[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanzs

Xe container
Vụ này hỏng rồi, có giải quyết êm xuôi được với tây thì cũng bị dứt với lều báo và dân mạng nhà ta.
Diễn viên với chả Nhạc sĩ....

Em thấy chuyện vô lý ở chỗ lời 1 phía, lại còn bắt tắm xóa hết dấu vết thế bằng chứng đâu? Lời 1 phía? mà ngay hôm sau nó đã rời khỏi địa phương tức là 2 ông này cũng không theo đuổi gì vụ này mà muốn làm êm nhất có thể?

Mấy ông cũng đi tây tàu, quen bạn bè bên tây nhiều nên cũng khó mà ngu luật.
Luật là luật thôi, vô lý nhưng rất có lý. Cụ cứ sang tây đi rồi biết đụng vào đàn bà nó ko đơn giản đâu

1.25 ton

Xe điện
Người nổi tiếng lên báo lá cải Anh. Em nghĩ hay là do bất đồng ngôn ngữ mà hai nghệ sỹ bị hiêu nhầm ? Ví dụ như em ấy bảo là $ 1000 / shot, 2 nghệ sỹ lại tưởng là $1000/ qua đêm. :))

British girl, 17, is 'raped in Majorca by a 'famous' actor and a musician who made her shower to wash away evidence after sex attack in their hotel'

Ultima Hora says the men and the girl were staying in separate hotels in the municipality of Andratx and got into conversation at a nearby restaurant before she agreed to go to the place where the Vietnamese pair were staying after spending time on the beach with them.

Chỉnh sửa cuối:

Hien do

Xe tăng
Đã đi với vợ con, lại còn chơi some thì mất nết quá.
Tbn tăng tội hiếp dâm lên 15 năm, nếu đt mà có quay clip thì khó nói lắm.
Gái hay không nó vẫn là dưới 18 tuổi thôi

Anh yêu em 199872

[Tịch thu bằng lái]
Hồng nhan Anh quốc phát mê nha
Đăng lên ngoại báo ngại thấy pà
Hoài hương cố quốc còn xa quá
Anh tài khó thoát kiếp tầm da
Thơ hay thế cụ? Mà sao tầm da mà không phải tầm hoa cụ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Doublegreen

Xe tải
Báo đưa tin là HHA chuyến này đi cùng con gái lớn, đúng không các cụ. Thế mà dám linh tinh à ? Hay con gái về trước rồi.

Fightingman

Xe tải
Dân tình mình còn chưa tính đến cái tội làm cho tên VN ta có thể bị xuất hiện trên các trang tin của CA theo cách ko mong muốn nữa. tội 2 cụ này nặng lắm luôn!

Chim Trích

Xe tăng

Dân Tổ

Xe container
Cụ ơi trên fb có ng còm bảo đấy là bài để được định cư đấy. Em thấy cụ nhiều năm ở châu Âu, cụ nghĩ có khả năng đó không ạ?
Em ở đảo, có qua châu Âu chơi kha khá, nhưng em chưa thấy lý do gì để được định cư như trường hợp 2 checkers trên ạ :D

Moriarty

Xe container
2 ông HHA, HĐ tiền thì ko phải nghĩ, ko phụ thuộc nhà vợ thì ly cmn hôn đi rồi tha hồ đỵt bọp, đây cứ thích diễn bài ngôn tình trong khi chén gái như ranh

sthd

Xe lăn
Dễ bị bướm Tây lừa lắm, hai bố này dám bắt 1 đứa về hấp diêm ư???
em kia khai hai ông này là nghệ sĩ nổi tiếng! em này đi du lịch cùng gđ chứ không phải hàng họ.
chắc làm quen, nổ khoe tài năng, dụ em nó về phòng để khoe tài đàn ca sáo nhị.
em kia tưởng về phòng đàn hát thôi. trẻ con mà.
mấy ku em nghệ sĩ đểu này tưởng nó về phòng có nghĩa là ok. lại còn some.
chắc thành viên cứng của Thiên địa hội!
cho chết.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
em kia khai hai ông này là nghệ sĩ nổi tiếng! em này đi du lịch cùng gđ chứ không phải hàng họ.
chắc làm quen, nổ khoe tài năng, dụ em nó về phòng để khoe tài đàn ca sáo nhị.
em kia tưởng về phòng đàn hát thôi. trẻ con mà.
mấy ku em nghệ sĩ đểu này tưởng nó về phòng có nghĩa là ok. lại còn some.
chắc thành viên cứng của Thiên địa hội!
cho chết.
Bọn này chúng nó chịch từ 12, tuởng với tuợng gì hở cụ, dạng đồng ý chơi some ko phải dạng vừa đâu. :D

