Chi hội 20/12/2009 gặp mặt ae Wagon tại Mỹ Đình. Kính mời các Kụ tham gia

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Xin hưởng ứng chương trình của bác HIEUNAM,em có ý kiến là anh em gặp mặt ở Mỹ đình làm quen trao đổi kn,chụp ảnh vv.vv sau đó ra Hồng nhung hoặc quán lẩu gà cũng ở gần đó nhậu luôn,hơn 2 chục em Wagon mà đứng trước quán nào đó chắc chỉ ngoái cổ ra mà nhìn chứ còn ăn nhậu gì nữa.anh em cố gắng có mặt đủ cho vui nhé.(b)
Cảm ơn Kụ cho ý kiến hay! thôi thì em ko quen địa hình vùng đó nên hôm đó ae nhờ Kụ chỉ dẫn vấn đề này nhé! À, hôm đấy Kụ nhớ nhắc em lại với nhé! e ủng hộ Kụ rồi đấy ( trời lạnh thế này mà đc nồi lẩu Gà và làm vài ly Vodka thì.... mỹ mãn quá :41: )

mr_bean

Xe tải

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Mấy hôm nay các Kụ có thấy ae nhà Vịt và Ter cứ ầm ầm lên hội họp đê?....Thưa các Kụ về câu văn nghe lủng củng họp hành gì mà chẳng có ngày tháng giờ giấc gì cả? họp chợ à? Vài lời góp ý cho các Hội khác , mong rằng hãy học hỏi hôi Wagon nhà em đây nè! tuy xe nhỏ nhưng tinh thần thì ....vô cùng to lớn. Có Kụ nào hội khác vào đây khi đọc những lời góp ý này của e thì xin đưng giận em nhé! vì em nói rất THẬT mà!:))

wagon0259

Xe hơi
ngaỳ mai em se cho wg nhà em ra Su Quý Hạnh chưã nhanh, chữa gấp để ngaỳ kia còn khoe với các cụ, chẳng nhẽ laị đi xe máy các cụ nhỉ

wagon0259

Xe hơi
từ giờ naỳ trở đi em đề nghị cụ chủ thớt cứ 1 tiếng lại phải online 1 lần, để cập nhật thônng tin

wagon0259

Xe hơi
dạ daỳ cuả wg đổ đầy đến ức là 42L, nếu đổ đầy đến cổ no lè lưõi là 45L, cách đây 1 tuần em mơí bị hết xăng giữa đừơng phải đủn cong đít cong cần câu và cong 1 số thứ nữa...... Sau đó cho em nó uống lè lữơi hết 45L, kể ra hết xăng cũng học đựơc 1 bài học các cụ nhỉ, công nhận wg tuy bé nhưng dạ dày to may mà nó tiêu hoá chậm, nó mà tiêu hoá nhanh thì ..... Có lẽ hôm nay em đang ở hôị matiz rồi

bluestar2006

Xe container
dạ daỳ cuả wg đổ đầy đến ức là 42L, nếu đổ đầy đến cổ no lè lưõi là 45L, cách đây 1 tuần em mơí bị hết xăng giữa đừơng phải đủn cong đít cong cần câu và cong 1 số thứ nữa...... Sau đó cho em nó uống lè lữơi hết 45L, kể ra hết xăng cũng học đựơc 1 bài học các cụ nhỉ, công nhận wg tuy bé nhưng dạ dày to may mà nó tiêu hoá chậm, nó mà tiêu hoá nhanh thì ..... Có lẽ hôm nay em đang ở hôị matiz rồi
Em không biết bác đổ xăng ở cây nào, chứ thông số kỹ thuật trong sách là 35 lít mà bác đổ 45 lít mới đến tận cổ thì phải kiện hãng Suzuki thôi.

tuanendo

Xe hơi
báo cáo các cụ là em cứ đổ 400k xăng=24.5lit thì kim báo xăng chỉ tầm 3/4 bình. Cho nên suy ra thì chắc tầm 35-36l gì đó thật. Em cứ gia cát dự nó thế. WG khoái nhất 1 điểm là quăng đâu cũng ko sợ mất cái gì. Rất dễ chịu!!!

