[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

khicon

Xe buýt
Các cơ quan nhà nước họ làm việc có quy trình, họ có thông tin mà cđm ko có nên mới ra các quyết định như vậy. Nên căn cứ vào đó thì sẽ hiểu bản chất sự việc là gì.

Txpt

Xe tải
Em không nổi tiếng và ăn chơi như 2 ông em này, nhưng tài sản thì em chấp cả 2 ông em này cộng lại. Em thật :))
E.ó hiểu cụ khoe để làm gì? Cụ kia minh chứng là 2 cụ trên mức khá của xã hội, mà mức khá của cái HN này thì thích đi nc nào trong phút mốt sao phải ky cóp?

Kurumasuki

Xe container
Các cơ quan nhà nước họ làm việc có quy trình, họ có thông tin mà cđm ko có nên mới ra các quyết định như vậy. Nên căn cứ vào đó thì sẽ hiểu bản chất sự việc là gì.
Mọi người nói bị cài bẫy thì cũng có cơ sở mà
Tuy nhiên, dính bẫy thì chấp nhận phạm pháp đi
Đi tù và phạt tiền thì tự trách mình thôi

phuongmit

Xe cút kít
Em không nổi tiếng và ăn chơi như 2 ông em này, nhưng tài sản thì em chấp cả 2 ông em này cộng lại. Em thật :))
èo cụ này zầu như nầy mà vẫn vào ọp chơi, còm nhiệt tình trong quán như này là rất vinh dự cho các óp phơ :))

phuongmit

Xe cút kít
e định bảo các cụ gộp hết lại đi rồi ngồi lên bập bênh với e :D, xong nhìn lại thì Grab nó bắt đc 1 cuốc, nên thôi!!! May cho các cụ nhóe!
đi cẩn thận cụ nhé, hí hoáy đt tí khách vốt 1 sao lại khổ ;)) thôi e cũng tranh thủ xách nốt ít vữa ;))

Thành Thị 1

Xe điện
Vâng

Đọc nhiều ý kiến của ộp mới thấy là CS TBN kém nhỉ, và dưới mắt của ộp phơ thì CS TBN còn ng u nữa ấy.
Hội lừa đảo, mà cả gia đình lừa đảo như thế (cô gái đi cùng bố mẹ, dì) mà sau khi lấy lời khai, SC TBN lại tha bổng cho cả gia đình lừa đảo ấy về Anh.
Còn cả những du khách Đức, phục vụ của nhà hàng ấy cũng mắc lừa cô bé lừa đảo kia luôn khi mà tham gia bắt giữ 2 người Việt trong lúc chờ CS tới.

Mà bọn lừa đảo ấy cũng nhát gan nhỉ, lừa xong 2 anh người Việt mình phát là té về Anh luôn, íu dám lừa tiếp các vụ khác.

CS TBN ngô nghê thật, thả bọn lừa đảo mà còng tay nạn nhân.
ng ta ko gọi là lừa đảo, mà lợi dụng sự thiếu hiểu biêt luật để đẩy vào những tình huống phạm luật thôi!
Cơ mà cụ bảo là lừa đảo thì cứ cho là lừa đảo đi!!!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
E.ó hiểu cụ khoe để làm gì? Cụ kia minh chứng là 2 cụ trên mức khá của xã hội, mà mức khá của cái HN này thì thích đi nc nào trong phút mốt sao phải ky cóp?
Chém vui chứ khoe với mẽ cái con khỉ gì cụ. Nói ăn chơi ở đây, trong cái thớt này là kiểu gái gú của 2 ông em đấy chứ việc đi du lịch nước ngoài thì có cái gì mà ghê gớm với ký cóp hả cụ ?

Tý phệ

Xe điện
đi cẩn thận cụ nhé, hí hoáy đt tí khách vốt 1 sao lại khổ ;)) thôi e cũng tranh thủ xách nốt ít vữa ;))
Ơ vừa chạy khách xong về xách vữa thế lày thì tiền để đâu cho hết. Vẫn đang ngồi ngã tư vẫy khách đơi :((

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Khả năng e với cụ bằng nhau :D
Chắc cụ phải hơn em. Nói vui thế thôi chứ em ngồi với một bạn làm bên tổ chức sự kiện, nghe bạn ấy nói giới này nhiều người cũng không phải giầu gì như mọi người tưởng đâu. Ngoài Bắc em thấy có Xuân Hinh, Nam Tào và bác Quang Tèo, trong nam thì có mấy ca sỹ như ĐVH, Mỹ Tâm, LQ, Hà Hồ, Thuỷ Tiên, Trấn Thành là giầu thực sự thôi :))

giang.nguyen

Xe điện
Vâng

Đọc nhiều ý kiến của ộp mới thấy là CS TBN kém nhỉ, và dưới mắt của ộp phơ thì CS TBN còn ng u nữa ấy.
Hội lừa đảo, mà cả gia đình lừa đảo như thế (cô gái đi cùng bố mẹ, dì) mà sau khi lấy lời khai, SC TBN lại tha bổng cho cả gia đình lừa đảo ấy về Anh.
Còn cả những du khách Đức, phục vụ của nhà hàng ấy cũng mắc lừa cô bé lừa đảo kia luôn khi mà tham gia bắt giữ 2 người Việt trong lúc chờ CS tới.

Mà bọn lừa đảo ấy cũng nhát gan nhỉ, lừa xong 2 anh người Việt mình phát là té về Anh luôn, íu dám lừa tiếp các vụ khác.

CS TBN ngô nghê thật, thả bọn lừa đảo mà còng tay nạn nhân.
Cụ lại dở, TBN cũng như phần lớn các nước châu âu, vừa mới ban hành luật "im lặng không có nghĩa là đồng ý", quan hệ mà không có chữ ừ = hiếp dâm, cho phép tố cáo hiếp dâm dựa trên sự đồng ý mà ko cần bằng chứng thì việc bị đơn phải ở lại??

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Nếu vậy chắc chắn là cũng same same chị Đại Nam.
Ngưỡng mộ cụ quá.
Đại Nam với Đại Bắc cái gì hả cụ, cá nhân em thấy 2 ông em này so với xã hội cũng như bản thân em là bình thường. Chẳng có lẽ cứ phải ngưỡng mộ họ về mức giầu có cụ mới ưng ah ?

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Đại Nam với Đại Bắc cái gì hả cụ, cá nhân em thấy 2 ông em này so với xã hội cũng như bản thân em là bình thường. Chẳng có lẽ cứ phải ngưỡng mộ họ về mức giầu có cụ mới ưng ah ?
Ngưỡng mộ chứ.
Người giàu là người tài.
Người tài lúc nào cũng được ngưỡng mộ.

Trạng thái
Thớt đang đóng