[Thảo luận] 20' chưa qua được ngã tư Kim Mã

kien_bruce

Xe hơi
Em đọc xong bài của cụ cũng chẳng biết cụ định đi hướng bào?
lúc đầu không cho đi thẳng cụ rẽ trái vào Kim Mã, sau không cho rẽ trái vào Kim Mã cụ lại phải đi thẳng, thế là chủ ý của cụ là đi hướng lào??:102:
À em đi từ Liễu Giai ra Trần Duy Hưng, qua Daewoo không được đi thẳng mà phải rẽ trái vào Kim Mã, đành phải quay đầu ngược lại để ra ngã tư Daewoo để rẽ trái đi tiếp xuống Trần Duy Hưng, ra đến ngã tư lại không được rẽ trái mà phải đi thẳng, lằng nhằng thế mới hài :21:

hungpv

Xe máy
À em đi từ Liễu Giai ra Trần Duy Hưng, qua Daewoo không được đi thẳng mà phải rẽ trái vào Kim Mã, đành phải quay đầu ngược lại để ra ngã tư Daewoo để rẽ trái đi tiếp xuống Trần Duy Hưng, ra đến ngã tư lại không được rẽ trái mà phải đi thẳng, lằng nhằng thế mới hài :21:
:102:giờ thì em đã hiểu:))

heroesdaubu

Xe điện
Giải pháp là 4b để làm cảnh, còn cưỡi 2b đi cho nhanh:21:

XPQ

Xe cút kít
Giải pháp là 4b để làm cảnh, còn cưỡi 2b đi cho nhanh:21:
Bác này thế là vưỡn lạc quan,sợ rằng giải pháp là để tất cả các bánh ở nhà,ngày chẵn nhảy lò cò chân phải - ngày lẻ nhảy lò cò chân trái may ra mới khả thi.
Bấy giờ có việc gì mà tất cả người HN ra đường tập trung thì phải đứng hết mới đủ chỗ chứ chỉ cần có một anh ngồi là y như rằng lại phải đề xuất mở rộng HN.

milu

Xe tải
Hướng tới 1000 năm TL thành phố vì hòa bình, xanh, sạch, đẹp mà bác.:ohmy::ohmy::ohmy:
Thì đến 1000 năm Thăng Long làm gì còn chỗ cho 2b hay 4b, không xanh, sạch và đẹp thì hơi phí

longvu

Xe tăng
Hôm qua em vượt phải ngay trước mặt xxxx mà chú ấy còn đứng nhìn chả ý kiến gì vì nếu em không vượt trong đứng ỳ ra đấy thì đường còn tắc nữa.
Hơ hơ, hôm nọ em từ Lê Văn Lương, có biển cấm rẽ trái ra Láng. XXX thì đứng ngay giữa ngã tư để phân luồn vì lúc đó tan tầm rất đông. :21::21::21:
Mà em đang đứng hàng đầu chờ đèn đỏ, đang rất rất vội (thực sự là gấp gấp lắm vì đang mưa mà đã đến giờ đón F1 roài), đèn xanh 1 cái, em giơ tay ra hiệu xxx xin rẽ trái, thật nhanh, lúc làn trước mặt chưa kịp ùa lên, may thế, ko làm tắc đường tẹo nào mà vẫn kịp việc. Chú xxx ko ý kiến ý kẹo gì cả, hay xế

HERO@

Xe buýt
Sáng nào em cũng đi trên đường KM đông kinh khủng nhưng quen rồi, lúc đi từ Cầu Giấy em đi thẳng, khi về em đi làn đường trong vừa không tắc đi qua liều giai quay xe sau Daewood vòng về, vừa là tránh các chú xxx đứng đoạn ngã tư núi trúc. Bác nào đi đè vạch là ăn đủ luôn, chiều nào cũng có 5,6 chú xxx đứng đoạn trên chuẩn bị còi :101:

hoangview

Xe đạp
Tình huống của bác đúng là hài thật, không biết xxx có đọc được tâm sự này của bác không nhỉ. :77:

Tuan.estc

Xe tải
Thua rồi,khổ thân bác

kochino

Xe tăng
Hơ hơ, hôm nọ em từ Lê Văn Lương, có biển cấm rẽ trái ra Láng. XXX thì đứng ngay giữa ngã tư để phân luồn vì lúc đó tan tầm rất đông. :21::21::21:
Mà em đang đứng hàng đầu chờ đèn đỏ, đang rất rất vội (thực sự là gấp gấp lắm vì đang mưa mà đã đến giờ đón F1 roài), đèn xanh 1 cái, em giơ tay ra hiệu xxx xin rẽ trái, thật nhanh, lúc làn trước mặt chưa kịp ùa lên, may thế, ko làm tắc đường tẹo nào mà vẫn kịp việc. Chú xxx ko ý kiến ý kẹo gì cả, hay xế
xxx nó bận quá nên bỏ qua cho bác đấy, chứ bt bác có mà xuống rồi năn nỉ nó cũng không cho rẽ đâu nữa là bác chỉ tay, lúc đấy nó ra bắt bác tội rẽ trái thì lúc sau giải quyết bác xong thì cái ngã tư khác gì cái tổ ong không ạ, cái tiền bắt được của bác không bằng tiền mua thuốc để nó uống cho bớt stress nên nó bỏ qua cho bác , :)) bác may xế

tailieu

Xe tăng
Có lẽ Hà Nội sắp không chịu nổi áp lực giao thông rồi. Mỗi lần đi có việc cả tiếng mới đến nơi, đến nơi tìm chỗ gửi xe thêm cả tiếng nữa quá mệt mỏi để đi rồi chứ chưa nói gì đến giải quyết công việc. :|[/quote]

Chết ở chỗ người người đua nhau lên HN. Tuyền ngõ nhỏ, phố nhỏ và nhà... mọi người ở đó. Không khí, kênh rạch, đường phố đều bẩn thỉu. Bẩu sao không khổ?
Em bán cái nhà ở phố cổ, về quê mua đất làm được cái nhà to vật, gara otô để được 2 cái... Bây giờ ngồi rung đùi xem Tivi VTC, rượu quê hàng vại, gà vịt, rau đầy vườn... Thế mới biết mình tỉnh táo quá!!!!
Cứ chen trúc ở mấy cái ngõ nhỏ phố nhỏ mà làm gì. Các bác nên lừa bán cho mấy gã đang phất ở quê đê.

Badlive

Xe tải
Bác s­ướng thật và thông ming quá nhưng cứ ở Quê mãi khi muốn vui cấm lên thành phố nhé,về già ốm đau cứ thuốc lá mà trị ạh? Đùa tý.:21::21: