[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr Winter

Xe tăng
Mộ đọc giả cmt thế này trên vnexp ợ.

Chả hiểu bác này nghĩ thế nào, hay tại muốn được đăng cmt của mình nên phải viết thế này.

Nghiêm túc kiểm điểm
Đồng chí Thế Anh cần được kiểm điểm nghiêm túc, theo như Trung tá Linh thì đồng chí Thế Anh cũng có đóng góp ít nhiều cho ngành, vì vậy chúng ta không nên làm căng thẳng quá.
( Nguyễn Tấn Hùng )
Ôi bỏ mợ, bài viết này của em, nhưng bị cắt mợ nó đi đoạn cuối, thế mới đau em. Bây giờ em giải thích cũng éo được nữa rồi.

Levi's501

Xe đạp
Em mà như cụ chủ thớt em cứ năn nỉ xin làm luật bình thường rồi đưa lên một thể.
Mà có khi lúc đấy lại bị quy vào tội đưa hối lộ ý nhể?

sh2dylan

Xe máy
Theo Phó công an phường Yên Sở, trước khi chuyển về phường công tác năm 2006, thượng úy Đỗ Thế Anh làm tại Cục Cảnh sát bảo vệ (Bộ Công an). Trong công việc, Thế Anh luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ, có trách nhiệm và chăm chỉ nhưng "không hiểu có vấn đề gì mà lại bức xúc đến thế".

Nghe giọng đã thấy bao che. Ông sếp có biết tại sao ông nhân viên kia bực chuyện gì đâu mà đoán mò kinh thế. Sao ông ý không nghĩ là cái thằng nhân viên cuả mình lúc nào nói chuyện với dân cũng 1 giọng như vậy, cái giọng vô văn hóa đấy. Vụ này chắc lại chìm xuông mất b-(

alibibi

Xe tải
He he ... báo chí đã loạn hết cả lên vụ này rồi , Search gúc gồ ra 1 rổ ... Đúng lúc , đúng thời điểm đang chấn chỉnh đội ngũ của BCA

huyhai

Xe buýt
Các bác không cần phải đòi hỏi cụ chủ làm đơn từ cho vất vả trên báo mới có rồi chắc thằng c này chẳng ngon được mấy hơi nữa đâu

duong hung 1210

Xe tải
từ lúc có bài báo tới giờ em chưa thấy cụ chủ thớt comment??? em cứ thấy lo lo ..

Chuyện này hơi tế nhị... Có thể sẽ có âm binh bên xxx vào xem.

Thông tin chưa chính thống thì xx TA đang viết tường trình... Ban thanh tra ngành đang làm việc, vì vụ này báo chí đã làm.
Vậy để có công văn trả lời báo trí bắt buộc ngành phải làm.
.
Em khuyến khích âm binh vào xem mà học tập, mà rút kinh nghiệm, dân trí bây giờ rất mừng là đã lên kha khá. Dưng mà cụ chém gió kinh quá nên nhà cháu bị rối loạn triều đình cụ ạ!

tienlq

Xe buýt
Theo Phó công an phường Yên Sở, trước khi chuyển về phường công tác năm 2006, thượng úy Đỗ Thế Anh làm tại Cục Cảnh sát bảo vệ (Bộ Công an). Trong công việc, Thế Anh luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ, có trách nhiệm và chăm chỉ nhưng "không hiểu có vấn đề gì mà lại bức xúc đến thế".

Có vấn đề đơn giản thế mà đc Phó CA phường không hiểu: vì anh Thắng không chịu nộp phạt kiểu 50/50 mà lại đòi biên bản nên thượng úy Thế Anh bức xúc là đúng rồi

4eyes10

Xe buýt
Năm 1998, khi em còn học năm 2, trường em rộng nên bên ngoài họ thuê địa điểm mở lớp ngoại ngữ buổi tối, mời cả thày em đi dạy. Lúc tán chuyện ông thày kể hôm rồi ngồi hỏi thi vấn đáp có 1 ông CA tầm 50, hỏi học Anh để làm gì - đáp luôn: Ai oăn tu thiếu tá! :o):o):o)(Hóa ra là bác ấy đi học cốt lấy cái bằng ngoại ngữ để lên lon trước khi về vườn) ^:)^^:)^^:)^
Chuyện này thật 100%, em thề chuối ném vỡ đầu đứa nào nói điêu!

1. Vụ Nguyễn Văn Ninh, Công an Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai đánh chết ông Trịnh Xuân Tùng vì không đội mũ BH gần 1 năm nay rồi mà chưa thấy xử,
2. vụ CSCĐ tấn công CSGT cũng chìm xuồng.
3. Vụ án cái ngã ba của cụ Đông
4. Vụ CA đánh chết người ở Bắc Giang dẫn đến bạo động, CA cũng chỉ bị xử 7 năm tù.
5. Con bé 17 tuổi tát CSGT 1 cái bị xử tù 9 tháng.

