2.5 tỉ chung cư nào khu vực Mỹ Đình

vqhatay

Xe đạp
HD Mon cụ ạ. Nhà cháu đang ở đây, rất thích! Cháu đã tham khảo 1 số dự án quanh đây, phải thừa nhận là không dự án nào thiết kế tốt như HD Mon. Phiền mỗi cái là 1 số cư dân hơi lắm điều, đòi hỏi quá đáng gây phiền hà cho những người khác. Nhưng cái này thì giờ dự án nào chả dính, miễn mình thấy ưng là được.
Mấy ngày nay cháu lượn lờ khu này nhìn bên ngoài rất kết khu HD Mon nhà cụ, số lượn tòa ít, không quá đông đúc, đúng kiểu cháu thích. Nhưng hỏi mấy cụ tư vấn thì ko cụ nào còn căn bên đấy. Bên nhà cụ giờ giá khoảng bao nhiêu, cụ có thông tin gì chia sẻ cháu với.

cdcn

Xe điện
HD Mon cụ ạ. Nhà cháu đang ở đây, rất thích! Cháu đã tham khảo 1 số dự án quanh đây, phải thừa nhận là không dự án nào thiết kế tốt như HD Mon. Phiền mỗi cái là 1 số cư dân hơi lắm điều, đòi hỏi quá đáng gây phiền hà cho những người khác. Nhưng cái này thì giờ dự án nào chả dính, miễn mình thấy ưng là được.
Thiết kế tốt quá nên muốn lắp điều hòa phải đục tường ra phải không cụ? =))

longkay

Xe máy
khu mỹ đình e thấy có rất nhiều dự án,
Goldmark, vinhomes gardenia, florence, dreamland, iris garden, xuân phương residence, ....
e mới mua nhà nên đã ngắm từng đó dự án sắp hoàn thiện và đã hoàn thiện, e thấy tài chính mức đó căn 3 ngủ, đẳng cấp đáng sống mà full nội thất nhất là có Florence, e cũng qua đó ngắm nghía, có quen chủ nhà bán cắt lỗ đó, cụ cần ib e ạ

ducquan1008

Xe tải
Website
banchungcu.com.vn
Cám ơn các cụ đã chia sẻ, hôm qua nhờ thông tin của các cụ cháu đã tham khảo được một số dự án Sunsquare, Golden field, MD complex, Iris, Mỹ Đình Plaza, FLC. Nhưng vẫn chưa thực sự kết căn nào nên rất mong các cụ chia sẻ thêm, và đa phần các cụ đều muốn cháu có nhà đẹp nên toàn tư vấn căn trên 3 tỷ :D. Nhiều cụ tư vấn bên Gold mark, nhưng bên đấy số lượng tòa nhà hơi nhiều nếu cư dân dọn về hết cháu sợ quá tải khu vực này. Nếu không còn lựa chọn nào khác cháu sẽ nghiên cứu bên đấy. Còn một số dự án xa Mỹ đình cháu chưa nghĩ đến.
Đính chính thêm là cháu có thể nhận nhà chậm nhất là tháng 6 năm nay, viết là T6 nhiều cụ tưởng là thứ 6 tuần này (hôm nay) :D
HDmon vị trí đẹp, mật độ ok, còn thiết kế với chất lượng cụ xem kỹ thêm, ổn thì quất được đấy ạ, e thấy dự án này hơn hẳn mấy chỗ khác, lựa chọn nữa cũng tốt là Vinhomes Gardenia cụ ạ!

oketo

Xe hơi
Vin thì cháu sợ hơi quá tầm, Vin giờ bao nhiêu một 1m? a. Gold mark xem trên map thì thấy bên kia đường HTM cháu ko khoái lắm. Sáng cháu lượn qua hàm nghi, nhìn bên ngoài thì rất ưng HD mon, ko biết rổ giá thế nào, cụ nào có thông tin mật thư cho cháu với
Vin khoảng 2 tỷ7 căn 2 ngủ nha cụ, e nghĩ vin nó luôn có cái riêng của nó ạ

Phong7887

Xe buýt
Bohemia Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
Gửi bán căn hộ chung cư EUROLAND làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao Hà Đông, 174m2, 3PN, 1 Đa Năng, 3 Vệ sinh, view Mỹ Đình cực đẹp. giá bán 19trđ/m2. Cần bán nhanh ạ

