[Funland] 20 triệu liệu có chơi được chứng khoán ?t

toi them

Xe hơi
Từng ấy làm đựoc khoảng 5000 Kss ngon choét, sắp có sóng thần đấy

hatrang1234

Xe buýt
Cháu chào các cụ.
Cháu tự giới thiệu cháu tên là Dũng hiện đang là sinh viên.
Trong thời gian học đại học cháu có tập tành kinh doanh và có tích kiệm được 1 ít vốn phòng thân.
Cháu rát thích bộ môn chứng khoán và đang tìm hiểu.
Bây giờ cháu muốn chơi thử số vốn bỏ ra khoảng 20-30 triệu.Chủ yếu để làm quen với sàn và các thông số.
Cháu muốn hỏi các cụ với số tiền ít ỏi như vậy liệu có tham gia vào được thị trường k ạ.
Cháu rót rượu mời sẵn các cụ.
20 triệu chơi tốt. Em cứ tính lãi suất 40% năm nếu cụ khéo. Kết quả như thế này.

Sau năm thứ 1. 28trđ
Sau năm thứ 2. 40trđ
Sau năm thứ 3. 56trđ
Sau năm thứ 10. 578trđ

toyennha

Xe lăn
Em cuũng 1 thời ita, art, ăn bằng lần. Những thấy mệt mõi và nhức đầu quá đến giờ giao dịch lại ôm điện thoại nên em thôi. Giờ em lấy đống ăn bằng lần đó cho vào savenow. Còn vốn em đưa cho vợ. Bị vợ nói :”đ.m xin chạy lên chức ko cho giờ vác 1 đống về em gửi ngân hàng à??
Thì em ra Đảo mua đất xây nhà Yến Đi mệt. Đưa tiền còn bị la . Đụ má bọn bắc kỳ (em xin lỗi các bác) ko phải em chửi các bác

toyennha

Xe lăn
Chả hiểu sao cụ nghĩ thế cơ :)) cụ đã bg rơi vào cảnh "sập tủ quần áo" chưa :)) ít hay nhiều cũng đốt hết vào quần áo giày dép thôi. Chứ các cụ ngồi pes tẹt ga cũng chẳng thấm vào đâu :-w cuộc đời thật lắm bất công :(
Mợ lại ẩu. Em xuất thân con nhà giàu. Mới lớp 5 em đã phải đi lụm sắt bán mua bánh dừa ăn. Vì tiền papa em đã để nuôi báo cô 2 đứa con bà 2. Hồi em cưới vợ 2 đứa báo cô ko 1 tin nhắn chúc mừng. Lúc papa em bán nhà chuyển nhà mới thì 3 mẹ con nó đòi đến chia của. Ba em phải mất rất nhiều thời gian mới xử lý xong. Sau này papa em mua nhà em đứng tên luôn. Em kêu ba đơn phương nộp đơn ly đị đi. Lại bảo còn tình còn nghĩa. Bực em nói luôn ba ko đơn phương con viết giấy từ ba. Giờ papa lại độc thân có thêm bà 3 ưng thư bà ba chăn lo ko cho em đến( mổ ở Hà Nội em ở Sài Gòn đòi ra nhưng ko cho). Hôm nọ đổi xe em nói Cô Trang Đứng tên con nhiều việc lắm ko rảnh. Công nhận cuối đời bà 3 tốt thật. Má em thì cun cút nuôi em từ lớp 7 đến giờ em vẫn lâu lâu xin tiền má cho cháu nội ăn bin bim :(

luumanh_hanoi

Xe đạp
Em đi làm 10 năm nay mà giờ k có 2tr trong người. Tuổi trẻ tài cao thật