[Thảo luận] 1 người chết tại chỗ, 1 người bất tỉnh sau 10 tiếng thông xe cầu trên cao

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
khổ thân bác 4b quá,chẳng may gặp phải thằng điên,loại này ko cho 1 xu nào cả,đi sai lại làm liên lụy người khác,thích chết thì nhảy xuống cầu mà chết,ko thì đâm vào đâu,lại đi liên lụy ng khác,cả xh phải thì lên án thì mới chừa được,báo đài phải đưa nhiều vào,và kiên quyết ko bồi thường,và bắt ng nhà đền bù cho 4b thì mới có tính răn đe,coi thường tính mạng lại còn làm khổ người khác,em mà chạy em cũng giống bác bên trên,nghiến bừa,nhìn mà ức,người dân quá thiếu ý thức,đây là tác hại của việc ko học luật đầy đủ,em có người bạn gái nhờ người làm bằng xe máy cho,chả học hành gì,đến ngày thi cứ thi,luật cho người nhắc,sa hình có chống trượt,vậy là có bằng,nghĩ mà chán quá,thuyết phục mãi mà chả đi học,ngày trước em đi học xe máy ko buổi nào,đọc kĩ sách luật,ko chống trượt,vậy mà vẫn đỗ,chán cho cách giáo dục vn,cần phải làm nghiêm thì mới hết dc

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Tiện thớt này e xin hỏi câu ngu :
1. Trường hợp 1 : xe dân sự chả có tý liên quan đến VTV mà dán logo VTV thì là đúng hay sai??? Lý do...
2. Trường hợp 2 : xe chính chủ tên anh A và người này công tác tại VTV mà có dán logo VTV thì là đúng hay sai??? Lý do...
Tks trước các cụ có câu trả lời thỏa đáng.....

viciv

Xe buýt
Em thấy có 2 vấn đề :
- Chú phóng viên đề nghị xác định chữ VTV là thật hay giả, ngớ ngẩn. Chữ đó là thật, không cần xác minh. Còn VTV dán lên hay ai đó dán lên thì chẳng quan trọng vì pháp luật không cấm (trừ khi chú VTV đi kiện)
- Ông đi 2B không những đi vào đường cấm, mà còn đi ngược chiều, hơn nữa, ngược chiều trên làn mà 4B đi tít nhất => sai không còn gì phải bàn nữa. Nhưng em có câu hỏi hơi ngu tí (xin lỗi người đã khuất) : nhỡ có thằng dở hơi nào muốn tự tử kiểu này thì làm thế nào nhỉ ???

tranthihao

Xe tải
Tiện thớt này e xin hỏi câu ngu :
1. Trường hợp 1 : xe dân sự chả có tý liên quan đến VTV mà dán logo VTV thì là đúng hay sai??? Lý do...
2. Trường hợp 2 : xe chính chủ tên anh A và người này công tác tại VTV mà có dán logo VTV thì là đúng hay sai??? Lý do...
Tks trước các cụ có câu trả lời thỏa đáng.....
Trường hợp 1: Sai.
100% những thằng đi 4B đang làm ở VTV chẳng có thằng nào ngu đi dán logo VTV vào xe, lạy ông tôi ở bụi này, chả dại. XXX bắt thì xuống có thẻ sẽ đi ngay.
Những xe 4B có dán logo có thể là những xe là đối tác của VTV, sản xuất chuơng trình theo đơn đặt hàng cho VTV, hoặc là thằng dở hơi.

Trường hợp 2: Sai.
Nhưng như trường hợp 1 em đã nói.

Xe 4B bị 2B đâm bẹp đầu này là xe của cty AMN, đối tác chuyên sản xuất chuơng trình về văn nghệ cho VTV

Mấy đời xe em chưa bg dán logo VTV, chỉ chuộng logo OTOFUN :)

TuanAnhDT

Xe tải
Trường hợp 1: Sai.
100% những thằng đi 4B đang làm ở VTV chẳng có thằng nào ngu đi dán logo VTV vào xe, lạy ông tôi ở bụi này, chả dại. XXX bắt thì xuống có thẻ sẽ đi ngay.
Những xe 4B có dán logo có thể là những xe là đối tác của VTV, sản xuất chuơng trình theo đơn đặt hàng cho VTV, hoặc là thằng dở hơi.

Trường hợp 2: Sai.
Nhưng như trường hợp 1 em đã nói.

Xe 4B bị 2B đâm bẹp đầu này là xe của cty AMN, đối tác chuyên sản xuất chuơng trình về văn nghệ cho VTV

Mấy đời xe em chưa bg dán logo VTV, chỉ chuộng logo OTOFUN :)
Cụ này VTV nằm vùng otofun, em dự thế. Cụ ơi nếu có cơ sự gì nhờ cụ cứu giúp đưa ra ánh sáng, liệu cụ có giúp được chúng em không cụ;;)

Còn trường hợp tai nạn này, bác 4b có khả năng ko mất tiền xxx nếu là đối tác VTV :D. Bố ông nào dám xơi

Chỉnh sửa cuối: