[Funland] 10 tỷ tiền rượu.

MH.HM

Xe đạp
đắt ở người rót và thử rượu các cụ nhỉ?

Mr.KuTeu

Xe tải
Đánh võng dư luận. cccm ở đây thông thái lắm, mấy cái truyền thông rẻ rách tuổi gì? hị hị

Mr.BaoViet

Xe hơi
Uống nhiều chết sớm, cứ ung dung tự tại như mình lại ngon các cụ nhể. Sáng, tối chém gió ầm ầm

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói đúng Vang loại 1k đổ lại rất dễ nhập nhèm.
Nhưng mấy chai đó không nhập nhèm được, có nhập nhèm làm chỗ khác cụ nhé. Loại đó nó có BH cụ ạ. Chỉ cần cụ thông báo ngày giờ này , tạo uống ở đâu chai có sô hiệu xyz này, nhưng vị lạ không vừa miệng ... là nó bay sang tận nơi service cụ luôn
Vấn đề chính là mấy cái giá như trong ảnh of cụ là giá nhập về hay giá ở bển...vì cái loại hàng này nó cũng có nhiều loại thuế đi kèm...về qua nhà cung cấp thì giá bao nhiêu, vào đến nhà hàng thì giá thế nào :)
Rồi lúc uống thì đến lúc teng teng có còn cảm nhận được là vị nó khác, còn nhận được mã số of chai nữa hay không ấy chứ ;))
Nên service sau bán hàng ở bển cực ok nhưng về mình lại thường bỏ ngỏ.
Con người sức sáng tạo có hạn nhưng khả năng hưởng thụ vô biên, cụ coi thường đội rũ bùn đứng dậy quá
Em ko coi thường nhưng chỉ thấy như 1 số vị là uống rượu 30 năm tuổi vs lolotica thì thấy nó hơi lạ lạ..
Bây h thì mốt cigar vs rượu bú tóe loe nhưng cảm nhận như thế nào thì có khi lại đek biết...có rất nhiều trường hợp là uống rượu và hút cigar theo cảm nhận người khác..
"Nay em có chai abc này, cigar xyz này hay lắm...sếp hút thấy có hượng nọ vị kia ko...tuyệt lắm sếp ạ, chai này A đồng, nhập ở B về đấy" ;))
Có khi nghe vậy cứ gật gù tán dương như con gà cúng nhưng tựu chung lại chẳng phân biệt cái gì ra cái gì :))
Ăn uống sang chảnh nó cũng cần không gian, địa điểm này nọ chứ chẳng xô bồ như ta...đó là cái em muốn nói chứ ko phải là em coi thường họ.