[Thảo luận] 2 chỗ ngon mà xxx Hà Nội chưa khai thác, mong các cụ chú ý.

nothinghd

Xe điện
E định nói y như bác này.
Vẽ đường cho xxx chạy...

Ở đường rẽ từ phía tòa nhà Ceo sang Kaengnam sáng nào chả có xe và xxx đồn số 1 đứng. K biết họ bắt lỗi gì chỗ đấy.
Chỗ đới bắt xe máy đi ngược chiều từ bên keangnam rẽ sang làn bên CEO, mà thi thoảng cũng có cả 4b phi vào ngược chiều mới kinh chứ ~X(

TheBlue

Xe buýt
1. Chỗ thứ nhất là đường dẫn cầu Thanh Trì đi về phía Nguyễn Trãi, cuối đường dẫn chỗ bắt đầu đổ dốc có cái biển 20km/h to đùng, nhưng đố cụ nào có thể bình tĩnh đi đúng tốc độ chỗ này được đấy, em luôn là xe đi chậm nhất chỗ đấy cũng chỉ xuống được có 30. xxx mang súng ra đây bắn thì đảm bảo ăn đủ.

2. Chỗ thứ 2 là đoạn Phạm Hùng rẽ phải đi vào đường Keangnam để ra viện huyết học trung ương. Ở đây có 4 làn mỗi bên đường như hình vẽ em mình họa, vạch đỏ là vạch liền rất to, nếu đúng luật thì chỉ được phép xi nhan vào làn số 3 rồi đi thằng qua ngã tư rồi chuyển vào làn số 2 nếu muốn đi thẳng đến hết cuối đường. Em để ý 100% các xe qua đây đều phi vào sang làn 1 rồi tít thẳng đến cuối đường như vậy là hỏng bét vì gặp 2 lỗi: đè vạch liền và làn 1 chỉ đi vào khi rẽ trái. Ở đây biển báo cắm phân làn rất rõ ràng.

Ối giời, cái này thì đầy cụ ơi, đâu phải mấy cái chỗ to đẹp này, như chỗ dốc Ngọc Hà vòng lên Hoàng Hoa Thám nhà e đường kẻ vạch liền trong khi ngõ thì ở phía bên kia, thế thì phải đi hết chỗ vòng có vạch liền đấy rồi quay đầu ngược lại để đi vào ngõ ah, nói chung nhiều chỗ không thể đúng hết được kiểu gì nếu chiếu Luật cũng sai không hợp lý.

Chỉnh sửa cuối:

diennuocxaydung

Xe buýt
1. Chỗ thứ nhất là đường dẫn cầu Thanh Trì đi về phía Nguyễn Trãi, cuối đường dẫn chỗ bắt đầu đổ dốc có cái biển 20km/h to đùng, nhưng đố cụ nào có thể bình tĩnh đi đúng tốc độ chỗ này được đấy, em luôn là xe đi chậm nhất chỗ đấy cũng chỉ xuống được có 30. xxx mang súng ra đây bắn thì đảm bảo ăn đủ.
2. Chỗ thứ 2 là đoạn Phạm Hùng rẽ phải đi vào đường Keangnam để ra viện huyết học trung ương. Ở đây có 4 làn mỗi bên đường như hình vẽ em mình họa, vạch đỏ là vạch liền rất to, nếu đúng luật thì chỉ được phép xi nhan vào làn số 3 rồi đi thằng qua ngã tư rồi chuyển vào làn số 2 nếu muốn đi thẳng đến hết cuối đường. Em để ý 100% các xe qua đây đều phi vào sang làn 1 rồi tít thẳng đến cuối đường như vậy là hỏng bét vì gặp 2 lỗi: đè vạch liền và làn 1 chỉ đi vào khi rẽ trái. Ở đây biển báo cắm phân làn rất rõ ràng.

Cái chỗ đo đỏ này mà bắn thì chắc chắn chết, m toàn đi mà cahwngr thấy biển 20 đâu dưng mà thấY CÓ BIỂN KẾT THÚC, chột dạ bn lần, ngay cả sáng nay đi qua đó biết đang bắn mà vẫn chẳng đi đúng đc.

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Cái làng HN thì thiếu gì chỗ kiếm cho xxx nếu cứ theo luật mà phang.
-Vạch liền đường Lê Duẩn từ Nikon đến hầm kim liên
- Vạch liền dọc đường Nghi tàm
- Vạch liền dọc đường Quán Thánh.

