[Thảo luận] 15/01/09 Bắt đi sai làn đường trên đường Giải phóng, các bác chú ý

vihali

Xe container
Em là em rất cú những bác đứng sai làn đường. Nhiều khi thấy mình rẽ phải vào đúng làn là các bố vọt lên lấp lỗ châu mai liền làm cản trở những người đi sau khác.

Chỗ cổng chào Cựu Thành phố Hà Đông, cuối con đường Nguyễn Trãi giờ cắm bộ đèn xanh đèn đỏ. Có nó thì trật tự hơn thật vì rẽ qua đường rất mệt nhưng đợi hơi lâu. Làn rẽ trái chỉ có 15s nhưng đợt đèn nào cũng có đồng chí đứng sai làn rồi nằm chềnh ềnh ra đấy. Khổ nỗi là làn đi thẳng những 90s làm em có hôm 3 lần đèn mới rẽ vào nhà được, vị chi mất 5 phút. Trước đây nếu có đông quá thì em đi thẳng xuôi xuống cổng trường An ninh mới quành lại, chỗ đó không có người qua đường nên dễ nhưng giờ có vẻ phiền phức hơn. Văn mình nửa vời nó khổ thế đấy!

30M5415

Xe tải
ui!e vừa đi về!mà hôm nay mấy lượt!vẫn nhìn thấy xxx đâu có sao nhỉ!nhưng chắc là phải cẩn thận hơn!sắp tết roài mà!!!!!

Ơ, thế không cần xxx mà vẫn cho đi hả bác. Thế mà bác không xin tên đồng chí ý để còn biểu dương, và đề nghị tặng giấy khen
bác lại xui dại, tuyên dương đồng chí công an thì bác chủ thớt lại bị phạt tội hối lộ à:)):)):)):))