Chi hội 1 Góc Nhìn Khác Của Xe Inova.....

Sibu0805

Xe hơi
Quả ghế của cụ đi đường xa thỉ ổn đấy. Cụ cũng kỳ công thật.
Em hỏi khí không phải, mấy cái núm chỉnh điều hòa là nguyên bản của xe hay cụ thay vậy. Em ghét mấy cái núm xe 2007 của em quá, muốn thay mà không biết có để thay không

Tranganh

Xe tải
cụ độ nhìn phê wa.nhìn sang cả mắt cụ ak.
xe cụ quá đẹp, em thích hàng ghế sau có 2 cái gập mở ra ở lưng ghế, giống máy bay =D>
xe cũ đẹp thế . em kết quả ghế của cụ quá .
Quả ghế của cụ đi đường xa thỉ ổn đấy. Cụ cũng kỳ công thật.
Em hỏi khí không phải, mấy cái núm chỉnh điều hòa là nguyên bản của xe hay cụ thay vậy. Em ghét mấy cái núm xe 2007 của em quá, muốn thay mà không biết có để thay không
xe cụ làm đẹp thật ;)
Bẩm các cụ xe cháu mua ở Toy Thăng Long cuối năm 2012 tất cả nó đã là như thế rồi ạ,cháu ko làm thêm thứ gì cả nhưng là phiên bản Đặc Biệt sản xuất cho năm Rồng cho nên Toy Thăng Long tính thêm 48tr cho phiên bản này ạ! Cháu xin cảm ơn các cụ đã chiêm ngưỡng khen xe của cháu :)

Tửu Sắc

Xe buýt
Bẩm các cụ xe cháu mua ở Toy Thăng Long cuối năm 2012 tất cả nó đã là như thế rồi ạ,cháu ko làm thêm thứ gì cả nhưng là phiên bản Đặc Biệt sản xuất cho năm Rồng cho nên Toy Thăng Long tính thêm 48tr cho phiên bản này ạ! Cháu xin cảm ơn các cụ đã chiêm ngưỡng khen xe của cháu :)
Xe cụ đẹp rồi , nhưng cháu nghĩ đây là Toy thăng long họ độ thôi, chứ không phải phiên bản rồng mà toy việt nam sx ra!

AnhTT6

Xe tăng
Xe cụ đẹp rồi , nhưng cháu nghĩ đây là Toy thăng long họ độ thôi, chứ không phải phiên bản rồng mà toy việt nam sx ra!
Thì đúng đấy là Ỉn phiên bản Rồng của Toy Thăng Long mà cụ, cụ chủ đã nói từ đầu rồi mừ...

Toy Việt Nam có phiên bản rông cho Ỉn đâu.

omon

Xe buýt
nhìn không hợp với ỉn .