[Funland] 1 tháng trải nghiệm HD cùng HTC Butterfly - HD Google Map

chvr.captiva

Xe hơi
kết quá ;))
em thì khoái lấy nét nhanh do ko có kiên nhẫn để lâu cho nó lấy nét =="
bởi vậy chụp hình toàn bị mờ mờ rung rung :(
bác bấm chụp xong cứ giữ nguyên tư thế thêm vài s là được chứ gì (nếu bác còn teen và có thói quen tự sướng :|) còn chụp phong cảnh hay cho người khác thì lo gì vụ rung hay mờ, đa số các mẫu đt cao cấp hiện nay đã lấy nét khá nhanh rồi, bướm thì không phải bàn

TungNhanh

Xe buýt
E là fan của Htc. Với hãng này e thấy tiền nào của nấy. Sag trọng hơn đứt Samsung. Toàn đồ nhựa.

vocal_driver

Xe máy
E là fan của Htc. Với hãng này e thấy tiền nào của nấy. Sag trọng hơn đứt Samsung. Toàn đồ nhựa.
theo em thì khác, em thấy giá thành các sản phẩm của HTC vẫn còn khá cao so với các hãng khác, trong khi cấu hình cũng không có gì đáng chú ý...

fast&furious

Xe đạp
theo em thì khác, em thấy giá thành các sản phẩm của HTC vẫn còn khá cao so với các hãng khác, trong khi cấu hình cũng không có gì đáng chú ý...
mình thấy giá vậy là tốt rồi :| giá vậy là khá cạnh tranh với các hãng khác lắm rồi

chvr.captiva

Xe hơi
đồng ý, nhưng đó là trước đây, còn thời gian gần đây bác xem lại xem thế nào, rõ nhất là con One kìa, giá đưa ra không tới 16tr, khá hợp lý rồi còn gì
Quan trọng dùng ĐT là thời gian dùng pin.
quan trọng của thời gian dùng pin là cách bác dùng máy nữa

Dynamite2808

Xe hơi
giá em one là chuẩn rồi, đợi phân phối ở Việt Nam thì chắc tầm hơn 15 củ, quá hợp lí cho cấu hình và thiết kế như vậy

Meo Dien

Xe đạp
đồng ý, nhưng đó là trước đây, còn thời gian gần đây bác xem lại xem thế nào, rõ nhất là con One kìa, giá đưa ra không tới 16tr, khá hợp lý rồi còn gì

quan trọng của thời gian dùng pin là cách bác dùng máy nữa
Nói chứ 1 con bật 3g bét nhè, game gủng tẹt ga mà tối về mới phải xạc thì vẫn tốt hơn là 1 con ngồi vọc tí là tụt sạch pin chứ =.=

chvr.captiva

Xe hơi
Nói chứ 1 con bật 3g bét nhè, game gủng tẹt ga mà tối về mới phải xạc thì vẫn tốt hơn là 1 con ngồi vọc tí là tụt sạch pin chứ =.=
game là 1 trong những thứ đốt pin cực nhanh khi dùng smp, bác bảo game tẹt ga mà máy nào trụ được hết 1 ngày em mới thấy lạ ấy, trừ mấy người test pin thì chắc cũng không ai có can đảm cầm máy chơi cả ngày

payphone69

Xe máy
em cũng vậy
mặt bằng giá của HTC thì cao thật, nhưng mà tiền nào của đó ;)
em cũng thích HTC do nó sang trọng

nhưng mà thiết kế nguyên khối sử dụng có tiện không các bác :-?