Những dẫn chứng trên giải thích vì sao CA ngày càng lộng hành, ngày càng vi phạm pháp luật trắn trợn

Còn chuyện nhảm nhí ba lươn khươn như này thỉ hẳn TỔNG CỤC 2 điều tra và kết luận: http://giaoduc.net.vn/NTD-thong-thai/Dieu-tra/Ket-luan-bat-ngo-vu-Con-trai-ong-Pham-Nhat-Vuong-to-tinh/65237.gd

sh2dylan

Xe máy

Thông tin chưa chính thống thì xx TA đang viết tường trình... Ban thanh tra ngành đang làm việc, vì vụ này báo chí đã làm.

Có 2 hướng giải quyết vụ này... xin biểu quyết các offer.
1- Làm tới cùng, để trong sạch các cơ quan công quyền, lấy lại niềm tin của nhân dân. Vậy chủ thớt sẽ ko chấp nhận lời xin lỗi (sẽ có "cò" đến thuyết phục lâm ly), gửi đơn trình bày, cùng bản ghi âm gốc cho ban TT Ngành..
2- Chấp nhận lời xin lỗi, rút đơn và ko trả lời báo chí... Tránh cho 1 đ/c khỏi vòng lao lý. Đó như là 1 lời cảnh cáo đối với họ, họ rút kinh nghiệm khi hành xwr với nhân dân.

Vậy xin các bác cho ý kiến.

@Bác chủ thớt: Chắc chắn sẽ có người đến thuyết phục bác. Vậy bác lựa chọn 1 hoặc 2 nhé? Nếu bác lựa chọn (1), thì vụ này to lém nhé.
- Em lựa chọn (2). Xí xóa tội lỗi, làm phước... đó là đức tính của người VN.
Em thấy bác cứ như là cái ông mà bác nói bên trên ấy.

hoatra

Xe điện
các bác xxx bi giờ cửa quyền lắm, theo Bác hồ phải là đầy tớ của ND,nhưng bi h thì là ông chủ của ND

4eyes10

Xe buýt

Có 2 hướng giải quyết vụ này... xin biểu quyết các offer.
1- Làm tới cùng, để trong sạch các cơ quan công quyền, lấy lại niềm tin của nhân dân. Vậy chủ thớt sẽ ko chấp nhận lời xin lỗi (sẽ có "cò" đến thuyết phục lâm ly), gửi đơn trình bày, cùng bản ghi âm gốc cho ban TT Ngành..
2- Chấp nhận lời xin lỗi, rút đơn và ko trả lời báo chí... Tránh cho 1 đ/c khỏi vòng lao lý. Đó như là 1 lời cảnh cáo đối với họ, họ rút kinh nghiệm khi hành xwr với nhân dân.

Vậy xin các bác cho ý kiến.

@Bác chủ thớt: Chắc chắn sẽ có người đến thuyết phục bác. Vậy bác lựa chọn 1 hoặc 2 nhé? Nếu bác lựa chọn (1), thì vụ này to lém nhé.
- Em lựa chọn (2). Xí xóa tội lỗi, làm phước... đó là đức tính của người VN.
Cụ là thuyết khách đàu tiên phỏng!!! Em phăn tí :P

thanh_hoi

Xe điện
Đề nghị cụ nghiêm túc kiểm điểm trước OF vì sao cụ lại comment thế.
Ôi bỏ mợ, bài viết này của em, nhưng bị cắt mợ nó đi đoạn cuối, thế mới đau em. Bây giờ em giải thích cũng éo được nữa rồi.

anchibui

Xe điện
Em khuyến khích âm binh vào xem mà học tập, mà rút kinh nghiệm, dân trí bây giờ rất mừng là đã lên kha khá. Dưng mà cụ chém gió kinh quá nên nhà cháu bị rối loạn triều đình cụ ạ!
Chém mà như ko chém. Ko chém mà mà lại chém... đó là binh pháp của OF.
Chém tùy từng thớt.
Chuyện này ko chém nhá. Chém mất mẹt dân OF ta... Những thông tin em đưa lên đúng 90%.
Thớt này ko nên chém tùm lum... Chỉ spam văn hóa và tôn trọng luật pháp, đưa thông tin .... Âm binh vào mới lởm.

maiyeu_1982

Xe buýt
đầy tớ của dân mà mát dượi thế ... hazzzz...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em hiểu ý cụ nói.
Nhưng trong trường hợp này thì cụ ko nên so sánh anh hùng LLVT ND với đồng chí CAP này ạ.
Thì các cụ hiểu là đến AHLLVTND vớ vẩn còn dựa cột nữa là Ngài Thế Anh này chả biết công cán đến đâu mà lãnh đạo nể thế không biết???:@)

puppu

Xe tải
ôi, người cảnh sát nhân dân mà cụ Hồ đã dặn dò từ xưa

4eyes10

Xe buýt
Thì các cụ hiểu là đến AHLLVTND vớ vẩn còn dựa cột nữa là Ngài Thế Anh này chả biết công cán đến đâu mà lãnh đạo nể thế không biết???:@)
Hay cụ thử tìm hiểu xem trong ngành có họ Đỗ nào trước đây lập công to được ban lệnh bài miễn tội 9 đời không...

Trạng thái
Thớt đang đóng