1 tuần, không "Khoai Tây" cũng chẳng "Khoai Lang", toàn "Táo Tàu"..ngán kinh.

kentdju

Xe điện
Ông chỉ cho tôi "thằng đàn ông" được Vợ tin tưởng hoặc một mụ Vợ tin tưởng Chồng mình tuyệt đối cho tôi,tôi mời ông nhậu cả tháng.He
Cụ nói thế hóa ra trên đời này chẳng có ông nào thật thà, ngoan ngoãn với vợ hả:P
Cám ơn Mẹ Mướp đã cảm thông với những ông chồng thích...Nhưng không phải ai cũng "thoải mái " như Mợ đâu.Em thú thật là trước mặt Gấu nhà em ,em là một thằng chồng cực kì đàng hoàng (trừ những lúc bị lộ) ,ví dụ chưa bao giờ phải chui vào chăn nhắn tin cho Bồ ,bị Vợ tóm được như ông bạn em hay chưa bao giờ vào "Nhà làm việc" lại để số xe tênh hênh ..bị chị Vợ nhìn thấy(cũng như ông bạn em)...Mà nói thật ,những lúc đấy không có Vợ em ,em mới dám chụp..có mấy cái chụp đôi với mấy em Hàn đấy ,trông sùy ten và hơi có tí Lãn mạn..em không dám pót ,sợ lắm..
Cụ cứ pót lên cho ae ngưỡng mộ đi cụ ơi:))

giaophuong

Xe điện
Có những "người đến từ HK" đi chơi tối một mình thế này.

Dù đi đâu ,ở đâu ..trên tay các cô gái trẻ Châu Á luôn có chiếc Điện thoại.

Đủ thứ ,đủ trò..dành cho mọi đối tượng.

Các Bé này xếp hàng để chụp ảnh Đen-Trắng lấy ngay. (20 đô HK/kiểu) 56k vnd.

Mẹ Mướp

Xe tải
Mợ mướp ơi! Nếu tất cả các gấu nhà đều như mợ thì chúng em mừng quá! Hi!
Cám ơn Mẹ Mướp đã cảm thông với những ông chồng thích...Nhưng không phải ai cũng "thoải mái " như Mợ đâu.Em thú thật là trước mặt Gấu nhà em ,em là một thằng chồng cực kì đàng hoàng (trừ những lúc bị lộ) ,ví dụ chưa bao giờ phải chui vào chăn nhắn tin cho Bồ ,bị Vợ tóm được như ông bạn em hay chưa bao giờ vào "Nhà làm việc" lại để số xe tênh hênh ..bị chị Vợ nhìn thấy(cũng như ông bạn em)...Mà nói thật ,những lúc đấy không có Vợ em ,em mới dám chụp..có mấy cái chụp đôi với mấy em Hàn đấy ,trông sùy ten và hơi có tí Lãn mạn..em không dám pót ,sợ lắm..
Em cũng không "thoải mái" đâu ợ, chẳng qua là em biết các cụ đều giống nhau và giống như cái dòng béo béo, đỏ đỏ trên đây của cụ Giáo, nên em chả việc gì phải để ý. Em là em để ý những lúc không có mặt em cơ heheb-)

giaophuong

Xe điện
Phố đêm ,vui và tấp nập.

Dân Á Đông mang nặng tính Văn hóa Cộng đồng (đặc điểm chung của Nền văn minh Nông nghiệp) ,cứ thấy cỗ nào đông là vào xem...

chuotlang

Xe lừa
Online post ảnh gái sớm ghê hehe
E về đến btx rồi, đang ăn sáng làm mấy ly cho dễ ngủ
Chạy 1a mệt kinh

giaophuong

Xe điện
Có lẽ Shopping là thú vui lớn nhất của Phụ nữ.Nếu được hỏi :Tối nay em đi với anh hay em cầm lấy tiền đi Shopping ? Câu trả lời sẽ là....
Nhìn Bé này thì rõ.

Em không biết họ bán hay quảng cáo cái gì.

Ai cũng tay xách ,nách mang..