miljardair

Xe máy
Nạn nhân là một cô gái 17 tuổi đến từ Vương quốc Anh đang ăn tối với mẹ, dì và bà của mình tại một nhà hàng bên bờ biển. Sau đó, họ chuyển sang một bàn gần đó gồm 3 người (hai nam, một nữ) để trò chuyện. Được một lúc thì cô gái 17 muốn ngồi hút thuốc trên một bức tường nhỏ cạnh bờ biển, gần nhà hàng (hút thuốc trên sân thượng nhà hàng bị cấm ở Tây Ban Nha).

Bất ngờ xuất hiện hai người đàn ông, họ ngồi xuống bên cạnh cô gái và bắt đầu trò chuyện với cô. Sau khoảng 10 phút, cả nhóm nhận ra cả cô gái và hai người đàn ông không còn ngồi trên bức tường nữa nên dì cô gái đã ra bãi biển để tìm cô. Khi dì cô gái quay lại nhà hàng, một nhân viên phục vụ nói rằng anh ta nhìn thấy cô gái và hai người đàn ông rời đi theo hướng khác, vì vậy 2 người phục vụ, dì cô gái và một người Đức bắt đầu đi tìm cô gái.

Sau đó, họ tìm thấy cô gái đang ngồi khóc ở tầng trệt của một khách sạn gần đó. Họ đãđưa cô quay trở lại nhà hàng bên kia đường. Trong khi quay trở lại nhà hàng, cô gái nói rằng hai người đàn ông đã tấn công cô và đưa thẳng vào nhà vệ sinh.

Theo lời kể của nạn nhân, hai người đàn ông Việt Nam nói với cô rằng họ muốn giới thiệu cho cô một bãi biển khác gần đó rồi sau đó họ dẫn cô đến phòng khách sạn của họ. Tại đây, họ đã luân phiên cưỡng hiếp cô.

Sau khi cô gái quay lại nhà hàng, cả nhóm nhìn thấy hai người đàn ông này trốn sau một bụi cây để xem chuyện gì đang diễn ra tại nhà hàng. Hai trong số những người Đức đã nhanh chóng đứng dậy và đuổi theo hai gã đàn ông này khi họ định bỏ đi. Họ đã bắt được hai gã đàn ông với sự trợ giúp của những người phục vụ nhà hàng và giữ hai tên này cho đến khi cảnh sát Guardia tới đó sau khoảng 30 phút.

Hai gã đàn ông đã vài lần cố rời khỏi hiện trường nhưng đều thất bại. Trong khi chờ cảnh sát tới, người đàn ông 42 tuổi khai rằng họ không đưa cô gái lên phòng và chỉ trò chuyện với cô bên bờ biển, mặc dù vậy cả cô gái, lễ tân khách sạn và camera giám sát đều chứng minh điều ngược lại. Người đàn ông 37 tuổi khẳng định rằng anh ta không biết gì và không thể nhớ những gì đã xảy ra. Hai gã đàn ông sau đó đã bị cảnh sát Guardia bắt giữ.

Vụ việc đã được báo chí Tây Ban Nha đưa tin, Vietnam Insider cũng nhận được hai hình ảnh về những người đàn ông bị cảnh sát còng tay ngay trước thời điểm họ bị tạm giữ. Hiện họ đã ra tù, nhưng bị cấm rời khỏi Tây Ban Nha và bị tịch thu hộ chiếu.

Bemagauvn

Xe điện
2 ông HHA, HĐ tiền thì ko phải nghĩ, ko phụ thuộc nhà vợ thì ly cmn hôn đi rồi tha hồ đỵt bọp, đây cứ thích diễn bài ngôn tình trong khi chén gái như ranh
Cụ nhầm chút,
Anh nhạc sĩ thì em ko rõ. Nhưng anh diễn viên trên dăng dưới cát tút. Nhà cửa bố mẹ rất bình thường…
Vợ thì một nách hai con bán hàng chè cháo sml, cho ck đi hoạt động nghệ thuật 😭😭😭.

Trạng thái
Thớt đang đóng