[Thảo luận] 1 kiểu làm ăn mới nhưng hợp pháp của dân ta

vietran

Xe ba gác
Hôm nay em đi hỏi vợ cho thằng anh họ, lúc về vừa mệt vừa buồn ngủ chả còn nghĩ đc cái gì thế nào lại đi vào đường 1 chiều Khuất Duy Tiến ( hướng từ Big C ra Nguyễn Trãi)... lúc đấy có 1 chú lao chặn xe của em rùi cộc cộc vào kính mấy phát bảo quay đầu vì đường 1 chiều. Lúc này em mới sực nhớ ra là mình đang đi trên Khuất Duy Tiến chứ ko phải Nguyễn Tuân...hichic...quay đầu xong là chú ấy xin em 20k uống nc.em cho lun vì còn hơn cho mấy thằng xxx 300k. Rùi tự nhiên em nảy ra ý nghĩ kiếm tiền các bác ah.Cứ chỗ nào có xxx bắt lỗi anh em thì ra cảnh bảo phát xin tý xiền ăn sáng. Gọi là làm từ thiện cho xxx chết đói hết đi...:21:...(b)
Ý kiến bác rất hay. Lập hẳn một hội dạng bảo vệ người tiêu dùng, hoặc một kiểu tổ chức... phi chính phủ: nội dung, phương châm hoạt động là hướng dẫn chấp hành luật lệ giao thông và hạn chế tai nạn, giảm thiểu chi phí tiền bạc và thời gian đồng thời nâng cao đạo đức cho xxx, giảm thiểu bức xúc của lái xe với xxxtừ đó nâng cao đại đoàn kết toàn dân. xxx với anh em lái xe không phải chưa chào xong đã thò tay móc túi gây hiện tượng đạo đức giả ảnh hưởng đến việc giáo dục đạo đức cho thế hệ F1.
Kinh phí hoạt động do quyên góp tự nguyện qua chuyển khoản (trên 20trệu đồng theo đúng quy định của BTC) hoặc tại chỗ.:21:
Vote bác chủ thớt(b) Hơ dưng sao ý kiến bác thía mà đỏ thế là sao nhỉ(l)

xe365vn

Xe container
chuẩn man .nghề này hay đới cụ. Cho cụ 1 cái tem(b)(b)(b)

dunghau

Xe đạp
Em thấy nhìu bác hiểu lầm ý em rùi...ko hẳn là bày đặt cách kiếm tiền mà em chỉ nêu ra đây để mọi ng bình loạn thui.hơn nữa em cũng hơi ghét xxx vì làm luật anh em kinh quá. Em mún chúng ta nếu có thể kêu gọi toàn dân tham gia giám sát xxx. quay phim chụp ảnh hoặc làm thế nào để xxx ta nghiêm chỉnh như xxx tây. luật pháp sinh ra là để điều chỉnh các mối quan hệ xã hội chứ ko phải để hành dân, xin tiền của dân.

loa.com.vn

Xe máy
Vui vãi , nói chung là sẽ phải mất phí thôi, khó tránh lắm, cho nó nhẹ đầu

meo_gia75

Xe tải
Khừa khừa khừa, bác chủ thớt có ý kiến hay quá. Khi nào bác kinh doanh dịch vụ này nhớ ới em (c) nhé. (b)(b)(b)