[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

New car 2023

Xe container
em mạnh dạn dự đoán mõi chú 500k euro tiền phạt và 5 năm tù, rip sự nghiệp

minh béo mới gọi điện rủ bé zai về phòng ( chưa hiếp) đã nửa triệu đô và 2 năm giam trên đất mỹ
Đồng chí Minh béo là rủ ngay bé trai cu lít.

Còn 2 anh nghệ xí này, cứ kiên quyết phủ nhận, coi ra răng bác ạ.

sthd

Xe lăn
Cụ dek biết nó, nhưng cả nước còn deck biết cụ. Vậy nói ra làm gì để người khác cười cho.
mấy thằng "nghệ sĩ" dởm này có gì ghê gớm đâu mà mấy cụ fan hâm mộ cứ nhảy dựng lên khi có người động đến thế nhỉ?
ừ thì cứ cho là mấy thằng này "nổi tiếng", cũng như mấy em gái khoe mông khoe dzu thôi chứ có gì đâu? mấy thằng này tài năng gì? có tác phẩm gì? không biết đến nó thì có thiệt thòi quá không?

Nghệ sĩ không có nghĩa là Nổi tiếng. Nghệ sĩ phải là người có tài năng, có tác phẩm nghệ thuật.

mấy thằng nửa mùa này tài năng thì có hạn, nhưng tinh tướng thì vô biên.
chưa có tác phẩm nào ở nước ngoài nhưng cũng lấy mác "nghệ sĩ Nổi tiếng" ra để cua gái ở Châu Âu. đi tù là đáng.

chính nạn nhân khai với cảnh sát rằng được bảo là "nghệ sĩ Nổi tiếng"!
sang Âu còn thế, ở vn nó lợi dụng cái mác "nghệ sĩ Nổi tiếng" để kiếm chác những gì? chắc chắn là rất ghê gớm

chính sự dốt nát, dễ dãi đã khuyến khích những thằng như hha, hđ chìm sâu hơn vào tội lỗi

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
mấy thằng "nghệ sĩ" dởm này có gì ghê gớm đâu mà mấy cụ fan hâm mộ cứ nhảy dựng lên khi có người động đến thế nhỉ?
ừ thì cứ cho là mấy thằng này "nổi tiếng", cũng như mấy em gái khoe mông khoe dzu thôi chứ có gì đâu? mấy thằng này tài năng gì? có tác phẩm gì? không biết đến nó thì có thiệt thòi quá không?

Nghệ sĩ không có nghĩa là Nổi tiếng. Nghệ sĩ phải là người có tài năng, có tác phẩm nghệ thuật.

mấy thằng nửa mùa này tài năng thì có hạn, nhưng tinh tướng thì vô biên.
chưa có tác phẩm nào ở nước ngoài nhưng cũng lấy mác "nghệ sĩ Nổi tiếng" ra để cua gái ở Châu Âu. đi tù là đáng.

chính nạn nhân khai với cảnh sát rằng được bảo là "nghệ sĩ Nổi tiếng"!
sang Âu còn thế, ở vn nó lợi dụng cái mác "nghệ sĩ Nổi tiếng" để kiếm chác những gì? chắc chắn là rất ghê gớm

chính sự dốt nát, dễ dãi đã khuyến khích những thằng như hha, hđ chìm sâu hơn vào tội lỗi
Ông chỉ được cái nhanh tay.
Đọc kỹ một lượt các comment của cụ khanhnguyen09 xem đang nói về cái gì đã nào.

locve

Xe tăng
Nghe nói bảo em Người Anh là g dịch vụ và trong đường dây gạ đụ tống tiền, 2 cu ns kia vừa ham lol lạ, vừa ngu nên dính bẫy

pooka

Xe container
Đúng sai ko quan trọng. Quan trọng là có cái để chém ró cho nó sướng mồm đã =))

Giờ này đúng sai thì 2 đồng chí kia vẫn đang bị cáo buộc tấn công tình dục 1 em gái đáng tuổi con họ =))

Với mấy thằng lạm dụng gái dưới 18 thì vote sửa luật cắt cu nó mới thích đáng.
Hai cu kia đi lằng nhằng với râu ngô thì chắc là đúng rồi. Đi cùng vợ mà dám loằng ngoằng thật thì bị ăn chửi cũng không sai. Chỉ có tranh cãi là hai ông tướng ấy hấp diêm thật không, hay là bị vu oan hấp diêm.

