11-9-2011: Hội Fiesta tổ chức mừng Trung thu 2011

FiestaS

Xe tải
Tiếc là em phải đưa vợ cả đi cưới nên ko đến được cơ mà e dự là nếu thêm chục cụ nũa thì đỗ xe xuống... Sông hồng ạ

digger

Xe tăng
Ngủ đê, thức muộn vừa thôi. Một lần nữa cám ơn Q nhé, vui quá. Hôm nay mới biết tay lái của chủ tịt KM&F thế nào, đúng là...vãi cả lái =))
Thảm nào lúc về cụ phóng tít thế,hóa ra là cụ bắt chước e
Quả lày hơi bị môn đăng hộ đối
Mà mụ Queen thức khuya dậy sớm thế, đêm qua hơn 12 giờ vẫn thấy online. Sáng nay 7 giờ đã lại online.
Mà có khi ngủ quên trên bàn rồi cũng nên

TheQueen

Xe điện
Quả lày hơi bị môn đăng hộ đối
Mà mụ Queen thức khuya dậy sớm thế, đêm qua hơn 12 giờ vẫn thấy online. Sáng nay 7 giờ đã lại online.
Mà có khi ngủ quên trên bàn rồi cũng nên
dạ e vẫn đang ngồi đây cụ nhá
chưa bị ngụ gụ đâu ạ

Piesta

Xe tải
Hic nhìn các bác ọp đông đủ vui vẻ thế, em làm tài xế phục vụ từ 8h sáng đến 11h đêm mới về đến nhà...lựon lờ hết 150 km cả ngày. Lúc trưa đi qua cầu thăng long định rẽ vào ADV mà ko kịp :(. hẹn lần sau vậy...
Yêu cầu các bác up thêm ảnh to, nhìn rõ mặt mũi nhé!

Piesta

Xe tải
Chả cụ nào up ảnh lên cả, cụ Hàm Long vác theo cái máy ảnh chuyên nghiệp thía cơ mà
Thôi em làm cái trước nhé

Các xe sắp hàng chữ "V

Chụp toàn cảnh
Đằng sau là sông Hồng, lùi thêm vài mét nữa là ...

Em chụp ít lắm, tại máy của em là máy còi (so với mấy cái máy khủng của các cụ hôm nay).
Vậy nên các cụ up lên giùm em đi.
Không có điểm nhấn màu xanh của em nên ảnh nhìn màu hơi buồn nhỉ :)), Có con màu xanh đậm nhìn lạ quá, em ko thấy trong bảng màu của ford.

yetnavis

Xe hơi
Không có điểm nhấn màu xanh của em nên ảnh nhìn màu hơi buồn nhỉ :)), Có con màu xanh đậm nhìn lạ quá, em ko thấy trong bảng màu của ford.
Con đó là xe nhập thái lọ ạ

yetnavis

Xe hơi
Hiệp 2 các bác còn đi đâu thế ạ , tiếc là em có việc bận chỉ tham gia được hiệp một

HamLong3.0V

Xe điện
Ui, hôm qua mải chém gió quen cả ăn uống, đến chiều em đói run cả tay hoho, tăng hai mất cả năng suất. Cả nhà tụ tập đông vui quá, em thấy chủ tịt, anh la-voi-tuy ( đau hết cả mồm ) với bác nhím cười tươi nhất, híp hết cả mắt :))

binh008

Xe tải
Các bác tụ tập vui quá, nhóc nhà em về lúc ngủ vẫn cười hích hích. Đoàn xe này mà làm một dải trên đường đi Hòa Bình chẳng hạn chắc là ngon lắm các bác nhỉ.

MaiYeuEm HV

Xe máy
chà chà vui thế... " cụ Long " là chém gió kinh lắm, lăng xăng chụp ảnh ác...tưởng phóng viên :D...mà có cái ảnh có mụ nào tóc ngắn ngồi bên cạnh thế nhỉ...lúc e ở đó chưa thấy có....