O Muong Te

Xe điện
Em thấy nhiều cụ tín nhiệm Quý Hạnh nên hôm nay cũng bốc máy hỏi han giá cả phụ tùng. Chả là vợ hai em vừa bị chết công tắc lên kính phụ trước, em ra cái Garage Nam Trường Thành gần nhà thì được báo giá 300k. Gọi hỏi Quý Hạnh thì đựoc báo là 850k. Thế là thế nào các cụ nhỉ? Các cụ cho em xin ý kiến để em có việc gì rẽ qua Quý Hạnh mà không lăn tăn.

wagoner

Xe buýt
Anh Nghĩa ở Quý Hạnh chuyên môn tốt và đạo đức cũng tốt luôn. Xe hỏng chỗ nào thì nói hỏng chỗ đó, không "chăn gà" như 90% các gara khác hiện nay.
Đấy chính là điểm hiếm có và đáng ghi nhận, còn phụ tùng ở Quý Hạnh là hàng chính hãng nên đương nhiên đắt rồi bác ạ. Bác có thể mua đồ ở ngoài vào Quý Hạnh thay bình thường (tất nhiên là sẽ bị chê ỉ chê ôi là không tốt...vv....).

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
may giờ ấy nhỉ gọi tôi với.0904900789
Mời Kụ 9h sáng CN ngày 20/12 đến sân vận động Mỹ Đình để giao lưu hội Wagon. Nhắc thêm Kụ. Ở đây toàn ae tự giác là chính nên... ko ai phải gọi ai Kụ ạ! :P

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
ngaỳ mai em se cho wg nhà em ra Su Quý Hạnh chưã nhanh, chữa gấp để ngaỳ kia còn khoe với các cụ, chẳng nhẽ laị đi xe máy các cụ nhỉ
Mấy hôm nay em thấy Kụ kêu xe hỏng nhiều vậy ạ? Thôi Kụ cứ ra Su quý hạnh như mấy Kụ ở đây chỉ bảo ý. Xe em cũng chẳng bị hỏng gì cả nên e cũng chẳng bít sửa ở đâu cả. Kụ sửa xong thì kể cho e nghe với nhé. Biết đâu em lai hoc đc ít kn của Kụ. Chúc Kụ sửa đc xe như ý!(b)

Cyclopusse

Xe máy
Em cập nhật danh sách hộ bác chủ thớt:
Đến 10h45'AM 9/12/2009 có những bác sau đã đăng ký off:

Hieunam : 0439916111
mr-bean
xecakho
chucong
rsf
thienphuc
wagon2005
wagoner
o_muong_te

Bác chủ thớt làm cái chương trình đê, hơn chục wagon đến thì cũng khiếp đấy nhỉ :41::41::41::41:
Em cũng như bác ThiênPhuc. Chưa có vợ 2 nhưng cũng thích một mợ Wagon. Em cũng xin đặt một viên ạ

laixe6868

Xe tải
Anh Nghĩa ở Quý Hạnh chuyên môn tốt và đạo đức cũng tốt luôn. Xe hỏng chỗ nào thì nói hỏng chỗ đó, không "chăn gà" như 90% các gara khác hiện nay.
Đấy chính là điểm hiếm có và đáng ghi nhận, còn phụ tùng ở Quý Hạnh là hàng chính hãng nên đương nhiên đắt rồi bác ạ. Bác có thể mua đồ ở ngoài vào Quý Hạnh thay bình thường (tất nhiên là sẽ bị chê ỉ chê ôi là không tốt...vv....).
Kụ thổi như thế có hơi quá ko đấy.

