[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Just.a.second

Xe buýt
@ các cụ:

Để đảm bảo sự tồn tại của thớt này, đồng thời bảo vệ cụ chủ thớt khỏi bị cắn giả, em đề nghị các cụ mấy việc như sau:

1. Không văng tục chửi bậy. Những bài văng tứ tung đã và sẽ bị xóa. tái phạm sẽ có hình thức kỷ luật.

2. Không được ví xxx trong bài với động vật, vì như thế là xúc phạm động vật. Những bài vi phạm cũng đã và sẽ bị xóa, tái phạm sẽ có hình thức kỷ luật.

3. Các cụ lưu ý, cụ chủ thớt hoàn toàn có thể bị quy vào tội làm giả bằng chứng nếu xxx có cách chứng minh được. Vì vậy thay vì chửi bới, các cụ nên tư vấn cho cụ chủ thớt về cách xử lý với các khả năng có thể xảy ra sau này.

Trân trọng.:6:
Em thấy thích câu này của bác :D

Cảnh sát G.T

Xe điện

mr.khoai

Xe buýt
Càng ngày càng nhìu nick mới,âm binh :D vụ việc càng ngày càng hay, :) k biết kết thúc có hậu hay không?

thangktvta

Xe tăng
Xxx bây giờ quá lộng hành và một số du côn hóa, cụ có thể bị đưa về cap và có thể bị đánh đến chết
hix, cụ làm e lại nhớ tới hình ảnh của vợ và mẹ anh Nhựt (vụ lốp Kumho) trong nam ra ngoài này đòi công lý cho anh ấy. Anh í cũng bị xxx cho về bên kia rồi tạo hiện trường giả mà giờ chẳng biết phải hỏi ai:-ss

vnd0110

Xe đạp
cụ chủ thật bản lãnh. em rất hoan nghênh và bái phục, gặp phải e chắc thôi cho nó 1-2 lít cho xong chuyện, đôi co với bọn vô học này khéo ko giữ đc bình tĩnh thì thiệt thân mình trước.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này có làm triệt để thì cao nhất xxx trong bài cũng chỉ bị xử lý kỷ luật với hình thức khiển trách thôi, nhưng thế cũng là quá đủ để xxx từ giờ hết hống hách roài.
Tuy nhiên chúng ta nên cân nhắc làm sao để có hiệu quả cao nhất. Xét về phương diện khiếu nại, tố cáo thì băng ghi âm không phải là bằng chứng (ghi hình thì lại khác nhé) mà chỉ mang tính chất tham khảo. Do đó các cụ hiểu biết và quan hệ rộng nên vào đây để tư vấn cho cụ chủ thớt. Cho dù cụ chủ không làm đơn phản ánh thì chắc chắn giờ này toàn bộ công an phường cũng đã biết ông xxx kia là ai, công an Quận HM chắc chắn cũng đã có yêu cầu công an phường YS giải trình và xxx kia kiểu gì cũng phải làm bản tường trình rồi...
Trong nội bộ thì khác cụ ơi, ngoài mặt đăng báo thì khiển trách nhưng nếu làm mạnh thì chỉ dăm ba tháng là về vườn ....vì vi phạm 1 loạt nội quy- qui định của ngành, không hoàn thành nhiệm vụ này nọ, blo... bla. Cái này cấp trên muốn đì thì đố thằng cấp dưới nào đỡ được :)

sh150i1980

Xe tăng
Vụ này có làm triệt để thì cao nhất xxx trong bài cũng chỉ bị xử lý kỷ luật với hình thức khiển trách thôi, nhưng thế cũng là quá đủ để xxx từ giờ hết hống hách roài.
Tuy nhiên chúng ta nên cân nhắc làm sao để có hiệu quả cao nhất. Xét về phương diện khiếu nại, tố cáo thì băng ghi âm không phải là bằng chứng (ghi hình thì lại khác nhé) mà chỉ mang tính chất tham khảo. Do đó các cụ hiểu biết và quan hệ rộng nên vào đây để tư vấn cho cụ chủ thớt. Cho dù cụ chủ không làm đơn phản ánh thì chắc chắn giờ này toàn bộ công an phường cũng đã biết ông xxx kia là ai, công an Quận HM chắc chắn cũng đã có yêu cầu công an phường YS giải trình và xxx kia kiểu gì cũng phải làm bản tường trình rồi...
Không cần phải ghi hình cụ ah , chỉ cần ghi âm thôi là đủ rồi , nếu làm mạnh thì xxx sẽ bị viện khoa học kĩ thuật hình sự nhận ra được ngay. vì bằng chứng chỉ cần ghi âm nói chuyện dt trong các vụ kiện là ok rồi . bây giờ Anh Thắng chỉ cần cop ra và in đĩa , cùng một tờ đơn tố cáo gửi là có đủ bằng chứng . xxx ngoài tội đó , còn mắc thêm tội phân biệt chủng tộc nữa.

gia doi

Xe điện
Vụ này khéo khi tối nay xem vtv1 lại phát thời sự chứ chả chơi. Sao em thấy nhiều lái phụ thế nhỉ không biết âm binh có phải xxx đang nghe động tĩnh không:P

musiclife

Xe tăng
Cán bộ thế này thì xã hội bảo sao không loạn

Tantafee

Xe hơi
Vụ này cấp Bộ đã nghe tin rồi, chú xxx này chắc chắn không ai đỡ cho đâu.

xuanphuc2011

Xe hơi
lên tiếng làm gì ạ ? cụ ấy đang chờ các cơ quan làm việc và trả lời , hiện nay nếu lộ tung tích thì cụ ấy cũng hơi lo vì bọn xxx K,N lắm

banphagia

Xe tăng
hoan hô cụ chủ thớt

Cảnh sát G.T

Xe điện
Bác chủ cực kỳ bình tĩnh vì đang ghi âm mà, mà nói thật E mà đang ghi âm thế này, nó càng chửi bậy E càng vui ấy chứ.
Em khoái câu bác ấy trả nhời gấu: Vào nghỉ tí thôi mà! :)) :)) :))

Bị xxx bắt nhưng bác ấy vẫn rất lạc quan!!! :)) :))

Trạng thái
Thớt đang đóng