[Thảo luận] 2 mợ lái Camry :(

lolotica

Xe điện
Tầm 6h tối nay trên đường đi đón F1 ở Hoàng Ngân, đi đến gần ngã tư Hoàng Ngân - Nguyễn Thị Định thì 1 quả Camry đen đi trước xe em đột ngột dừng vào lề phải mà không xi nhan phải, làm xe em kẹt sau xe đó (đường hẹp và đông nên xe em phải nối đuôi Camry, cách khoảng 2 mét).

Em hơi bực vì vụ dừng xe không xi nhan này, chuẩn bị đẩy số lùi để lùi rồi tạt trái đi thì bỗng dưng xe Camry đen ... lùi lại từ từ rồi ủn đánh huỵch phát vào mũi xe em :(. Em mở cửa xe xuống vẫy chủ xe Camry xuống thì thấy 2 mợ: 1 mợ lái, 1 mợ ngồi cạnh cùng đi xuống. Mợ lái xe thì nói: "xe em có camera lùi, làm gì có chuyện chạm vào xe anh được". Mợ ngồi cạnh lại còn phát biểu: "có mà xe ông đâm vào đi't xe tôi thì có" :-/. Rồi 1 thằng cu (chắc người nhà) chạy ra phát biểu kiểu bênh người nhà phá đám hội nghị).

Đến lúc này thì em bực quá quát ầm ĩ mắng 2 con ranh về tội dừng lề phải không xi nhan, rồi lùi xe ủn vào xe khác mà còn không biết. Cũng may mà xe nó ủn đúng chỗ biển sổ, và đầu xe KM cũng khá cứng nên xe em không bị xước tí sơn nào. Bực cái là bọn nó đi sai nhưng lại còn cãi láo lếu. Em quên không nhìn biển nên không post biển của nó lên đây được.

trungnn

Xe tăng
Đúng là ch ó cậy gần nhà!

heroesdaubu

Xe điện
Các mợ lái thì kinh rồi, lần nào đi sau các mợ mà chả tự than phiền và tự nghe!=))

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Chắc hai mợ này không được xinh lắm, chứ không thì...

Thôi vốt cụ phát để hạ hỏa, không sao là tốt rồi:(

amazoncafe

Xe tăng
hai con mái già rồi lại còn làm căng, không hiểu để làm cái giề nhỉ hehe
ngu vẫn hoàn ngu

Smee april

Xe điện
Xấu hổ cho các mợ lái xe tử tế.

vtlam

Xe buýt
Chia buồn với cụ. Cụ làm ly rượu cho đỡ bực, chấp làm gì cái loại đó.

Prius

Xe buýt
Hai con mẫu nhà em đấy! tranh thủ lúc em đang tắm nó xuống trước lấy trộm xe em đi ăn tối, thảo nào sáng *** xe có vết biển số không hiểu từ khi nào. Thôi cụ cho em xin lỗi để trưa nay em phạt hộ cụ bắt 2 đứa nó úp mặt vào tường vậy, hư quá :))

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Lái xe bây giờ cũng cần phải có văn hóa và văn minh lái xe, các bác nhỉ >:D<

Lete

Xe buýt
Chắc 2 mụ nghĩ mông mình đẹp nên cụ định úp... vào đấy. sao cụ ko nói : mông mày như quả táo tàu ấy, tao dí ... ít vào.

kieninlove

Xe tăng
Gặp thành phần này thì coi như đi đường dẫm phải xxx cụ ạ !!!

LuckyCar

Xe container
Sao cụ không bảo: thích cả vú lấp miệng em à, miệng em đây, lấp đi, lấp đi, lấp đi, đừng ngại ngùng.

findestroy

Xe hơi
Những trường hợp thế này cụ mà có ảnh chụp cả người cả xe là hay nhất, đưa lên diễn đàn cho anh em biết mà tránh khi đi bên cạnh

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Gớm, cụ cứ tinh tướng. 2 mợ ấy lại bảo: chúng em chẳng có gì, anh thích bọn em đền thế nào thì tùy anh... thì có mà cụ chẳng đứt hơi ra à 8-}8-}

gamevn

Xe buýt
Tầm 6h tối nay trên đường đi đón F1 ở Hoàng Ngân, đi đến gần ngã tư Hoàng Ngân - Nguyễn Thị Định thì 1 quả Camry đen đi trước xe em đột ngột dừng vào lề phải mà không xi nhan phải, làm xe em kẹt sau xe đó (đường hẹp và đông nên xe em phải nối đuôi Camry, cách khoảng 2 mét).

Em hơi bực vì vụ dừng xe không xi nhan này, chuẩn bị đẩy số lùi để lùi rồi tạt trái đi thì bỗng dưng xe Camry đen ... lùi lại từ từ rồi ủn đánh huỵch phát vào mũi xe em :(. Em mở cửa xe xuống vẫy chủ xe Camry xuống thì thấy 2 mợ: 1 mợ lái, 1 mợ ngồi cạnh cùng đi xuống. Mợ lái xe thì nói: "xe em có camera lùi, làm gì có chuyện chạm vào xe anh được". Mợ ngồi cạnh lại còn phát biểu: "có mà xe ông đâm vào đi't xe tôi thì có" :-/. Rồi 1 thằng cu (chắc người nhà) chạy ra phát biểu kiểu bênh người nhà phá đám hội nghị).

Đến lúc này thì em bực quá quát ầm ĩ mắng 2 con ranh về tội dừng lề phải không xi nhan, rồi lùi xe ủn vào xe khác mà còn không biết. Cũng may mà xe nó ủn đúng chỗ biển sổ, và đầu xe KM cũng khá cứng nên xe em không bị xước tí sơn nào. Bực cái là bọn nó đi sai nhưng lại còn cãi láo lếu. Em quên không nhìn biển nên không post biển của nó lên đây được.
Em mà như cụ thì em vào xe gài D thêm nhiều ga chút. :D Ủn con mie cái xe của nó lên trước mấy mét, rồi lùi lại đánh lái trái đi tiếp. Toshiba 2 con lợn xề sủa tiếng cờ hó.:-q