[Funland] 20/10 các cụ tặng gì bà cả?

binhsu7273

Xe cút kít
\:D/\:D/\:D/............>:D<>:D<>:D<

binhsu7273

Xe cút kít

hope2022

Xe hơi
Em cũng tặng hoa súng từ tối hôm kia. Tối qua mụ ấy đòi tiếp. Tham như mõ.
Đàn bà chỉ nên nói vừa đủ, không nên nói nhiều, vì nói nhiều đàn ông cũng không nghe hết, mà có nghe hết cũng không hiểu hết. Mà có hiểu hết thì cũng chưa chắc đã để tâm.

Tâm tư của đàn ông rất là dễ hiểu, nếu họ yêu bạn họ sẽ tình nguyện thấu hiểu bạn. Nếu họ hết yêu bạn, thì việc bạn buồn vui đau khổ chỉ là việc của riêng bạn. Vì thế nên không có đàn ông vô tâm mà chỉ có đàn ông không yêu bạn.

Trong tình yêu đàn bà nói ít đàn ông hiểu nhiều. Đàn ông không hiểu thì không cần phải nói tiếp, vì nói nhiều thành dại, mà nói dại thành ngu.

Đàn bà cũng bỏ ngay cái trò, cứ ngày 18-19 là lên mạng lấy những cái hình ảnh thông tin chuyển khoản và quà tặng nọ kia úp lên FB, xong rồi “ước gì “ đi. Đàn ông họ không thích điều đó đâu. Cô diễn viên đã khoá Fb và cũng không có “ước gì” trên đó, nhưng mà, anh cá mập mới tặng chiếc đồng hồ có giá 1 tỷ và 1 chuyến du lịch Thái Lan. Thậm chí, thuê cả shiper đi xe phân khối lớn đem tới nhà tặng luôn!

Ngày 20-10, thực chất ra chỉ là ngày thành lập của cái Hội liên hiệp phụ nữ. Không phải ngày phụ nữ Việt Nam nhé ! Cái Hội này thì ai cũng biết chả có đóng góp gì nhiều cho xã hội nhưng hàng năm lại tiêu tốn không biết bao nhiêu ngân sách của quốc gia. Nếu nói thẳng nói thật thì nó là cái Hội “Ăn hại đái khai” đó ! Chính vì “ăn hại đái khai”, nên nó mới tìm cách gắn luôn cái ngày đó vào thành ngày phụ nữ Việt Nam... để cho người ta đỡ chửi thôi:P:P:P

Isu_zu

Tháo bánh
...Ngày 20-10, thực chất ra chỉ là ngày thành lập của cái Hội liên hiệp phụ nữ. Không phải ngày phụ nữ Việt Nam nhé ! Cái Hội này thì ai cũng biết chả có đóng góp gì nhiều cho xã hội nhưng hàng năm lại tiêu tốn không biết bao nhiêu ngân sách của quốc gia. Nếu nói thẳng nói thật thì nó là cái Hội “Ăn hại đái khai” đó ! Chính vì “ăn hại đái khai”, nên nó mới tìm cách gắn luôn cái ngày đó vào thành ngày phụ nữ Việt Nam... để cho người ta đỡ chửi thôi:P:P:P
Cụ/mợ phán quá chuẩn. Cái hội của nợ này chả làm đc trò trống gì ngoài băng rôn khẩu hiệu suông, lại thành cái cớ để phiền hà nhau. Sinh nhật, 14/2, 8/3, ngày cưới...đã đau đầu lại đẻ thêm 20/10. Haizz.

• Vodka
Reactions: UFA

MaiKN

Xe hơi
Đàn bà chỉ nên nói vừa đủ, không nên nói nhiều, vì nói nhiều đàn ông cũng không nghe hết, mà có nghe hết cũng không hiểu hết. Mà có hiểu hết thì cũng chưa chắc đã để tâm.

Tâm tư của đàn ông rất là dễ hiểu, nếu họ yêu bạn họ sẽ tình nguyện thấu hiểu bạn. Nếu họ hết yêu bạn, thì việc bạn buồn vui đau khổ chỉ là việc của riêng bạn. Vì thế nên không có đàn ông vô tâm mà chỉ có đàn ông không yêu bạn.

Trong tình yêu đàn bà nói ít đàn ông hiểu nhiều. Đàn ông không hiểu thì không cần phải nói tiếp, vì nói nhiều thành dại, mà nói dại thành ngu.

Đàn bà cũng bỏ ngay cái trò, cứ ngày 18-19 là lên mạng lấy những cái hình ảnh thông tin chuyển khoản và quà tặng nọ kia úp lên FB, xong rồi “ước gì “ đi. Đàn ông họ không thích điều đó đâu. Cô diễn viên đã khoá Fb và cũng không có “ước gì” trên đó, nhưng mà, anh cá mập mới tặng chiếc đồng hồ có giá 1 tỷ và 1 chuyến du lịch Thái Lan. Thậm chí, thuê cả shiper đi xe phân khối lớn đem tới nhà tặng luôn!