Phải nói cụ chủ tịt nhà mình trắc cối thật.. cái j lỏng lẻo, tháo dc là cụ phang đinh rút ngay... mấy thằng đạo chích thấy xe cụ chạy mất dép.....

binh008

Xe tải
Rất ấn tượng với các biện pháp phòng ngừa của bác digger chủ tịch. Bà con nên tham khảo đặc biệt là bảo hiểm cho gương mấy cả gạt mưa. Em thấy rất cần thiết.
@ cu Piesta : màu xe xanh sẫm ấy là Phantom blue ạ, hồi trước (8 năm trước)có màu rất đình đám với tên gọi Xanh vỏ dưa rất giống tông màu này.

lavoiture

Xe tải
Buổi OFF hoành tráng đầu tiên của hội FFi ở Hà nội. Em cũng không ngờ là có nhiều xe như vậy. Địa điểm cũng lý tưởng và thời tiết thì tuyệt vời **==

Thanks Bác Digger và Vănphiet ( pro- photographer ) đã up ảnh kịp thời. Trong ảnh trông Bác nào cũng phong độ nhưng ăn uống hơi khiêm tốn chắc do buổi đầu bận chém gió làm Bác TSTA mang 4 két mà phải mang về 3.

Một số Bác thì bận không tham gia được ( Piesta, Fort AT, luxury... ) số Bác tham gia ca 1 rồi chuồn nhanh quá ( lan nguyen , mai yeu em, yetnavis , omega...) đề nghị các Bác sau tham gia nhiệt tình. ~o)

Em thì ấn tượng Bác Digger và Bác Hamlong . Một bác hiểu rõ và chăm sóc vợ mình đến từng mm , một bác thì hiểu vợ hàng xóm nhiều hơn ( jj ). Ngoài ra em còn thuộc 3 điều của cụ Digger và thấy cụ xứng đáng làm chủ tịt lắm lắm . Bác Hàm Long thì khoản quan hệ ngoại giao là số 1, đề nghị Bác lôi kéo thêm nhiều chị em tham gia để Bác City Car có dịp trổ tài lái xe.

Ai có ảnh thì up lên từ từ nhé .

HamLong3.0V

Xe điện
hơ hơ, mụ tóc ngắn đó là chủ tịch hội Kia Morning&Friends, em mời tham gia để góp ý cho đội nhà trong lần đầu off ẹp hoành tráng. Rất nhiều vấn đề hội FFi nhà ta cần xây xựng và giải quyết để hội nhà có cơ sở phát triển vững mạnh. Em nghĩ đã là một hội thì phải có cơ chế và điều lệ hoạt động. Cái này phải nhờ bác digger, bác chịu khó vậy. ANh em sẽ chung tay góp sức giúp bác, em nhìn quanh nhìn quất chỉ bác là hợp vai chủ tịch, ai có mưu đồ bất chính phải bước qua xác em ka ka :D
PS: em máu vụ thăm quê chủ tịch kết hợp ăn nhậu quá,, cuối tháng này hoặc kỉ niệm giải phóng thủ đô anh em ta xúc tiến các bác nhỉ :D

MaiYeuEm HV

Xe máy
hơ hơ, mụ tóc ngắn đó là chủ tịch hội Kia Morning&Friends, em mời tham gia để góp ý cho đội nhà trong lần đầu off ẹp hoành tráng. Rất nhiều vấn đề hội FFi nhà ta cần xây xựng và giải quyết để hội nhà có cơ sở phát triển vững mạnh. Em nghĩ đã là một hội thì phải có cơ chế và điều lệ hoạt động. Cái này phải nhờ bác digger, bác chịu khó vậy. ANh em sẽ chung tay góp sức giúp bác, em nhìn quanh nhìn quất chỉ bác là hợp vai chủ tịch, ai có mưu đồ bất chính phải bước qua xác em ka ka :D
PS: em máu vụ thăm quê chủ tịch kết hợp ăn nhậu quá,, cuối tháng này hoặc kỉ niệm giải phóng thủ đô anh em ta xúc tiến các bác nhỉ :D
ô thế lại đánh chén ah..heheh ......cụ HamLong này khoản quan hệ tốt nhể ......cụ đẫ giao lưu dc những j với mụ Chủ tịt Kia Morning&Friends cho anh em giao lưu với...hihi

digger

Xe tăng
Ui, hôm qua mải chém gió quen cả ăn uống, đến chiều em đói run cả tay hoho, tăng hai mất cả năng suất. Cả nhà tụ tập đông vui quá, em thấy chủ tịt, anh la-voi-tuy ( đau hết cả mồm ) với bác nhím cười tươi nhất, híp hết cả mắt :))
Thía thì mới có chiện TSTA vác 4 thùng đi, về vữn còn 3 thùng
Căn bản là anh em mải chém gió quá, chẳng ăn uống gì cả.

Giải phóng thủ đô đê, chuẩn bị luôn từ bây giờ.

luxury235

Xe buýt
Noel đê để e còn có xe mà đi nữa hức hức, nếu k đành ngồi sau cho bác nào chở e vậy há há há!