Cũng có Bé cầm tiền của NY ( Bồ...) đưa để đi mua sắm ,nhưng chẳng mua gì ,cũng ra đó ,đến giờ về NT gọi người yêu đến đón...Thế mới cao thủ.

(Em có con em quen ,lấy chồng có Bố là Quan chức to lắm,nói ra ai cũng biết ,một hôm nó đang ngồi cà phê với em thì Bố Chồng nó ĐT bảo ;"Bố đang ở cửa hàng Gucci Lê Thái Tổ,con thích túi thế nào Bố mua tặng mẹ và cho con-" Nó mới bảo "Bố cho con nói chuyện với nhân viên ạ", rồi nó bảo với nhân viên thế này:" Chị cứ chọn cho em cái đắt tiền nhất ở đấy ,chiều em đến ,nhưng em không lấy túi ,chị đưa tiền cho em nhé,chị sẽ có màu.." Em ngồi uống cà phê mà phun mệ nó cà phê ra gần chục mét...).mấy nghìn đô chứ ít đâu..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Em có làm gì sai trái đâu mà phải sợ,kể cả Gấu ,thì em cứ nói rằng :" càng đi nhiều,càng chụp các cô gái nhiều ,mà anh chưa thấy ai đẹp bằng em". Gấu nào mà chẳng thích nghe những lời như vậy...hehe
Cụ cho ảnh Gấu mẹ lên đây để cả OF cùng khen nào!

giaophuong

Xe điện
Mải miết lang thang ,ngắm đời ,ngắm ...cảnh.Giật mình ,em nhìn đồng hồ..bỏ mệ ,đã đến giờ hẹn với Vợ yêu ,toát mồ hôi ,em chạy như một thằng điên tới chỗ hẹn ,em nghĩ :nếu UB Olympich VN mà thấy em lúc đó thì chắc sẽ tuyển em ngay vào đội tuyển Điền kinh để thi TG sắp tới...giữa cái chạy đứt hơi và để mất lòng tin của Vợ, chắc "thằng" nào cũng như em thôi. Về tới nơi..hóa ra con mụ Vợ em vẫn mải mê mua sắm ,chưa về...Hú vía..

minhmo

Xe cút kít
Cũng có Bé cầm tiền của NY ( Bồ...) đưa để đi mua sắm ,nhưng chẳng mua gì ,cũng ra đó ,đến giờ về NT gọi người yêu đến đón...Thế mới cao thủ.

(Em có con em quen ,lấy chồng có Bố là Quan chức to lắm,nói ra ai cũng biết ,một hôm nó đang ngồi cà phê với em thì Bố Chồng nó ĐT bảo ;"Bố đang ở cửa hàng Gucci Lê Thái Tổ,con thích túi thế nào Bố mua tặng mẹ và cho con-" Nó mới bảo "Bố cho con nói chuyện với nhân viên ạ", rồi nó bảo với nhân viên thế này:" Chị cứ chọn cho em cái đắt tiền nhất ở đấy ,chiều em đến ,nhưng em không lấy túi ,chị đưa tiền cho em nhé,chị sẽ có màu.." Em ngồi uống cà phê mà phun mệ nó cà phê ra gần chục mét...).mấy nghìn đô chứ ít đâu..
Thưa cụ Giáo, em cũng có óc tưởng tượng rất tốt, nhưng không thể tưởng tượng được rằng cụ Giáo tưởng tượng ra tình huống con dâu giúp bố chồng đỡ tiêu hoang rất nhân văn như vậy. Bây giờ đọc chuyện của cụ mà tưởng tượng cái cảnh cụ buồn cười quá phun cafe ra gần chục mét thì thật là không tưởng tượng nổi.
Em thấy Cụ đang rủ cụ Chuột đi uống bia ở đâu đấy, cho em ké với.:!!

