dịch" thế nào chứ thế không ổn đâu....
Em sorry nếu bác thấy ko vừa ý....
Korando máy dầu. Tất nhiên là lúc bác ga to đột ngột nó xả muội thì chả khói. Thỉnh thoảng bác đỗ nguyên một chỗ mà xả thử ah. Nó còn đen như bếp lò

kugay

Xe máy
bác nào có Korando 2000,2001 ới em câu nhé,em mua về lắp 2 ghế còn phần sau để mẫu sàn gỗ công nghiệp đi làm thị trường ở các khu đô thị.thank các bác.

deongang

Xe buýt
thớt đến tận 10 page rồi mà vẫn có cụ cứ hỏi đi hỏi lại đúng 1 câu.
e xin nhấn mạnh lại rằng. nó là xe tải loại 500kg, mà đã là xe tải thì các bác tự hiểu là như nào rồi, cấm đường cấm giờ lưu thông buổi sáng và chiều tối. ngày xưa e đi ko kịp chạy về hà nội là cứ đậu với đám xe tải đến 8h tối mới vào, còn đang đi trong tp coi như tìm cái sân thoáng, đứng im chỗ.
nói về chất lượng xe thì tầm tiền đó rất khó xe nào bì kịp, đi cực phê, cực đã. còn về tính tiện dụng thì quá bất cập(nếu đi trong HN) đó là:
1. Cấm giờ lưu thông(cực kỳ khó chịu)
2. chở tối đa 2 người(hơi khó chịu).

Theo thông tin e dc biết, có thể đăng ký tại 1 số tỉnh xa xa nó ghi cho là xe con. đem về HN ai đọc hiểu chết lìn
em chỉ biết vậy, có sai chỗ nào các bác cứ ném đá thoải mái, e tập kungfu mà

haibeo

Xe hơi
thớt đến tận 10 page rồi mà vẫn có cụ cứ hỏi đi hỏi lại đúng 1 câu.
e xin nhấn mạnh lại rằng. nó là xe tải loại 500kg, mà đã là xe tải thì các bác tự hiểu là như nào rồi, cấm đường cấm giờ lưu thông buổi sáng và chiều tối. ngày xưa e đi ko kịp chạy về hà nội là cứ đậu với đám xe tải đến 8h tối mới vào, còn đang đi trong tp coi như tìm cái sân thoáng, đứng im chỗ.
nói về chất lượng xe thì tầm tiền đó rất khó xe nào bì kịp, đi cực phê, cực đã. còn về tính tiện dụng thì quá bất cập(nếu đi trong HN) đó là:
1. Cấm giờ lưu thông(cực kỳ khó chịu)
2. chở tối đa 2 người(hơi khó chịu).

Theo thông tin e dc biết, có thể đăng ký tại 1 số tỉnh xa xa nó ghi cho là xe con. đem về HN ai đọc hiểu chết lìn
em chỉ biết vậy, có sai chỗ nào các bác cứ ném đá thoải mái, e tập kungfu mà
EM lại xin phản bác lại cái ý kiến của bác là thế này: Xe 2 chỗ + 500kg hàng hóa), đăng ký là : Tải Van (trong đăng ký nó điền như thế) không có 1 lý do hay điều luật nào cấm việc nó lưu hành ra sao - giờ nào, em chưa thấy 1 cái văn bản nào cả, hằng ngày em vẫn đi lại bằng xe cuae em vào giờ tan tầm buổi chiều, chẳng có thằng xxx nào hỏi cả, đấy là em nói đi trong thành phố. Còn đi xa thì tốc độ vẫn 80 hoặc 50(vào nội thị + đường dân sinh)
Tải Van (xe bán tải) mà bị cấm giờ thì mấy thằng Hilux - Triton - Dmax tèo hết hả bác?
Nếu bác nào không tin thì thế này, em lại cùng bác chạy 1 chuyến để test nhé, buổi sáng đi qua đường 5 (cho nó bắn tốc độ) buổi chiều về Hà nội cho đúng giờ cao điểm) nếu em không làm sao thì bác phải mời em 1 chầu Bia buổi tối bét nhè được ko?

n0b1ta

Xe hơi
bác haibeo nói đúng rồi
Bây giờ ko còn bị cấm theo giờ nữa.
Chạy thoải mái

pvminhdenso

Đi bộ
Bác Haibeo nói đúng quá.. xe này không cấm đâu Em có con toàn chạy đường 5 đi Hải phòng với QN chả cẩm tốc độ
và thi thoảng mưa đưa vợ con đi làm đi học trong nội thành chả cấm đường vào giờ cao điểm , các bác cứ múc tự nhiên đê chả sao đâu

Mua về cho Anh Em có hội vui chơi và bàn luận

n0b1ta

Xe hơi
em cũng đang định múc một em nhưng giá hét cao quá.
Ko còn hợp lý như trước kia nữa các bác ạ

diennuocxaydung

Xe buýt
ôi các bác ơi,
em đọc đau cả mắt tìm giá trọn gói nhưng hình như hơi ít ạ, cho em hỏi ké:

- bạn em bảo Korando mới tinh chắc chỉ 280tr có nghe được ko ạ? liệu có bao hết cả các thứ thuế thiếc trong này chưa ạh? xe có mới ko? Em nghe xong choáng từ chiều qua. 280tr thì 2 chỗ cũng được ạ.
- em kết dáng con này thôi rồi, nhưng em là gái nên chỉ chơi số tự động được thôi ạh, bác nào buôn con này giúp em với.
- em ko định đi off road, chỉ là kinh nghiệm học lái cho em thấy là bé nhỏ thì nên ngồi xe cao cao, nhìn khác hẳn, lúc thi lái xe 4 chỗ, em cứ đau hết cả mắt.

cảm ơn các bác nhiều (l)
chứ kỹ của mợ yêu thế nhỉ

hipking

Đi bộ
Ở trong Sài Gòn thì đi con này bị phạt cấm giờ bác ahx-(