ChonNhaMoi.vn

Xe máy
Website
www.chonnhamoi.vn
Chào các cụ, nhà cháu đang lên kế hoạch chuyển về Mỹ đình để F1 tiện học hành và gần chỗ làm. Ngân sách 2.5 tỉ, cố lắm thì thêm 10%, các cụ tư vấn xem chung cư nào hợp lý thời điểm này. Sau này sẽ phải tách 2 f1 ra ngủ riêng nên được 3PN thì càng tốt. Nhận bàn giao trước T6 là đẹp nhất, ngay và luôn cũng ok.
Mời cụ về với Florence Tower. Cách trường học 1 phút đi bộ; 2,5 tỷ căn 3 ngủ 82m2 thông thủy, bàn giao full nội thất, mặt tiền đường 50m 8 làn chưa bao giờ tắc. Ib em để lấy giá gốc chủ đầu tư.

Phong7887

Xe buýt
Mời cụ về với Florence Tower. Cách trường học 1 phút đi bộ; 2,5 tỷ căn 3 ngủ 82m2 thông thủy, bàn giao full nội thất, mặt tiền đường 50m 8 làn chưa bao giờ tắc. Ib em để lấy giá gốc chủ đầu tư.
Chỗ này đường quá đẹp.

sate

Xe đạp
Thiết kế tốt quá nên muốn lắp điều hòa phải đục tường ra phải không cụ? =))
Cụ lại nghe linh tinh rồi. Nếu điều hoà chỉ có 1 kích thước chuẩn mà không vừa thì mới đáng nói. Chứ diện tích chỉ có thế mà sắm cái điều hoà to tổ bố ra thì không vừa là đương nhiên rồi. Con sâu làm rầu nồi canh thôi cụ ạ. Cụ cứ đến chung cư em mà hỏi xem có mấy nhà không vừa điều hoà?

cdcn

Xe điện
Cụ lại nghe linh tinh rồi. Nếu điều hoà chỉ có 1 kích thước chuẩn mà không vừa thì mới đáng nói. Chứ diện tích chỉ có thế mà sắm cái điều hoà to tổ bố ra thì không vừa là đương nhiên rồi. Con sâu làm rầu nồi canh thôi cụ ạ. Cụ cứ đến chung cư em mà hỏi xem có mấy nhà không vừa điều hoà?
Cụ cho em địa chỉ Tòa và phòng của cụ nhé! Mà cụ bảo mấy nhà "sâu" gỡ hết băng rôn xuông đi, năm hết tết đến rồi, vẫn căng như thế thì bọn Sale nó làm ăn thế éo nào được ạ! =))=))=))

sate

Xe đạp
Cụ cho em địa chỉ Tòa và phòng của cụ nhé! Mà cụ bảo mấy nhà "sâu" gỡ hết băng rôn xuông đi, năm hết tết đến rồi, vẫn căng như thế thì bọn Sale nó làm ăn thế éo nào được ạ! =))=))=))
Kệ sale chứ cụ, ảnh hưởng méo gì đến nồi cơm bát gạo nhà em. Mà e vẫn thấy chúng nó hỏi mua nhà ầm ầm đấy thôi, cụ mà định chuyển đi thì cụ bán cho chúng nó!

cdcn

Xe điện
Kệ sale chứ cụ, ảnh hưởng méo gì đến nồi cơm bát gạo nhà em. Mà e vẫn thấy chúng nó hỏi mua nhà ầm ầm đấy thôi, cụ mà định chuyển đi thì cụ bán cho chúng nó!
Em làm gì có đủ thóc để ở khu cao cấp thế ạ? =))

sate

Xe đạp
Em làm gì có đủ thóc để ở khu cao cấp thế ạ? =))
Khu này đâu phải cao cấp? Nghe cụ nói e tưởng cụ cũng ở đây chứ! Thôi, thích ở đâu thì đến tận nơi mà xem cụ ạ, chứ giờ dự án nào chả có đồn đại này kia. Thích thì nhích thôi, mua nhà cũng có số cả!

lau ga gia

Xe buýt
Em đang ở Mỹ đình Plaza II căn 118,5m phải nói là chất lượng xây dựng rất hài lòng, cụ nên tham khảo xem

huvo6789

Xe máy
giọng điệu của sale luôn :)).

mabu_210

Xe điện
Cách Big C thăng long 10' xe máy, 2 ngủ, 2 phụ, sổ hồng chính chủ, tầng đẹp, ban công view thoáng, giao nhà luôn, cụ nào có nhu cầu pm em nhé.