wagon0259

Xe hơi
tuần naỳ đen như mực, con xe cỏ chưa sưả xong lại bị công an phạt nữa mơí đau: hôm nay em đưa nhạc phụ vào BV Việt Đức mổ K đại tràng, trước cổng BV thì nhiều xe quá ko còn chỗ nào để gửi xe em phải liều để ở đừơng Tràng Thi từ 8h30 rồi vào trong BV luôn, đến 22h em mới ra xem xe còn hay mất hoặc có bị vặt gương ko, kiểm tra sơ bộ xe ko mất, gương vẫn còn và có thêm 1 mẩu giấy to bằng cái card dán ở kính trước, đọc xong điên hết cả mình nó là cái phiếu phạt cuả TTGT số 1 Trần Khánh Dư lỗi đỗ xe sai nơi quy định, em kiểm tra xe lần nữa thì ôi thôi XXX đã tháo mất BKS trứơc, công nhận XXX tài thật chẳng kém bọn ăn trộm biển ngày xưa, biển của em đã bắt chặt vào ba đờ xốc bằng đinh nhôm rút rồi tưởng ko bao giờ bị mất thế mà vẫn bị mất vì XXX, mấy cái đinh rút bị cắt đứt ngọt lịm..... Ngày mai em đi nộp phạt vào kho bạc để lấy laị cái BKS chẳng biết nhiều hay ít nhưng vẫn đau, chỉ an ủi 1 điều là tiền phạt của mình nộp vào kho bạc là đóng góp 1 phần nhỏ để xây dựng đất nước các cụ nhỉ, đây là lần bị phạt đâù tiên của em từ khi ngồi sau vô lăng đấy, có cụ nào bị phạt như trường hợp cuả em chưa ?

rfs

Xe điện
tuần naỳ đen như mực, con xe cỏ chưa sưả xong lại bị công an phạt nữa mơí đau: hôm nay em đưa nhạc phụ vào BV Việt Đức mổ K đại tràng, trước cổng BV thì nhiều xe quá ko còn chỗ nào để gửi xe em phải liều để ở đừơng Tràng Thi từ 8h30 rồi vào trong BV luôn, đến 22h em mới ra xem xe còn hay mất hoặc có bị vặt gương ko, kiểm tra sơ bộ xe ko mất, gương vẫn còn và có thêm 1 mẩu giấy to bằng cái card dán ở kính trước, đọc xong điên hết cả mình nó là cái phiếu phạt cuả TTGT số 1 Trần Khánh Dư lỗi đỗ xe sai nơi quy định, em kiểm tra xe lần nữa thì ôi thôi XXX đã tháo mất BKS trứơc, công nhận XXX tài thật chẳng kém bọn ăn trộm biển ngày xưa, biển của em đã bắt chặt vào ba đờ xốc bằng đinh nhôm rút rồi tưởng ko bao giờ bị mất thế mà vẫn bị mất vì XXX, mấy cái đinh rút bị cắt đứt ngọt lịm..... Ngày mai em đi nộp phạt vào kho bạc để lấy laị cái BKS chẳng biết nhiều hay ít nhưng vẫn đau, chỉ an ủi 1 điều là tiền phạt của mình nộp vào kho bạc là đóng góp 1 phần nhỏ để xây dựng đất nước các cụ nhỉ, đây là lần bị phạt đâù tiên của em từ khi ngồi sau vô lăng đấy, có cụ nào bị phạt như trường hợp cuả em chưa ?
E bị như cụ 1 lần roài. Hết 300k. Cụ phải mang bằng đi đến 1 TKD để họ giữ lại, họ đưa biển cụ gắn vào xe, cầm biên bản phạt lên kho bạc nộp.

Khoảng 7-10 ngày sau thì mới lấy lại được bằng.

wagon0259

Xe hơi
có cách gì để nó trả lại bằng luôn ko ? Nêú nó không trả bằng thì cầm phiếu thu tiền phạt có chaỵ xe dược ko ? Phải đi lại mấy lần vì cái bằng thì tiền xăng cũng bằng bị nó phạt lần nữa, sao nó ko phạt luôn 600k rồi trả bằng ngay cho ngừơi ta để nnhà nước thu được nhiều tiền mà mình cũng không phải đi laị nhiêù

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
có cách gì để nó trả lại bằng luôn ko ? Nêú nó không trả bằng thì cầm phiếu thu tiền phạt có chaỵ xe dược ko ? Phải đi lại mấy lần vì cái bằng thì tiền xăng cũng bằng bị nó phạt lần nữa, sao nó ko phạt luôn 600k rồi trả bằng ngay cho ngừơi ta để nnhà nước thu được nhiều tiền mà mình cũng không phải đi laị nhiêù
Chuyện này thì em chẳng giúp Kụ đc gì rồi:77:. Chúc Kụ vượt qua đc vũng nước nhỏ này nhé , chúc Kụ đã đóng góp nửa tháng lương cho 1 quân nhân xxx rồi đấy. Dù sao xxx cũng là đầy tớ của nhân dân như Bác Hồ đã nói.

Trạng thái
Thớt đang đóng