tranphong79

Xe điện
Em thấy phản hồ về em BF này đúng là khá tốt nhưng về khoản pin thì em nghĩ cũng không phải lý tưởng với những người phải sử dụng điện thoại nhiều trong ngày

chvr.captiva

Xe hơi
Em thấy phản hồ về em BF này đúng là khá tốt nhưng về khoản pin thì em nghĩ cũng không phải lý tưởng với những người phải sử dụng điện thoại nhiều trong ngày
không đâu bác, theo em thì pin em này khá tốt đấy chứ, chưa biết ý bác dùng nhiều trong ngày là thế nào, chứ để đáp ứng nhu cầu sáng dùng tối sạc thì em này ok rồi đó, em test pin vài lần, cũng bật kết nối 3g wifi liên tục, check mail, fb, nghe gọi nhắn tin chụp hình đủ kiểu, game thì không chơi nhiều, nhiêu đó thì máy cũng trụ được từ 7h sáng tháo sạc ~ hơn 10h tối, với em vậy là đủ

payphone69

Xe máy
HTC Butterfly sử dụng được 2 ngày nếu chỉ nghe gọi, 1 ngày nếu sử dụng 3G hay Wifi liên tục để kết nối internet và khoảng 3-4h nếu sử dụng để chơi game hay xem phim liên tục. Thế cũng ko phải tệ ^^, nói chung chấp nhận dc ;))

fast&furious

Xe đạp
HTC Butterfly sử dụng được 2 ngày nếu chỉ nghe gọi, 1 ngày nếu sử dụng 3G hay Wifi liên tục để kết nối internet và khoảng 3-4h nếu sử dụng để chơi game hay xem phim liên tục. Thế cũng ko phải tệ ^^, nói chung chấp nhận dc ;))
"1 ngày nếu sử dụng 3G hay Wifi liên tục để kết nối internet" => thật ko bác @@ thường thì 3G với Wifi + chạy app (đang làm việc như trình duyệt hoặc facebook) nó chiếm lượng pin cũng khá là lớn đó ,nó cũng ngang ngửa chơi game đấy bác ạ,em nghĩ nửa ngày là cùng :<

chvr.captiva

Xe hơi
"1 ngày nếu sử dụng 3G hay Wifi liên tục để kết nối internet" => thật ko bác @@ thường thì 3G với Wifi + chạy app (đang làm việc như trình duyệt hoặc facebook) nó chiếm lượng pin cũng khá là lớn đó ,nó cũng ngang ngửa chơi game đấy bác ạ,em nghĩ nửa ngày là cùng :<
nói như bác không đúng lắm, thường khi chơi game là GPU hoạt động hết công suất nên máy rất nóng đốt pin rất nhanh, còn khi dùng wifi hoặc 3g để lướt internet, GPU không hoạt động nhiều như lúc chơi game. Thường thì khi có wifi chả ai dại gì mà bật thêm 3g, và thường thì dùng 3g pin drop nhanh hơn so với wifi (nhất là ở nơi sóng 3g yếu). Chắc ý bác ấy là wifi 3g bật liên tục thôi, chứ như bác nói (3g wifi + web + fb) mà liên tục thì máy trụ được tầm 6h là cao

maybaygia

Xe hơi
em cũng vậy
mặt bằng giá của HTC thì cao thật, nhưng mà tiền nào của đó ;)
em cũng thích HTC do nó sang trọng

nhưng mà thiết kế nguyên khối sử dụng có tiện không các bác :-?
Nó có 2 măt bác àh...tiện cái này thì mất cái kia thôi...nhìn chung thì HTC vẫn là lựa chọn tối ưu nhất đó.

nobitaxuka

Xe đạp
Nó hơn con lap của em rùi^^!
Hàng HTC em nào cũng ngon ăn hết trơn.

leemynho

Xe hơi
htc ra cho lắm vào , thiết kế one x , one x+ giống nhau y chang ,cả con này nữa , ko có thẻ nhớ ; chả có gì đột phá ! Ra full HD hơi thừa thãi; với cái màn đó full HD và HD chả phân biệt được trừ khi các bác được trang bị ''công nghệ mắt đại bàng '' , quan trọng là các tính năng thông minh trong đt đó - điều mà chỉ có ss mới làm được