[Thảo luận] 1 mạng vừa ra đi, tim e vẫn còn đang đập thình thịch!

Pumzen

Xe ba gác
Đúng hôm kia,nhà cháu vừa đi nghĩa trang Yên Kỳ về! Cả đi lẫn về,qua quan sát nhà cháu rất ngạc nhiên là các phương tiện đều tuân thủ chấp hành,giữ đúng tốc độ lẫn khoảng cách. Suốt dọc đường 32 ko có một ùn tắc hoặc sự cố nào cả. Cháu nghĩ bụng,nếu tất cả đều chấp hành dư lày thì làm sao có TNGT đc.
Xin chia buồn tới người nhà nạn nhân !

anhtho

Xe ngựa
Đúng hôm kia,nhà cháu vừa đi nghĩa trang Yên Kỳ về! Cả đi lẫn về,qua quan sát nhà cháu rất ngạc nhiên là các phương tiện đều tuân thủ chấp hành,giữ đúng tốc độ lẫn khoảng cách. Suốt dọc đường 32 ko có một ùn tắc hoặc sự cố nào cả. Cháu nghĩ bụng,nếu tất cả đều chấp hành dư lày thì làm sao có TNGT đc.
Xin chia buồn tới người nhà nạn nhân !
Như cụ nói thì tốt quá, bản thân em cũng nhiều lần đi các cung đường khá xa mà không hề gặp 1 tai nạn nào. Nhưng còn rất nhiều các trường hợp không nằm trong sự kiểm soát như: đi dự cưới về, đi bar về, tất niên về (có men), buồn ngủ, lái mới nhầm chân... và tai nạn rất hay nhằm vào mấy thể loại đó.

kutkit_78

Xe buýt
Kinh khủng quá, cầu cho linh hồn nạn nhân siêu thoát.

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Gần tết nhiều tai nạn thật đấy, ảnh Cụ chủ hot quá. Mong cả nhà đi lại cẩn thận!

oceans

Xe hơi
Đã lái xe ko nên uống rượu, xin chia buồn với gia đình

longhomon

Xe hơi
E ko dài dòng nữa, ảnh và mô tả luôn.
- Tai nạn xảy ra tại đường Cổ Linh giao bùng binh chân cầu Vĩnh Tuy ( gần phở Cường).

- Xe nằm ngược chiều chổng 4 vó lên trời, vỡ két nước.

- Các cụ có thấy tay nạn nhân thò ra ko, theo nhân dân kể lại thì đây chính là tài xế.

- Ảnh này nhìn rõ cả tay, mặt và thân ( mặc áo kẻ )

Theo lời 1 chiến sĩ công an thì nạn nhân cũng là 1 công an, vừa đi tất niên về. Trên xe chở 2 người 1 nam, 1 nữ đang rất hoảng loạn. Nguyên nhân đc đưa ra là nạn nhân đã uống rượu khi lái xe.
Tết nhất rồi các cụ có uống thì đừng lái nhé, gọi taxi hoặc bảo gấu chở cho chắc.
Xin chia buồn cùng nạn nhân và gia quyến!
Chia buồn cùng nạn nhân

huyhai

Xe buýt
Riệu tất niên, chúc tụng, trong nghành ... Dù sao nạn nhân cũng chẳng còn cơ hội sửa chữa nữa rồi. Chia buồn.

TungfLee

Xe tải
Hôm nay đi ăn cưới gặp ông bạn đại học mới biết nạn nhân là bạn của ông bạn học cùng đại học với em, nạn nhân tên Đông,sn 84, làm cảnh sát ở phường Thanh Lương của em luôn,mới có con nhỏ được 10 tháng,hôm nay đã đi hóa thân hoàn vũ, chia buồn cùng gia đình
cuối năm rồi rượu bia thì ko lái xe nhé các cụ

quang prado

Xe tải
Chia buồn với gia đình nạn nhân

Morning 15a

Xe điện
Hậu quả đau lòng từ rượu . Chia buồn với gđ nạn nhân ....

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Hôm nay đi ăn cưới gặp ông bạn đại học mới biết nạn nhân là bạn của ông bạn học cùng đại học với em, nạn nhân tên Đông,sn 84, làm cảnh sát ở phường Thanh Lương của em luôn,mới có con nhỏ được 10 tháng,hôm nay đã đi hóa thân hoàn vũ, chia buồn cùng gia đình
cuối năm rồi rượu bia thì ko lái xe nhé các cụ
Đa phần các Cụ phán là do rượu ( Vì Cụ chủ nói là đi liên hoan về ) và nhìn bên ngoài có vẻ như thế thật, nhưng theo Em được biết thì vụ tai nạn này có dấu hiệu hình sự vì tại hiện trường xẩy ra tai nạn xxx đã thu được một số hiện vật mà tai nạn giao thông ko thể có......////// án đang trong quá trình điều tra lên Em ko thể nói hơn được.

pajemit

Xe tải
nhìn sợ quá, beer rượu tùm lum sướng lên chút rồi k làm chủ được mình là thế này đây! chia buồn cùng gia đình nạn nhân!

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Đa phần các Cụ phán là do rượu ( Vì Cụ chủ nói là đi liên hoan về ) và nhìn bên ngoài có vẻ như thế thật, nhưng theo Em được biết thì vụ tai nạn này có dấu hiệu hình sự vì tại hiện trường xẩy ra tai nạn xxx đã thu được một số hiện vật mà tai nạn giao thông ko thể có......////// án đang trong quá trình điều tra lên Em ko thể nói hơn được.
Em hóng cái vụ này xem thế nào, Cụ chủ cập nhật thông tin thường xuyên nhé. Để xem?