[Camera] 07/07/2016-xxx Gia lộc, Hải dương lợi dụng tình huống bắt láo

z0z0z0

Xe điện
Em đi cao tốc HN-HP xuống Hải Dương, qua Gia Lộc gặp tình huống này, nếu không có Cam hành trình chắc mất toi hộp sữa cho F1. Các cụ đi qua đây lưu ý thỉnh thoảng có con xe tải đỗ gần ngã tư thu hẹp phần đường xe chạy cũng là cái bẫy để xxx Gia lộc, Hải Dương khai thác. Chắc 99% xe qua đây hôm nay đều dính lỗi "đi không đúng phần đường quy định" hoặc "không tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường"

Tình huống
Một lát sau: xxx thông báo lỗi "đi không đúng phần đường quy định" với bằng chứng là ảnh chụp từ trên cao phía sau xe đoạn em vừa qua ngã tư, xe vẫn hoàn toàn ở làn bên trái
Thêm bản đồ cho các cụ biết vị trí:

Chỗ các chú ngồi để bắn đây:

Chỉnh sửa cuối:

z0z0z0

Xe điện
thế xong thế nào hả Cụ?
Em đem video của em xuống chứng minh em không cố tình phạm lỗi và chất vấn các chú tại sao đám cưới vi phạm giao thông không nhắc nhở và phạt đi. Các chú bảo đó là trách nhiệm của phòng giao thông kinh tế và thanh tra giao thông. Sau đó thì trả giấy tờ cho em đi vì em nói nếu lập biên bản cũng được nhưng em sẽ khiếu nại với đoạn video các cụ đã xem, mất tổng cộng với các chú chừng 10'.

xuan truong tran

Xe đạp
Em đem video của em xuống chứng minh em không cố tình phạm lỗi và chất vấn các chú tại sao đám cưới vi phạm giao thông không nhắc nhở và phạt đi. Các chú bảo đó là trách nhiệm của phòng giao thông kinh tế và thanh tra giao thông. Sau đó thì trả giấy tờ cho em đi vì em nói nếu lập biên bản cũng được nhưng em sẽ khiếu nại với đoạn video các cụ đã xem, mất tổng cộng với các chú chừng 10'.
Cụ cũng cứng nhi?e mới lái dc mấy tháng,chưa giao lưu với mấy chú XXX lần nào,ko biết là lúc gặp các chú ấy có run lắm ko?mà cam ht của cụ cung nét phết nhi?loai nào ?bao nhieu t thế?e vừa lắp cái vietmap x9, ko biet co bền ko?

z0z0z0

Xe điện
Cụ cũng cứng nhi?e mới lái dc mấy tháng,chưa giao lưu với mấy chú XXX lần nào,ko biết là lúc gặp các chú ấy có run lắm ko?mà cam ht của cụ cung nét phết nhi?loai nào ?bao nhieu t thế?e vừa lắp cái vietmap x9, ko biet co bền ko?
Cố gắng đi đúng theo luật, có hình ảnh của cam thêm tự tin để chiến đấu với xxx bẩn thôi. Tên loại cam hành trình của em cụ xem ở góc dưới bên phải hình ảnh

Chỉnh sửa cuối:

dungphp

Xe điện
Họ chụp được ảnh cụ ở đoạn vi phạm vạch liền đầu hay qua ngã tư ? Cụ vi phạm lúc qua ngã tư nhé. Qua ngã tư cụ vẫn đi làn ngược chiều, chèn qua vạch liền

z0z0z0

Xe điện
Họ chụp được ảnh cụ ở đoạn vi phạm vạch liền đầu hay qua ngã tư ? Cụ vi phạm lúc qua ngã tư nhé. Qua ngã tư cụ vẫn đi làn ngược chiều, chèn qua vạch liền
Cụ xem lại đoạn video đi, qua ngã tư rồi cụ về làn bên phải ngay sao được (trừ khi phanh gấp khi thấy vạch liền sau ngã tư hoặc đánh lái nhanh- mà như vậy còn gây nguy hiểm cho người khác nhiều hơn). Cả một đoàn 3 xe trước em đều ít nhất là vi phạm lỗi "khôg tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường, sau em còn nhiều xe nữa cũng được xxx vẫy vào. Em khẳng định 99% xe qua đây ngày 07 và 08/07 là dính bẫy này (em thấy rạp cưới vừa dựng thì chắc cũng phải 2 ngày mới dỡ)

