14/02/2014: Đã thấy Ford EcoSport chạy trên đường tại Hải Dương

KYNGLISH

Xe tăng
Bản full 700tr mà ra được biển thì em cũng giải tán Focus để cưỡi em này cho cao gầm thoáng mái. Nhưng em dự là khó, vì anh 4` nhà ta hay làm thất vọng nguowif hâm mộ về giá cả các dòng xe mới lắm.

huongmeou

Xe đạp
EM thấy cái cửa hậu thiết kế mở ra phía ngoài là không phù hợp với VN. Bởi vì mở đúng vào chiều đi lại, rất dễ bị va vào nếu mở hết.
cụ nói chuẩn, cánh cửa sau nằm trong 1 những điểm trừ của em nó. Vì xe mới nên ko có review trong nước nhiều nên e phải lặn lội xem review dòng này nước ngoài, và kết luận là ở bên ý ko ai vote cho em nó cả, chỉ được 2*, và khuyên ko nên mua. Hô hô cũng làm e hơi vớ mộng vì đúng trong khả năng của e để múc.

phuong pro

Xe tải
Bản full 700tr mà ra được biển thì em cũng giải tán Focus để cưỡi em này cho cao gầm thoáng mái. Nhưng em dự là khó, vì anh 4` nhà ta hay làm thất vọng nguowif hâm mộ về giá cả các dòng xe mới lắm.[/QUOTE
cụ phải thông cảm về giá xe ford, vì hiện tại ford fiesta SP mà ra được biển thì cũng đã hơn 700tr rồi, như vậy cs hể tạm tính thì Ecosbrt bản full ( titanium) mà ra được biển thì cũng phải 800tr cụ ạ.