[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

QUANG1970

Xe lăn
Khả năng lúc ở trong quán rượu 2 ông này khoe Tốc Tốc và Phê Bốc có nhiều lượt người follow và khoe đủ thứ để cho em kia biết tao là người nổi tiếng ở VN.
Em kia thì đang xem dở quảng cáo Iphone 14 sắp ra hàng. Và giật mình nhìn lại CCCD của mình mới 16 tuổi 300 ngày. Thế là 1 âm mưu nhanh chóng hình thành...
Cái thuyết âm mưu của bác qbtokyo có lẽ khó ai có thể đưa ra hay hơn, vì quá thú vị và vô cùng logic! =D> :))

Business2018

Xe buýt
Khổ thân 2 ông em đen quá, nhưng cũng là bài học kinh nghiệm được rút ra “ ko nên lấy vợ xấu “- bao năm bị kìm hãm cái sự “ đẹp “ nên nó mới ra nông nỗi ! Cụ nào ko tin cứ ngẫm mà xem !

nguyentruongto

Xe tải
Website
apaxlearning.com
Em thì thấy từ ngày có cái metoo gì đó nữ quyền, rất nhiều vụ bị trap như này.

phuongmit

Xe cút kít
Sau đây khéo có quả sổ tay tổng hợp kiến thức kick four oversea and more ra đời ;))

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Cái thuyết âm mưu của bác qbtokyo có lẽ khó ai có thể đưa ra hay hơn, vì quá thú vị và vô cùng logic! =D> :))
Bởi vì em đã từng có kiểu như vậy.
Kết quả thu được nó liên quan mật thiết. Mắc hơn hẳn :))

Dân Tổ

Xe container
Em dự đơn giản thôi :D Con bé kia (gọi là bé mà nó chẳng bé đâu :D ) cũng loăng quăng vừa tranh thủ đi chơi cùng gia đình, cùng lượn lờ tìm khách (đại gia) đi du lịch ở vùng này :P. Vớ 2 anh VN thân thiện, mời ăn mời uống bét nhè, các anh gạ về ks chill chill cũng về luôn.

2 anh thấy dễ ăn (quen kiểu ở nhà) cũng sướng đời quá, triển luôn - tưởng Tây dư lào ;)) - ai ngờ con em nhảy mịa cái điện thoại, bắt chuộc. Anh mất đt tưởng coi như của đi thay người, không chấp nhận deal. - Em gái báo cảnh sát luôn :D

Game này ranh giới nạn nhân mong manh cực các cụ ạ :P

lai 4 fun

Xe tải
Thấy đọc em nó về nước rồi thì có khi nào là đút cho nó thật nhiều tiền để nó rút đơn kiện ko hay vẫn bị truy tố nhỉ. Tin cũng sốc phết ko biết kết cục ra sao. Nói chung chắc cũng đi đêm nhiều rồi giờ mới gặp ma hehe

nguyentruongto

Xe tải
Website
apaxlearning.com
QUÁ VÔ LÝ
Chia sẻ về các tin đồn trên mạng xã hội, nhạc sĩ Lưu Thiên Hương, chị vợ nam nhạc sĩ nói: “Đêm nay, vợ chồng Hồ Hoài Anh - Lưu Hương Giang cùng con sẽ bay về Việt Nam. Họ đi châu Âu 4 nước, từ một lời mời tham dự chương trình golf bên đó”.
“Tôi nghĩ Hồ Hoài Anh không liên quan những ồn ào trên mạng đâu. Hồ Hoài Anh là nghệ sĩ nổi tiếng, làm sao có thể làm như thế được. Tại nước mình còn không dám huống hồ ra nước ngoài. Điều đó rất vô lý”.
Đồng thời, cô cũng cho biết Hồ Hoài Anh có gặp sự cố trong chuyến đi khi bị mất điện thoại và hộ chiếu. Tuy nhiên, sau khi nhờ sự trợ giúp của đại sứ quán, mọi chuyện đã ổn thỏa và có thể về nước trong đêm nay.
-ATL
Theo Thanh niên

Kurumasuki

Xe container
Bác về học lại tiếng Anh trườc khi viết còm" thắc mắc nhé!

