[Thảo luận] 12/1/2012: Bus "hấp diêm" Sedan... cụ nào gặp quả này, không phang hơi phí!

bmwchandat

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
phimnhakinh.com.vn
:D anh dừng lại đi Khôi ơi :D e nghe xong mà bật cười với cụ :)) gấu nhà cụ cản cũng ác nhỉ. :D
Phải em là lật mặt chúng nó lên rồi

mondeo1186

Xe tăng
Gấu nhà cụ khác Gấu nhà em quá. Lắm lúc gặp xe 2B hoặc bon Taxi đi láo em chưa có thái độ gì thì Gấu đã phát lệnh oánh rồi , hĩc

Ô tô điên

Xe tăng
Xem xong cái clip này thì em càng ủng hộ anh #, đi xe bus là an toàn nhất, kakaka.....
chia buồn cho cụ chủ thớt, thật là khổ khi đi cạnh những cái xe bus của bác #

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
E mà gặp tình huống như cụ,thì e cũng giúp bác rồi,hôm nó 1 bác đi Mec của Of mình,bị thằng xe tải nó dúi vào sau,e biết là người cùng nhà,nên cũng xuống aloso cùng bác kia cho thằng tải vỡ mồm luôn,bố láo à,e ủng hộ bác

tienlq

Xe buýt
Cụ gọi lên công ty tố cáo nó cho chết đi,
Em mấy lần đi từ Chùa Bộc đi thẳng qua ngã ******* phố Đông Tác (có phân làn rẽ trái đi thẳng và rẽ phải) em đi làn đi thẳng thì bị xe buýt đi làn rẽ phải vượt bên phải xe em, mặc dù xe em đã đến giữa ngã tư vẫn bị nó thò đầu lên và tạt ngang để rẽ trái vào Phạm Ngọc Thạch, điên lắm nhưng vẫn phải dừng lại cho nõ rẽ. Vì em lái mới nên không biết làm cách nào ngoài việc phanh lại. mà không phải lúc đó là làn rẽ trái quá đông nên nó phải đi thế đâu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Bình tĩnh , hết sức bình tĩnh , tự tin không cay cú :D , đùa cụ tí .
Em cũng bị 1 phát , cũng xe Bus nặng lắm :) , móp cửa trên bên phải xe của em , nói chung ức chế bọn Bus này lắm , bọn này đánh thì bảo dùng bạo lực cách mạng mà không đánh thì láo
Em có thằng cháu lái Bus mà nghe nó nói chuyện thấy không vào , ăn đòn cũng không oan

SPL

Xe container
Em hôm rồi về quê, đi đến đèn xanh đỏ chỗ Lê Trọng Tấn - Hà Đông. Hết đèn cháu đang từ từ lên gần hết ngã tư bỗng hết hồn vì thằng County Bình An nó vượt trái em hung thần ép xe cháu văng bánh trước bên lái lên dải ngăn cách giữa đường. Cháu với Gấu và Mama cháu hết hồn, chửi cả họ nó rồi cháu phi lên đuổi theo, nó dừng lại bắt khách chỗ hàng rào tôn công trường tàu điện trên cao thì cháu chặn đầu, mặc cho tắc đằng sau cháu hạ kính chỉ mặt chửi, nếu không phải Gấu và Mama ngăn chắc cháu xuống xe lên xe nó làm việc giống cụ chủ, thằng lái mặt mũi cũng già rồi mà coi thường tính mạng người khác quá. Nhà cháu hôm đó không lưu lại clip để hầu các cụ rồi, mà có mỗi clip 2 đoạn đuổi theo nó cụ cho clip 1 lúc bị ép lên đê.

0939256666

Xe tải
Cụ dám vào giữa bến, nhảy lên cabin túm cổ thằng ép cụ a? cụ gấu:P phết

Arc_Ml350

Xe buýt
Em dự cụ chủ đi Lâm Gia Trang về...Gấu nhà e chưa khi nào xin xỏ cái j` mà xưng tên khai sinh của e ra lắm các cụ ah....

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
post clip 2 đi cụ, phải cho bọn bus biết thế nào là lễ độ

elegantteam

Xe tăng
gì thì gì cứ nghe thấy bus hay taxi là ức chế rồi.

luugutv1

Xe tăng
Lúc ấy, ở cái thế tiến thoái lưỡng nan... xe nhà cháu đã đường hoàng khật khừ tiến vào đường giữa cầu thì bỗng nhiên giật mình cái thót khi chợt thấy cả một mảng sơn đỏ pha vàng tì ngay vào bên phụ. Giời ạ, thề với các cụ, nhà cháu mà khựng lại thì chắc chắn sẽ bị nó đánh giấy dáp luôn và ngay toàn bộ quả pha lẫn thân tai bên phụ trong chớp nhoáng! ... chẳng còn cách nào khác, nhà cháu buộc phải dấn lên để "bịt" nó ngay.
Cụ chuyển tay lái thuận mà đi.

Kia-forever

Xe tải
Cụ gọi lên công ty tố cáo nó cho chết đi,
Em mấy lần đi từ Chùa Bộc đi thẳng qua ngã ******* phố Đông Tác (có phân làn rẽ trái đi thẳng và rẽ phải) em đi làn đi thẳng thì bị xe buýt đi làn rẽ phải vượt bên phải xe em, mặc dù xe em đã đến giữa ngã tư vẫn bị nó thò đầu lên và tạt ngang để rẽ trái vào Phạm Ngọc Thạch, điên lắm nhưng vẫn phải dừng lại cho nõ rẽ. Vì em lái mới nên không biết làm cách nào ngoài việc phanh lại. mà không phải lúc đó là làn rẽ trái quá đông nên nó phải đi thế đâu nhé.
Em gọi cả chục cuộc kiểu thế rồi, chả ăn thua gì. Em không cổ vũ bạo lực nhưng nếu nếu không tay to thì ai sẽ bảo kê em :D

viciv

Xe buýt
E xem mà ức thay cho cụ chủ thớt. Ngồi gõ phím thì nghĩ có thể nhịn chứ nếu là em thì ngay lúc đấy cũng phải táng cho thằng lái xe vài nhát. Nhưng mà thôi cụ ạ, loại vừa ngu vừa vô học đấy thì cũng chỉ như con bò trên đường thôi. Chỉ tiếc là trên đường có nhiều bò quá nên toàn phải tránh.

vivixinhxinh

Xe hơi
Website
www.thicongxaydungnhadandung.com
Cụ Khôi adernalin hơi nhiều, tập 1 có tên là tốc độ, e thấy rất có chủ đề,mở đầu nhạc êm dịu, tiết tấu nhanh dần, rồi đến những phút bị chèn ép, áp bức, đấu tranh tư tưởng giằng xé trong nội bộ. Tập 2 chắc là phim hành động bạo lực nên cụ k post lên.
Em fun 1 tí

Big_D

Xe buýt
Ra đường gặp ức chế với mấy bác bus và taxi lắm.
Nhưng suy cho cùng thì họ cũng phải kiếm ăn thôi.
Mình đành nhường vậy.
Khi nào VN cho sử dụng xe tăng làm phương tiện đi lại thì mình sẽ dạy chúng nó những bài học nhớ đời.