[Thảo luận] [07/08/2011] 8 giờ sáng cầu cạn Pháp Vân (hướng đi cầu Thanh Trì - Linh Đàm)

Em Yêu Vợ Em

Xe tải
ở đâu có cộng đồng otofun thì đấy chính là nơi em

cuong_ngoc

Xe tải
Sáng nay nhà cháu đi qua có 3 xe con, một xe công lanh tanh bành: trong đó có lacet như hình chụp của cụ chủ thớt, hai con một bảy chỗ, một bốn chỗ quay đầu theo chiều ngược đi Bắc Ninh. Nhà cháu đang chở cả gia đình nên kh dám chụp choạch gì, sợ quá.

hn03

Xe điện
- Em mong được nhìn thấy mấy con 80B dính vụ này, phải những con đấy dính, dính thật nặng thì Anh em mình mới được nhờ. Chứ Anh em mình dính thì những thằng ngồi cao nó không coi ra gì, không xử lý nghiêm mấy thằng ị bậy đâu

35N1169

Xe điện
Vật kiểu gì mà tanh bành thế các cụ?

Nghếch

Xe tăng
Sáng nay nhà cháu đi qua có 3 xe con, một xe công lanh tanh bành: trong đó có lacet như hình chụp của cụ chủ thớt, hai con một bảy chỗ, một bốn chỗ quay đầu theo chiều ngược đi Bắc Ninh. Nhà cháu đang chở cả gia đình nên kh dám chụp choạch gì, sợ quá.
Thế mà Bác chủ thớt phán như thật ý nhờ :))

sodiachinh

Xe buýt
Thế mà Bác chủ thớt phán như thật ý nhờ :))
hề hề
thì lúc em đi qua chỉ thấy còn mỗi bác Lacetti nên em đoán thế
nhưng nguyên nhân thì chuẩn đấy chứ ạ : đường đầy sỏi đá - một bác phanh gấp, thế là tất cả húc vào nhau

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
lại một e xinh đẹp tan nát rồi

anhtho

Xe ngựa
Đường cao tốc lại đầy sỏi với đá dăm thế kia thì quả thực nguy hiểm. Cụ nào chưa có kinh nghiệm, chỉ cần hơi đệm phanh là nó drift ngay đấy.
Ngày xưa, em còn đi quả Pergeot 102. Lúc tối đi qua ngã rẽ từ Hỏa Lò sang Lý T. Kiệt, em thấy có xe phía trước, hơi phanh nhẹ một cái thế là xòe ngay. Tức không thể chịu được. Sáng hôm sau ra tận nơi xem xét thì thấy có một đám cát vàng chiếc xe nào bị xóc đổ ra. Lúc đó mới hết tức. Đi 4b cũng vậy, gặp đám cát sỏi mà phanh thì coi như mất lái ngay, chỉ có giảm ga và từ từ lựa lái.

cdv

Xe buýt
đây là bê tông thừa của lũ doggg đổ bê tông cho công trình nào quanh đấy, bơm xong còn thừa chúng nó xả ra đường cho nhanh đấy.
Công an mình giỏi bắt dân thường thôi, động vào bọn này nó đập cho tòe mỏ

etran

Xe buýt
Em xin lỗi các bác, tsb mấy thằng :@) chuyên ăn bẩn nấp ở đâu mà không thịt hết bọn chở cát sỏi vãi đầy ra đường đi, khốn nạn ... bao nhiêu năm rồi vẫn thế, nguy hiểm chết người rành rành mà chúng nó làm ngơ x-(.
Lưu ý: các bác mới lái + mới đi đường cao tốc phải nhìn xa, để phán đoán để xử lý kịp thời, rủi ro ở tốc độ 80-100 khác 30-40 nhiều lắm :-s.