Ngày 20-10, thực chất ra chỉ là ngày thành lập của cái Hội liên hiệp phụ nữ. Không phải ngày phụ nữ Việt Nam nhé ! Cái Hội này thì ai cũng biết chả có đóng góp gì nhiều cho xã hội nhưng hàng năm lại tiêu tốn không biết bao nhiêu ngân sách của quốc gia. Nếu nói thẳng nói thật thì nó là cái Hội “Ăn hại đái khai” đó ! Chính vì “ăn hại đái khai”, nên nó mới tìm cách gắn luôn cái ngày đó vào thành ngày phụ nữ Việt Nam... để cho người ta đỡ chửi thôi:P:P:P
Bác nói đúng trừ việc lấy ví dụ về Shark B và PO thì chẳng liên quan. Bác nói thế em tự ái đấy, ý là phải học cô ấy cách moi tiền của đàn ông à?

hope2022

Xe hơi
Bác nói đúng trừ việc lấy ví dụ về Shark B và PO thì chẳng liên quan. Bác nói thế em tự ái đấy, ý là phải học cô ấy cách moi tiền của đàn ông à?
Thì em lấy đại ví dụ dễ nhất chứ nào dám có ý bảo học. Bác xinh đẹp, nhẹ nhàng và đằm thắm thì nỡ lòng nào giận và tự ái em, em tụi thân:(. Nhờ :P

Isu_zu

Tháo bánh
Mợ nhạy cảm quá. Mà PO cũng có làm gì sai đâu, vc anh B ly thân rồi yêu ai thì yêu, chưa cưới là chưa vi phạm PL. Chị vk cũng có quyền yêu mà. Còn tình yêu của đàn ông cũng phần nào thể hiện qua tiền đấy, ko yêu thì họ khó tự giác móc ra tặng lắm.

MaiKN

Xe hơi
Mợ nhạy cảm quá. Mà PO cũng có làm gì sai đâu, vc anh B ly thân rồi yêu ai thì yêu, chưa cưới là chưa vi phạm PL. Chị vk cũng có quyền yêu mà. Còn tình yêu của đàn ông cũng phần nào thể hiện qua tiền đấy, ko yêu thì họ khó tự giác móc ra tặng lắm.
Sáng nay vừa đọc bài này trên fb. Lấy phần bánh của mình kiểu này thì bị dị ứng là đúng rồi.
Tự do yêu đương không ai cấm, Nhưng mà lố quá đà,
Hàng xóm mà có đám ma thì đang cưới cũng phải tắt nhạc. Vụ ảnh ọt sinh nhật trong lúc vk con người ta đang khó ở là phải xử rồi.

Còn Cá thì phải chiều PO thôi, nó kiếm cớ bỏ nốt thì tiền đầu tư từ ban đâu thành công cốc à, mà quay về thì ai chứa chứ.

Bạn nói đúng, tình yêu của đàn ông thể hiện qua tiền.
miếng bánh tự do.png

KeanuR

Xe tăng
20.10.2002 VNĐ cụ ah

MaiKN

Xe hơi
Cụ thông cảm, nhạy cảm là đúng thôi, Ai lại lấy nhân vật điển hình của sự vô học, và láo toét thế để làm bài học cho chị em.

Isu_zu

Tháo bánh
Thứ nhất là trên OS xưng hô cụ/mợ mới chuẩn mợ nhé.
Thứ 2 là chuyện nào ra chuyện nấy, cá nhân em thấy chuyện ly thân/ li dị còn tốt hơn là ghét nhau mà cố ở rồi chửi nhau trước mặt con cái. Không nên lấy con cái ra làm tấm khiên bảo vệ cho mình, và tốt nhất thì đừng nhắc đến chuyện con cái với báo chí.
Phần lớn những người nhảy vô chê bai PO và Mr B, em cho là có sự GATO ko hề nhẹ. Nếu họ ko nổi tiếng, xinh đẹp và giàu có thì chắc chả ai để ý :)).

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Qua em phải đi tiếp mấy bạn đồng nghiệp cũ ở Nhật sang. Vợ nhất định tặng 2 chuyến grab đi và về vì lo em sẽ say. 20/10 là cái ngày gì ạ!

fundraiser

Xe container
Ngày vớ ngày vẩn, làm cho chiều tối qua tắc lòi tói. em thì tuần trước đã ship con ting ting cho vợ muốn làm gì thì làm rồi.

cusao

Xe lăn
Em thì hay tặng sự bất ngờ thú vị....Tiếc là sức sáng tạo của em cũng chật hẹp nên đành hạ cánh xuống những vùng đất trần trụi như vốn có của nó

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Ngày vớ ngày vẩn, làm cho chiều tối qua tắc lòi tói. em thì tuần trước đã ship con ting ting cho vợ muốn làm gì thì làm rồi.
Hôm qua e mất 3 tiếng cho quãng đường từ trần khánh dư đến tô ngọc vân. Cô e vk tổ chức ăn uống chẳng lẽ ko đi. Đến quán toàn thanh niên iu nhau nhìn gđ m lạc lõng quá.

xemay_oto89

Xe điện

• Vodka
Reactions: UFA