Chỉnh sửa cuối:

taxi nguyen

Xe đạp
Một lần em đi qua tt Tứ kỳ cũng gặp phải tình huống đường cong vạch liền cấm vượt, gặp ngay một bác kéo xe cải tiến chở mấy cành cây đi hết 1/3 làn đường, chả nhẽ ô tô lại đi sau ông đi bộ kéo xe nên e vượt luôn, lên khoảng 300m xxx vẫy vào và bla bla, xe em hồi ấy chưa lắp camera hành trình nên k cãi dk, đành mất cho các chú ấy 3 loét uống nc, công nhận xxx HD ăn bẩn thật

z0z0z0

Xe điện
Một lần em đi qua tt Tứ kỳ cũng gặp phải tình huống đường cong vạch liền cấm vượt, gặp ngay một bác kéo xe cải tiến chở mấy cành cây đi hết 1/3 làn đường, chả nhẽ ô tô lại đi sau ông đi bộ kéo xe nên e vượt luôn, lên khoảng 300m xxx vẫy vào và bla bla, xe em hồi ấy chưa lắp camera hành trình nên k cãi dk, đành mất cho các chú ấy 3 loét uống nc, công nhận xxx HD ăn bẩn thật
Cách đây 3 năm em cũng bị phát y như cụ ở đường đi cầu Hiệp sang Thái bình, thuôc huyện Thanh miện (hay Ninh Giang em không rõ). Nhưng em chỉ cho các chú 200k thôi

Longnh2016

Xe tải
Cụ
Cách đây 3 năm em cũng bị phát y như cụ ở đường đi cầu Hiệp sang Thái bình, thuôc huyện Thanh miện (hay Ninh Giang em không rõ). Nhưng em chỉ cho các chú 200k thôi
giống hệt em, nhưng em bị phát mới toanh luôn, cách chưa đầy nửa tháng, bị mấy thằng xxx ăn quả một bên đèn phanh sau ko sáng! 350k cụ ợ! Đúng vị trí của cụ!

love_football

Xe tải
Bọn XXX bắt bửn thế, mấy lần về quê qua chỗ này em cũng đều cảnh giác, nhưng tình huống cụ chủ thật khó đỡ, đành chiến đấu tới cùng thôi.

0906021102

Xe tải
em cũng bị hội xxx Thanh Miện túm vì lỗi cháy đèn phanh phụ bên lái (các chú này quá giỏi).Lúc đầu còn đè e ra đòi phạt bình cứu hỏa, sau thấy e cứng nên thôi, tội đèn phanh các chú đòi e 300k, e đọc pass nhưng ko cho qua, nghĩ gọi điện ngại nên thôi cho các chú 300k, đưa tiền xong bắt e ký vào cái biên bản ko dấu, thế là e ký mạnh rồi ghi luôn xuống dưới ý kiến + rút điện thoại ra chụp, có 1 mợ ở đó, e vơ luôn, bảo chị e làm chứng cho nhau cái, các anh này cho biên bản ko dấu ko số,... Các chú nóng mặt bảo e thôi cầm tiền đi sửa đèn :)) mợ kia cũng được trả lại tiền :)). Em còn bảo mấy em xxx : lần sau anh đi qua thì nhớ chào anh 1 câu nhé !

Longnh2016

Xe tải
em cũng bị hội xxx Thanh Miện túm vì lỗi cháy đèn phanh phụ bên lái (các chú này quá giỏi).Lúc đầu còn đè e ra đòi phạt bình cứu hỏa, sau thấy e cứng nên thôi, tội đèn phanh các chú đòi e 300k, e đọc pass nhưng ko cho qua, nghĩ gọi điện ngại nên thôi cho các chú 300k, đưa tiền xong bắt e ký vào cái biên bản ko dấu, thế là e ký mạnh rồi ghi luôn xuống dưới ý kiến + rút điện thoại ra chụp, có 1 mợ ở đó, e vơ luôn, bảo chị e làm chứng cho nhau cái, các anh này cho biên bản ko dấu ko số,... Các chú nóng mặt bảo e thôi cầm tiền đi sửa đèn :)) mợ kia cũng được trả lại tiền :)). Em còn bảo mấy em xxx : lần sau anh đi qua thì nhớ chào anh 1 câu nhé !
Cụ cưngs thật, em bị 350k vì quả này!

0906021102

Xe tải
em đọc pass rồi ấy chứ, vợ e nó có thẻ bài miễn thuế của sếp cho nhưng thằng ccc ấy nó đuổi vợ e ko tiếp ! Em mà gọi điện thì cũng đi luôn nhưng nghĩ 300 thì gọi làm éo j ! về thay đèn phanh hết 45k ! còn 255k uống no bia !

phuonghuongngoc

Xe container
Đoạn đám cưới cụ đè vạch thì đúng rồi,dưng đoạn ngã tư chả có gì vướng bận thì cụ lại vẫn đè ra ngoài vạch.lỗi này vẫn phạt tốt.

podr everet

Xe buýt
CỤ bẩu xxx phạt đám cưới ư??? còn lâu nhé! đúng là chả mấy khi được dịp như thế này, anh em ta cứ mái thoải đi!!!!:)):))

KhánhTiên

Xe đạp
Camera hành trình có lợi lắm e mấy lân bị xxx đoạn quý dương hỏi thăm mà ko hề gì