[CCCĐ] 12 ngày vòng quanh nước Việt ... 6.2017

Về tối ngủ sớm mai đi sớm để 2 ngày ra đến Hà Nội. Tính mai rẽ Đà Nẵng
ngủ thì chi phí cao hôm sau về sẽ mệt hơn. Tính qua Lăng Cô vậy... bọn nhỏ kỳ kèo lần này chẳng biết chữ resort viết ntn ? Đúng là được voi đòi 2 bà Trưng.
Kệ cứ ngủ với mơ mộng ... để mai tính.

20k cho 10 phút chơi xe ở quảng trường . Về đến ks là ngủ say tít kg cần quát hay thúc giục đi ngủ

divemiendatla

[Tịch thu bằng lái]
Xem mấy bài vừa đăng tự nhiên cháu lại mong sao cuộc bình chọn lùi lại đến giờ để vote bình chọn lại

Morning80

Xe hơi
Ngắm thác chỗ bõ công đến rồi rút quân đi Đà Lạt. Do chủ quan không tham khảo cccm đi trước nhà em đi vào cung đươngg giở khóc giở cười. Chỉ khoảng gần 200 km thôi mà táng tận gâng 8 tiếng mới đến nơi. Đúng là trở đi cách núi trở lại mắc sông.

Chỉ khoảng 20 km đầu từ cụm thác gia long đi Đà Lạt theo hướng Gia Nghĩa là được.

Còn đoạn sau phải nói là cực xấu

May nhà em đi cũng không mưa chứ hôm nay trời mưa thì xác định mút mùa lên Đà Lạt và quay lại cũng không còn đường.
Cám ơn cụ, hôm trước em đi thác Dray Nur thì thằng Vietmap nó lại dẫn đến thác Dray Sap, sau đó em đi Đà lạt, nhờ đọc bài của bác nên em đi từ Dray Sap quay trờ lại BMT rồi từ đó đi QL 27 đến Đà Lạt, chỉ đi mất 6h (các cụ khác lái chắc chỉ 5h hơn, vì em chạy từ từ). Tuy nhiên khoản 100km là ngon, đi hết Đèo CHuối thì đường bị hỏng nhiều đến tận cao tốc. Các cụ chú ý đoạn hết Đức Trọng giao với cao tốc, rẽ trái đi Đà Lạt khá nguy hiểm nhé.

maykeogo

Xe máy
Từ lâu cứ tầu ngầm hóng các cụ. Nhìn cụ chủ thớt chia sẻ các chuyến đi, định đầu tháng 7 năm nay nhà cháu quyết tham gia chuyến xuyên nửa vịt xem thế nào. Cám ơn cụ chủ chia sẻ nhiều thông tin bổ ích!

Tu ky

Xe tăng
Thế mà em tưởng nhà cụ đi cả Sài Gòn lục tỉnh nữa?

Cám ơn cụ, hôm trước em đi thác Dray Nur thì thằng Vietmap nó lại dẫn
đến thác Dray Sap, sau đó em đi Đà lạt, nhờ đọc bài của bác nên em đi từ Dray Sap quay trờ lại BMT rồi từ đó đi QL 27 đến Đà Lạt, chỉ đi mất 6h (các cụ khác lái chắc chỉ 5h hơn, vì em chạy từ từ). Tuy nhiên khoản 100km là ngon, đi hết Đèo CHuối thì đường bị hỏng nhiều đến tận cao tốc. Các cụ chú ý đoạn hết Đức Trọng giao với cao tốc, rẽ trái đi Đà Lạt khá nguy hiểm nhé.
cụ may mắn là quay lại BMT mất có 6h. Nhà em từ đó lên mất 8h30 vẫn phải qua đèo Củ Chuối mà tấm tắc khen là chỗ này còn đẹp hơn đoạn trước và kg bị anh Giàn a Seo làm 500k

manchester6868

Xe tăng
Hai vợ chồng cũng tính toán và lựa chọn quãng đường còn lại going home. Vừa cho trẻ thỏa mái vừa tròn 2 ngày vè nhà.

Sáng dậy cứ tàng tàng rồi tính. Thèm cơm quá thôi cứ thử xôi sáng xem có ổn không.

3 mẹ con xôi còn em thử cháo lòng bánh hỏi. Trong đầu tưởng là cháo lòng ăn với bánh hỏi kiểu như phở với quẩy. Ai ngờ khác nhau làm luôn 2 xuất