Susu77

Xe tăng
Trong thớt này có cụ còn lo ngại hộ F1 của người khác thiếu thốn văn hóa khi không xem phim THVN đấy ạ.
Theo cách đánh giá của mấy cụ đó thì chắc em thuộc dạng “vô văn hoá” luôn chứ không chỉ “thiếu”😀. Hai chục năm nay em gần như không xem gì của THVN chứ ko riêng phim Việt. Trước cũng xem bóng đá, nhưng từ khi Việt Khuê, Tạ Biên Cương liên tục bình luận thì cai.
Hầu như ko xem nhưng có biết HHA với vai trò HLV nhiều gameshow do báo chí đăng ảnh liên tục. Còn vai trò nhạc sĩ thì em chỉ nghe nói do chưa từng thấy bài hát, bản nhạc nào nổi cả. Em có biết và nghe nhiều bài của Ngọc Sơn, Đình Văn... thậm chí 1-2 bài của Lưu Thiên Hương (chị vợ HHA). HĐ thực chỉ biết là diễn viên qua vài tít báo, cụ thể ko biết vì ko đọc.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Đánh giá đạo đức 1 người ko đơn giản đâu cụ ơi. Trước có ông bạn làm cùng cty hơn e vài tuổi, rất máu gái nhưng lại nhiệt tình làm từ thiện, ko nhậu nhẹt cờ bạc...vậy là người tốt hay xấu đây :))
Đạo Đức có thể là dám làm dám chịu đó kụ. Làm trộm mà không dám chịu là không Đạo đức

TieuFu

Xe container
Qua vụ Minh béo, dễ dẫn đến suy nghĩ rằng: cái sự ấu dâm, hóa ra ta chỉ cần tránh mấy xứ chậm phát triển như Mỹ Đức Pháp.
Còn xứ ta, họ nhân văn bỏ mẹ ra, ta vẫn có thể vừa Ấu vừa có Huy chương bạc.
Bác hầy.
HCB là đúng còn gì, nhẽ phải thịt xong mang clip về trình hội đồng lấy HCV. Nghe mồm tay hội đồng nghệ thụt bảo thế !

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
2 bạn trẻ này đã được về nước chưa hay vẫn bị quản thúc bên TBN nhỉ, mấy hôm em ko hóng nên chẳng biết ntn

toimuondie

Xe container
2 bạn trẻ này đã được về nước chưa hay vẫn bị quản thúc bên TBN nhỉ, mấy hôm em ko hóng nên chẳng biết ntn
Tại phiên tòa đầu tiên, 2 anh này không nhận tội.
Phiên tòa tiếp theo dự kiến sẽ diễn ra trong 6 tháng đến 1 năm nữa. Trong thời gian này, 2 anh này sẽ buộc phải ở lại địa phương.

cocsku

Xe cút kít
Đồng chí Minh béo là rủ ngay bé trai cu lít.

Còn 2 anh nghệ xí này, cứ kiên quyết phủ nhận, coi ra răng bác ạ.
Vụ này cứ phải ra toà cái đã. Vì hai bên dân sự kiện nhau. Còn Minh Béo là do cảnh sát giăng bãy, Minh Béo sập bẫy.

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Dính vào chữ Raping thì thời gian xử lý cũng lâu đấy thím, từ 6 tháng đến 10 năm, làm gì có chuyện về nhanh vậy.

Jangmi

Xe buýt
Tại phiên tòa đầu tiên, 2 anh này không nhận tội.
Phiên tòa tiếp theo dự kiến sẽ diễn ra trong 6 tháng đến 1 năm nữa. Trong thời gian này, 2 anh này sẽ buộc phải ở lại địa phương.
Ôi giời ôi ở bển tận 6 tháng đến 1 năm cơ hả cụ, anh nhạc sĩ thì vẫn sáng tác nhạc rồi gửi về Việt Nam được chứ anh diễn viên coi như thất nghiệp rồi còn gì

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Hai thằng nghệ gừng nửa mùa này đi tù ở Tây Ban Nha thì cũng còn sướng hơn ngồi tù tại VN, ít nhất còn được ăn uống tử tế chứ léo phải xơi cơm không với canh rau muống pha muối, phòng giam cũng xịn hơn. Chỉ mỗi cái léo biết có bị đại bàng Tây thông mít không?
Về VN có khi bị trĩ nặng nhể.

Trạng thái
Thớt đang đóng