Những offer sống xung quanh đấy muốn sang đường thì đi vào mắt. hehe

vdung

Xe hơi

Cái chỗ đo đỏ này mà bắn thì chắc chắn chết, m toàn đi mà cahwngr thấy biển 20 đâu dưng mà thấY CÓ BIỂN KẾT THÚC, chột dạ bn lần, ngay cả sáng nay đi qua đó biết đang bắn mà vẫn chẳng đi đúng đc.

Có biển 20 ở trên cầu mà cụ, đang 80 thì có biển 40 rồi kết thúc là 20 ở chỗ đổ dốc. Lúc đổ dốc em có cảm giác y như đang thi bằng lái trong sa hình sau cái bài đề pa lên dốc mỗi tội lâu gấp 3 lần lúc thi.

SU-CAMRY

Xe tải
Cụ lại vẽ đường cho HƯƠU chạy ruùi. [-X[-X[-X

be beo

Xe tăng

cuongdt86

Xe tăng
Cứ cửn thựn cho chắc củ các cụ nhỉ? Toàn chỗ ngon, chúng nó đang vỗ béo để rồi làm thịt sau đấy ạ.

vihali

Xe container
Để mai em cho đàn em ra nhổ cái cọc 20km/h đi. Bọn nó làm vô trách nhiệm quá.

biahoihanoi

Xe lăn
Thay mặt toàn thể anh em CSGT Hà Nội, xin chân thành cảm ơn bác VDUNG đã có lòng tốt.

MIT-ONE

Xe điện

Lạy cụ để cho anh em ai thoát được thì thoát đừng vẽ đường cho hươu chạy thế Em hay qua đây chết em rồi

Nganha75

Xe buýt
Đồng chí biahoihanoi bảo anh em ra ngay hai chỗ đấy bắt hết sạch nhé. Xong về báo cáo lại cho tôi.
Tình hình đồng chí cho anh em triển khai thế nào rồi, tại sao báo cáo thì có, mà không thấy tiền là sao?
Các đồng chí định thực hiện chủ trương"vì một Hà Nội kg có tai nạn, vì một Hà Nội kg có vi phạm trật tự an toàn giao thông" phải kg?; làm như vậy là đi ngược với chỉ tiêu doanh thu và biên bản mà lãnh đạo đã đề ra đấy, các đồng chí có biết kg?
Tôi xin bổ sung là hiện nay Lạm phát của nước ta là cao nhất thế giới, trong lúc chờ đợi phê duyệt mức phạt mới tương ứng với mức siêu lạm phát đó thì các đồng chí phải tận thu chứ. Tôi xin lưu ý là giá vàng sắp lên đến 50 rồi đấy, các đồng chí tự suy nghĩ.:-ss

nguyenphongcp

Xe tải
Update một chỗ nữa, đoạn THụy Khuê x Liễu Giai x Ven Hồ Tây, ở đây cắm biển đi chậm, nói khẽ, 20km! XXX Bắn chắc trúng hết vòng 10!

Santa2008

Xe tải
Thay mặt toàn thể anh em CSGT Hà Nội, xin chân thành cảm ơn bác VDUNG đã có lòng tốt.
Đây nữa, mời các "đồng chí" ra quân để chúng tôi đi đường được an toàn: 4/2B lấn hết làn ngược chiều đoạn Phạm Ngọc Thạch vào Đào Duy Anh.
Không hiểu sao 2B và 4B chạy lấn hết làn ngược chiều trên đường Đào Duy Anh mà các "đồng chí" để tồn tại lâu quá, dân tình chúng tôi đi đúng chiều/làn mà cứ bị xe đi ngược chiều lấn đường lại còn nhìn chúng tôi như kẻ phạm tội :)

Chỉnh sửa cuối:

Trung Dũng

Xe tải
Còn đoạn từ đuường Nguyễn Xiển lên đường dẫn đi cầu Thanh Trì,chỗ lên dốc cắm biển 20km/h. Em thấy chả cụ nào đi 20 km/h cả.

MIT-ONE

Xe điện
Mai buộc cái dây thừng vào mũi xe - Đoạn nào biển bao 20km/h yêu cầu tất cả xuống cầm dây thừng dắt xe nghe