Mazda_TayBac

Xe buýt
Anh chở bê tông chơi ác thiệc.khổ thân pác ấy

be beo

Xe tăng
Tất cả là tại ý thức...

pupil

Xe điện
Em xin lỗi các bác, tsb mấy thằng :@) chuyên ăn bẩn nấp ở đâu mà không thịt hết bọn chở cát sỏi vãi đầy ra đường đi, khốn nạn ... bao nhiêu năm rồi vẫn thế, nguy hiểm chết người rành rành mà chúng nó làm ngơ x-(.
Lưu ý: các bác mới lái + mới đi đường cao tốc phải nhìn xa, để phán đoán để xử lý kịp thời, rủi ro ở tốc độ 80-100 khác 30-40 nhiều lắm :-s.
Bọn em bắt bọn không đội mũ BH kiếm hơn nhiều (mặc dù bọn này chả gây nguy hiểm cho ai ngoài chính họ) còn cái xanh xanh kia của cụ dễ đụng chạm lắm, đường bẩn thế chứ có bẩn như cái chuồng lợn cũng chả thằng nào bắt đâu. Cụ xem lại thống kê của bên ATGT hộ em cái, bao nhiêu năm rồi mà vẫn chỉ có 30 cụ die mỗi ngày vì TNGT thôi - con số thế là quá ổn định rồi còn gì - vẫn an toàn chán. Mà cụ chưởi vừa thôi không em bảo cụ Bụp ... ban níc của cụ đấy nhé. :D

Chỉnh sửa cuối:

HANOICity

Xe điện
Đường cao tốc lại đầy sỏi với đá dăm thế kia thì quả thực nguy hiểm. Cụ nào chưa có kinh nghiệm, chỉ cần hơi đệm phanh là nó drift ngay đấy.
Ngày xưa, em còn đi quả Pergeot 102. Lúc tối đi qua ngã rẽ từ Hỏa Lò sang Lý T. Kiệt, em thấy có xe phía trước, hơi phanh nhẹ một cái thế là xòe ngay. Tức không thể chịu được. Sáng hôm sau ra tận nơi xem xét thì thấy có một đám cát vàng chiếc xe nào bị xóc đổ ra. Lúc đó mới hết tức. Đi 4b cũng vậy, gặp đám cát sỏi mà phanh thì coi như mất lái ngay, chỉ có giảm ga và từ từ lựa lái.
Hóa ra hôm đó là bác à! xin lỗi bac nhé! chả là hồi đó bác có chiếc Peugeot 102 mới cáu cạnh nên cứ tối tối đến tán tỉnh cô bạn của em nên hồi ấy em ức quá mới phải làm vậy! Giờ thì lại là anh em 1 nhà rồi!X_X

Mazda CX9

Xe điện
Khổ thân cậu Lac quá, non kinh nghiệm bay ít giờ nên xử lý ko tỉnh táo

Bo_Binh

Xe đạp
cái này hôm đấy e cũng qua, e dự là ông này đi nhanh thấy sỏi đá phanh gấp thì đằng sau có 1 bác phi lên phanh ko kịp nên đâm vào mông bác Lac, bác Lac bị đẩy lên đập tiếp đầu vào vỉa ba toa rồi xoay gần ngang xe. Lúc e qua đấy khoảng 8h 30p có mấy bác đi ra ngắm nghía nhìn có vẻ mạnh khỏe lắm, chắc mỗi vợ các bác bị bêu đầu với rộp mông thôi.

dinhviethunghp

Xe buýt
Sáng nay em đi sớm (4:30 đã rời khỏi nhà) thấy dốc cầu Thăng Long (từ hướng HN đi NB) có 1 cái xe chở phế thải nào xả ra toàn bùn và 1 tảng bê tông rất lớn nằm vắt ngang hết làn trong. Khổ 1 bác xe tải, chắc chở nặng không tránh mấy đám bùn bị trượt rồi không leo được nữa chết máy ở đoạn cuối đám bùn. Còn bác lái xe 24 chỗ đi cùng em, ngái ngủ đi qua tảng bê tông nghe gầm chạm đánh kịch 1 tiếng, không biết có sao không!
Nhiều bác tham gia giao thông thiếu ý thức quá, gây hại cho người khác.