FYI, "whether" là một liên từ trong tiếng Anh và mang nghĩa "không biết", "liệu" .... .
Whether thường được sử dụng khi kể lại một sự việc hay tường thuật lại lời nói của ai đó.

Liên từ "whether" thường được sử dụng khi muốn đưa ra hai khả năng (option) hoặc hai sự lựa chọn.
Ví dụ:
+ I don’t know whether she will go shopping or coming back to watch movies.
+ We can’t tell whether it's crying or laughing.

In addition, "Whether" và "if" có thể sử dụng thay thế lẫn nhau trong câu.
Người ta phát hiện lỗi chính tả của tờ báo Anh
Cụ lại đi dạy ngữ pháp chả liên quan
Mệt với cụ thật :))

Euro2CityStar

Xe lăn
Thấy đọc em nó về nước rồi thì có khi nào là đút cho nó thật nhiều tiền để nó rút đơn kiện ko hay vẫn bị truy tố nhỉ. Tin cũng sốc phết ko biết kết cục ra sao. Nói chung chắc cũng đi đêm nhiều rồi giờ mới gặp ma hehe
giờ thì showhand với nó trên court
chứ còn dàn làm gì nữa .
mất sạch cửa làm ăn giống anh thuyền trưởng rồi còn đâu

phuongmit

Xe cút kít
Em dự đơn giản thôi :D Con bé kia (gọi là bé mà nó chẳng bé đâu :D ) cũng loăng quăng vừa tranh thủ đi chơi cùng gia đình, cùng lượn lờ tìm khách (đại gia) đi du lịch ở vùng này :P. Vớ 2 anh VN thân thiện, mời ăn mời uống bét nhè, các anh gạ về ks chill chill cũng về luôn.

2 anh thấy dễ ăn (quen kiểu ở nhà) cũng sướng đời quá, triển luôn - tưởng Tây dư lào ;)) - ai ngờ con em nhảy mịa cái điện thoại, bắt chuộc. Anh mất đt tưởng coi như của đi thay người, không chấp nhận deal. - Em gái báo cảnh sát luôn :D

Game này ranh giới nạn nhân mong manh cực các cụ ạ :P
K logic lắm vì đt ở bển hầu như dùng hợp đồng đóng cước k mua đứt, cầm về chả làm ăn dc gì. Thà lấy cái quần sịp của 02 anh mang lên ebay đấu giá có khi còn kiếm dc tiền x100 lần cái đt :))

minhhai985

Xe lăn
QUÁ VÔ LÝ
Chia sẻ về các tin đồn trên mạng xã hội, nhạc sĩ Lưu Thiên Hương, chị vợ nam nhạc sĩ nói: “Đêm nay, vợ chồng Hồ Hoài Anh - Lưu Hương Giang cùng con sẽ bay về Việt Nam. Họ đi châu Âu 4 nước, từ một lời mời tham dự chương trình golf bên đó”.
“Tôi nghĩ Hồ Hoài Anh không liên quan những ồn ào trên mạng đâu. Hồ Hoài Anh là nghệ sĩ nổi tiếng, làm sao có thể làm như thế được. Tại nước mình còn không dám huống hồ ra nước ngoài. Điều đó rất vô lý”.
Đồng thời, cô cũng cho biết Hồ Hoài Anh có gặp sự cố trong chuyến đi khi bị mất điện thoại và hộ chiếu. Tuy nhiên, sau khi nhờ sự trợ giúp của đại sứ quán, mọi chuyện đã ổn thỏa và có thể về nước trong đêm nay.
-ATL
Theo Thanh niên
2 ông cùng mất đt?

Trạng thái
Thớt đang đóng