thietkeinan

Xe buýt
Cụ giáo khéo mồm ghê, nịnh vợ ra phết nhỉ

giaophuong

Xe điện
Thưa cụ Giáo, em cũng có óc tưởng tượng rất tốt, nhưng không thể tưởng tượng được rằng cụ Giáo tưởng tượng ra tình huống con dâu giúp bố chồng đỡ tiêu hoang rất nhân văn như vậy. Bây giờ đọc chuyện của cụ mà tưởng tượng cái cảnh cụ buồn cười quá phun cafe ra gần chục mét thì thật là không tưởng tượng nổi.
Em thấy Cụ đang rủ cụ Chuột đi uống bia ở đâu đấy, cho em ké với.:!!
Tất cả các chuyện em kể trên đây đều thật 100% ,em không thích "tưởng tượng" .Chẳng qua cái cách em kể nó lung tung quá nên mọi ngườu tưởng em bịa ,hehe.
Chuột mới từ Đà Nẵng ra sáng nay ,lại chạy xe nên mệt..tí nữa em sang dựng cổ Chuột dạy đi uống bia.Cụ nt vào 0903226801 ,lúc nào đi em gọi.Welcome.

giaophuong

Xe điện
Cụ giáo khéo mồm ghê, nịnh vợ ra phết nhỉ
Em không nịnh mồm đâu mà em Kính Vợ em thật, hôm đi Sing ,Vợ em ,nó chỉ nói là sắp tới Nó đi Đà Nẵng dự cái Phây búc khoa Nga,khoa Tàu gì đó,BTC yêu cầu mặc mầu xanh..mà em mất 47/48h có mặt ở Sing để mua những 3 cái váy màu xanh cho Nó đấy.Khổ thế...

minhmo

Xe cút kít
Em nhắn tin cho cụ rồi đấy. Cụ ngồi đâu để em mời luôn các cụ ở dưới này ợ?

Hiện có 26 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (17 lái chính và 9 lái phụ)

giaophuong

Xe điện
Em nhắn tin cho cụ rồi đấy. Cụ ngồi đâu để em mời luôn các cụ ở dưới này ợ?

Hiện có 26 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (17 lái chính và 9 lái phụ)
Hay là để chào mừng Chuột lành lặn trở về VN ,anh em mình làm cái OF Căm Pu Chia cho lành mạnh nhỉ.

minhmo

Xe cút kít
Hay là để chào mừng Chuột lành lặn trở về VN ,anh em mình làm cái OF Căm Pu Chia cho lành mạnh nhỉ.
Em cũng văn nghệ lém, nhạc gì cũng nhảy được ợ.:D
Sắp đến giờ Hoàng đạo rồi đấy, cụ cho cái chỉ đạo để em thực hiện.

lienlephuong

Xe hơi
Đang đi ,quay lại ,không thấy Vợ yêu đâu, em quay lại tìm thì thấy Vợ đang nhìn cái Cửa hàng này.

" Chồng ơi ,Chồng mua cho em cái kia đi ,em thích cái có hạt kim cương kia kìa, cho em mượn thẻ vậy ,về HN em trả " "Ơ ,cái Cô này lạ nhỉ ,Bắc thang lên hỏi Ông Trời ,Tiền đem đưa Vợ có đòi được không"...Đấy là em nghĩ vậy chứ bố bảo em cũng chẳng dám nói như thế với vợ yêu của em..."Vợ ơi ,Vợ không biết HK là Thiên đường hàng Fake à ,hàng giả cả đấy..thôi mấy hôm nữa về chợ đêm Đông Môn (Thâm Quyến),Chồng sẽ mua một cái Rolex xịn cho Vợ nhé ".."Thế ạ ,thôi không mua nữa vậy"...em thở phào như vừa được sinh ra lần thứ hai ( mà may em nói nhỏ và bằng tiếng Việt chứ cái thằng chủ Hiệu Đồng hồ mà nghe thấy bảo nó hàng Fake khéo nó đập vỡ ..Alo của em..)

=))) đọc đoạn này mà chết cười cụ này quá! ko biết là đồng hồ fake thật hay là do bác gắn cho nó mác fake nữa! :))

giaophuong

Xe điện
=))) đọc đoạn này mà chết cười cụ này quá! ko biết là đồng hồ fake thật hay là do bác gắn cho nó mác fake nữa! :))
Theo Cụ(Mợ) toàn mười mấy với mấy chục ngàn đô Mỹ thì nó có là Fake không??,Chỉ cái mồm em là Fake thôi ,hehe.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