1 tuần với xứ sở Kim Chi. (12/8/2012 - 19/8/2012).

cwise

Xe container
Tiếc cho cụ chủ, đảo Nami cụ phải đi cuôi tháng 10 nhé, cụ ngất luôn đấy ạ, đã đời cho những ai thích lãng mạn.

Oracle_vietnam

Xe hơi
Sau chuyến đi HQ này bác cảm nhận thấy con ngừoi ở Hàn Quốc như thế nào . Em tiếp xúc với họ nhiều thì thấy ngoài việc văn minh hơn nhiều thì họ có tính cách khá giống anh Hàng Xóm Tốt của Vịt mình các bác ạ :))

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
thơ mộng thật .tks cụ chủ nhé
Dạ, không có gì, Cụ coi và thích là em vui rồi:)

Đúng thế, tuyệt nhất là là của quý của cánh đàn ông dài mấy chục mét phải không cụ chủ và còn rất nhiều trò ở chỗ này nữa, những bức hình độc, các tư thế.
Nghe Cụ nói vậy chắc các Cụ/Mợ nhà mềnh càng thích sang bên đó khám phá đấy ạ.:)

Sau chuyến đi HQ này bác cảm nhận thấy con ngừoi ở Hàn Quốc như thế nào . Em tiếp xúc với họ nhiều thì thấy ngoài việc văn minh hơn nhiều thì họ có tính cách khá giống anh Hàng Xóm Tốt của Vịt mình các bác ạ
Về cái chỗ đo đỏ ấy em không dám bình luận và cũng như nhận xét đâu ạ, thời gian em lưu lại đó chỉ vẻn vẹn trong vài ngày làm sao mà hiểu hết được ạ. Tuy nhiên, cảm nhận của em về con người ở đó sau khi tiếp xúc thì thấy họ đúng là thân thiện với người Việt mình rất nhiều. Hơn tất cả những nơi mà em đã từng được đặt chân tới. Thế thôi ạ.:)

hajinbk

Xe tăng
Đúng thế, tuyệt nhất là là của quý của cánh đàn ông dài mấy chục mét phải không cụ chủ và còn rất nhiều trò ở chỗ này nữa, những bức hình độc, các tư thế.
Này thì của quý:

pkhcsht

Xe điện
Thăm con đường Ma Quái. Sở dĩ nó có cái tên gọi như vậy vì tới đây tất cả các xe ô tô từ to tới nhỏ đều bảo nhau tắt máy, tắt máy rà phanh mà xe vẫn cứ bon bon các Cụ nhé!:) Các Cụ có biết vì sao không ạ? Cụ nào thông thái vào lý giải hộ em cái?:)

Quãng đường này chỉ dài khoảng 200m thôi các Cụ ạ.

Các Bác Tài đang tắt máy và để cho xe tự chạy:

Đây là dốc dạng yên ngựa, chắc do các bác tài truyền miệng nhau thôi, vạch kẻ nét đứt mà, chứng tỏ rằng nhà cầm quyền coi nó bình thường mà, thank mợ.

pkhcsht

Xe điện
Sau khi thăm quan xong tháp TH, cả đoàn lại kéo nhau ra bãi biển Haeundae, đi qua cây cầu vượt biển dài, hiện đại nhất Hàn Quốc - Gwan An.

Lại những tòa nhà cao ngất.

Toàn cảnh bãi biển Haeundae.

Ở bên đường, ngay chỗ khách thăm quan và người đi lại nhiều nhất người ta trưng bày cái này:

Em view thật gần để các Cụ nhìn cho rõ: Thêm 1 minh chứng để các Cụ thấy người dân nước Hàn họ tẩy chay người TQ như thế nào? Chẳng khác gì tố cáo 1 tội ác diệt chủng...

Các Cụ đã đoán ra thảm cảnh nào chưa ạ? Vụ trước cổng Thiên An Môn của Bắc Kinh đấy ạ.

Em được nghe rất nhiều về vụ này rồi nhưng hôm nay mới chính thức được xem những hình ảnh ghê rợn đàn áp những người biểu tình. Chính phủ Hà Quốc không ngần ngại gì mà không trưng bày cho tất cả thể giới biết sự thực tàn ác của chính phủ TQ.
Cảnh này cũng thường diễn ra ở ngã ba trước cổng Chùa Vàng bên Thái Lan mợ ạ.

Phong Vân

Xe buýt
Nhưng đố thấy bên mình các cụ nhể. Đọc thớt này em ngẩn ngơ tiếc vì đã bị đi hụt HQ.

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Nhưng đố thấy bên mình các cụ nhể. Đọc thớt này em ngẩn ngơ tiếc vì đã bị đi hụt HQ.
Mình thì nói làm gì hả Cụ?;;) Nhìn tụi nó ngang nhiên cướp Đảo của mình thì biết ạ.

đẹp quá cụ ạ "D
Hì...hì.... thì có ai bẩu không đẹp đâu Cụ;))

akitokiss

Xe tải
Bài của mợ đã cho e 1 cái nhìn mới về HQ...

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Bài của mợ đã cho e 1 cái nhìn mới về HQ...
Hi..hi... Em đi rồi và giờ lại muốn đi lại ngay đấy Cụ vì hiện giờ Hàn Quốc còn đẹp hơn rất nhiều so với lúc em đi.

Winstorm07

Xe container
Tặng các cụ các mợ những hình ảnh mới nhất về Mùa lá vàng lá đỏ HQ ạ :D
Cuối tháng này và đến giữa tháng sau nó sẽ còn vàng rực và đỏ rực lên cực kỳ đẹp.
Đến cuối tháng 11 sẽ rụng hết lá.

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Tặng các cụ các mợ những hình ảnh mới nhất về Mùa lá vàng lá đỏ HQ ạ

Cuối tháng này và đến giữa tháng sau nó sẽ còn vàng rực và đỏ rực lên cực kỳ đẹp.
Đến cuối tháng 11 sẽ rụng hết lá.
Tks Cụ@};-. Thêm nữa đi Cụ.

Dr.Teng

Xe buýt
Cảm ơn Cụ nhiều ạ. Em đọc một lèo, hiểu và biết thêm được nhiều về Hàn Quốc.

gafquef

Xe tăng
Ngưỡng mộ Mợ quá, hôm nào phải qua mợ xem rượu để bắt tay mợ cái,